• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Cố thổ xuân mai

Khoai bé

Yếu sinh lý
Chỗ đấy có quán Karaoke Dubai thằng nào thử chưa. T check mấy phốt pikachu tóm nên éo dám vào

MasterAim

Thần Điêu Đại Bịp
Các bố chém như thật ấy nhỉ. So với trước, các quán dừng hoạt động nhiều phết roài. Giờ chắc còn được hơn chục quán. Phòng ốc thì sập xệ lém, chật chội, ẩm thấp. Quán thì có trẻ có già chứ ko phải toàn hàng hết date cả đâu. Từ Hòa lạc về Xuân Mai, quán cuối cùng bên tay phải là nhiều gái trẻ nhứt.
để tao vào chuột bạch xem như lào ?

Liuhailong

Yếu sinh lý
Đi đường nào đến đây nhỉ. Cách hn bao nhiêu km các bro
25 - 30 km . Từ ngã 4 Xuân mai khoảng 2 km . Vào chịu khó chọn em trẻ vào , trả tiền xong bê ra nhà nghỉ thêm 100 k cho lành . Phòng ốc sạch , cửa gỗ có khóa cho an toàn .IMG_5144.png

Irving1402

Yếu sinh lý
Tôi chém ông làm gì năm 2008 tôi học năm thứ 2 trường T45 Tắn nước sông bùi ở xuân mai suốt ,Thỉnh thoảng ra Cố thổ đá phò toàn 200k Gái đẹp chân dài 350 mới 400k ...Cả quán có 1 con nhưng tiếc tiền toàn đi gái giá 200k ,Tôi cụ thế không nhớ quán nào nhưng quán đấy thuộc loại víp ở khu đấy diện tích nhà đất rất rộng hướng từ xuân mai đi hòa lạc là bên trái đường
Ông a giờ ra quân hay lên T1 rồi 😂

MasterAim

Thần Điêu Đại Bịp
2 tuần trước tao có việc xuống Mỹ Đức, hôm đấy nhậu nhẹt, rượu chè cũng đu đủ cmnr.
Bảo thằng taxi nó chở lên quán nào đấy, tao nhớ ko lầm thì đầu tiên tay phải đối diện nhà nghỉ Thảo Nguyên 69 gì đó. Nhà đấy t thấy đông nhân viên phết, tao có chọn 1 em sn 2k1, gu tao thích mình dây.
Tao đi qua đêm nó lấy 1m8 ( tao đi muộn lúc đấy tầm qua 12h đêm ) qua nhà nghỉ đối diện nó lấy 300k qua đêm.
Tuổi cũng ngoài 3x mẹ rồi cố lắm được 2 cái xong ngủ vắt lưỡi trưa hôm sau thằng em gọi mới dậy đi về. Nói chung cũng khá chiều, có hôn môi, đéo có thổi kèn, tạm được chúng mày ạ

MinhLinh99

Yếu sinh lý
2 tuần trước tao có việc xuống Mỹ Đức, hôm đấy nhậu nhẹt, rượu chè cũng đu đủ cmnr.
Bảo thằng taxi nó chở lên quán nào đấy, tao nhớ ko lầm thì đầu tiên tay phải đối diện nhà nghỉ Thảo Nguyên 69 gì đó. Nhà đấy t thấy đông nhân viên phết, tao có chọn 1 em sn 2k1, gu tao thích mình dây.
Tao đi qua đêm nó lấy 1m8 ( tao đi muộn lúc đấy tầm qua 12h đêm ) qua nhà nghỉ đối diện nó lấy 300k qua đêm.
Tuổi cũng ngoài 3x mẹ rồi cố lắm được 2 cái xong ngủ vắt lưỡi trưa hôm sau thằng em gọi mới dậy đi về. Nói chung cũng khá chiều, có hôn môi, đéo có thổi kèn, tạm được chúng mày ạ
phí tiền thế kkk

Liuhailong

Yếu sinh lý
Quán đấy là đông nhân viên rồi , mang sang cái nhà nghỉ đối diện cũng yên tâm , cửa giả chắc chắn . Tàu nhanh 4 lít

croissant

Yếu sinh lý
Từ hướng Hòa Lạc đi Xuân Mai, bên trái đường, trước khi đến cái cầu bắc qua suối 1 đoạn, có một quán to vcl, toàn em trẻ. Đối diện quán bia với spa hay salon gì đấy. Đợt trước tao ưng 1 em 2k2 ở đấy, người Thái trắng Yên bái, chubby mà lại ngoan ngu ngơ chứ ko cáo như mấy em khác. Chỉ tiếc đợt rồi quay lại thăm em mới hay tin em về quê lấy chồng rồi

Bên trên