• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Tìm gái cao bằng có bác nào biết không

chipkoi88

Yếu sinh lý
Nó thiểu năng nên có khi đuôi mình vẫy mà méo nhận ra ấy bác ạ😃 Thế nên nhiều khi muốn mắng nó cay đắng mà lại sợ nó nhảy sông Bằng😃
Sông Bằng đang lũ.Có nhảy lại khổ bố mẹ nó.Chết vẫn báo hại gia đình.Khổ cả mấy thằng cứu hỏa bạn tao.Vớt mùa này có mà nhục :ROFLMAO: :ROFLMAO: Nhiều khi muốn chửi nó chết mẹ cho sạchđất mà lại khổ người khác

Con ma gàn

Yếu sinh lý
Sông Bằng đang lũ.Có nhảy lại khổ bố mẹ nó.Chết vẫn báo hại gia đình.Khổ cả mấy thằng cứu hỏa bạn tao.Vớt mùa này có mà nhục :ROFLMAO: :ROFLMAO: Nhiều khi muốn chửi nó chết mẹ cho sạchđất mà lại khổ người khác
Tao ko ở CB nhưng lắp cam ở nhà trên đó, xem cam trước nhà thấy nước xuống kha khá rồi mà mày😃 Nói thì nói vậy chứ đã chuột còn thiểu năng nữa thì cửa mếu gì dám nhảy cầu Bằng Giang

chipkoi88

Yếu sinh lý
Tao ko ở CB nhưng lắp cam ở nhà trên đó, xem cam trước nhà thấy nước xuống kha khá rồi mà mày😃 Nói thì nói vậy chứ đã chuột còn thiểu năng nữa thì cửa mếu gì dám nhảy cầu Bằng Giang
Thắp hương cho chuột bọ nó hiện hồn giải trí thôi.Chuẩn bị nó vào (Địt Địt Đit xin tuổi cho xem này):ROFLMAO::ROFLMAO:
Khổ thân chấn động não khi còn chưa sinh ra nữa:ROFLMAO::ROFLMAO:

Con ma gàn

Yếu sinh lý
Sánh làm đéo gì với cái thể loại thất học.chạy con xe ghẻ chở phò.ăn trên lồn phò như mày hả cu cháu.thôi trêu mày thế là đủ giải trí rồi.Cuối tuần sau các bố đốt giấy con lại hiện nhé.giải trí phết đấy kết mày rồi🤣🤣🤣
Thằng chuột nhắt @Hoananh nó rảnh mà, tài xế taxi ở Cao Bằng ít khách lắm, chưa kể nó lại còn thiểu năng nữa😂 nên theo tôi bác nên đốt hàng ngày để nó hiện về sủa tí cho vui🐁🐁🐁

Bên trên