• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Lừa đảo Sinh viên học hỏi

Ngọc Linh

Lừa đảo
Em là sinh viên em mới lên Hà Nội em rất mong được chia sẻ giao lưu với ai hiền lành quan tâm chăm sóc và hiểu chuyện ạ
tele em @thuhuyen18

thichgaidep2023

Tao là gay
Cái địt con mẹ thằng hoang tưởng, địt cụ mày chứ dịch vụ ôm hôn sờ sóc mà 1m5-2m cái thằng bố mày à, chửi ngta ko có tiền thế địt cụ mày chứ mày nghĩ những người có tiền tự dưng họ có tiền đc à toàn đầu óc cả đấy đéo ngu như mày nghĩ đâu mà dịch vụ như lồn đòi giá đó, đkm ca sĩ người mẫu nó đi 1000-2000 USD ngoài cái lồn để địt ra nó còn có cái danh gắn vào cái mức giá ấy, mày đưa cái mác sv ra rồi ôm hôn sờ sóc 1m5-2m mày có ngu ko hay chơi đá nhiều ngáo hay cuộc sống mày tẻ nhạt quá nên muốn nghe chửi vậy

rocketboy123

Yếu sinh lý
Cái địt con mẹ thằng hoang tưởng, địt cụ mày chứ dịch vụ ôm hôn sờ sóc mà 1m5-2m cái thằng bố mày à, chửi ngta ko có tiền thế địt cụ mày chứ mày nghĩ những người có tiền tự dưng họ có tiền đc à toàn đầu óc cả đấy đéo ngu như mày nghĩ đâu mà dịch vụ như lồn đòi giá đó, đkm ca sĩ người mẫu nó đi 1000-2000 USD ngoài cái lồn để địt ra nó còn có cái danh gắn vào cái mức giá ấy, mày đưa cái mác sv ra rồi ôm hôn sờ sóc 1m5-2m mày có ngu ko hay chơi đá nhiều ngáo hay cuộc sống mày tẻ nhạt quá nên muốn nghe chửi vậy
câu cuộc sống tẻ nhạt quá muốn nghe chửi hay vl tml ak

kimrau2009

Yếu sinh lý
Đm admin đâu rồi, bay màu nick này đi. Để nó lập thớt rêu rao khắp diễn đàn, thành rác hết giờ

Mày nghĩ ở đây ai cung ngu như họ nhà mày à ? Về mà rủ thằng bố mày đi cf phim sóc lọ, bố mày nắng cực thì mày bù cặc cho thg bố mày luôn đi... Bố con chắc đéo lấy tiền đâu nhỉ ?

Bên trên