• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Tướng quân đóng cung mệnh

boahancook

Yếu sinh lý
Con em tao muốn đi nước ngoài. Chúng m xem hộ t xem liệu đi có ổn không.
Nó yêu đương cũng lận đận

Đính kèm

1.2 MB · Xem: 22

itachi278

Yếu sinh lý
Con em tao muốn đi nước ngoài. Chúng m xem hộ t xem liệu đi có ổn không.
Nó yêu đương cũng lận đận
Mệnh tài quan đẹp, tuần triệt cũng ổn. May chuẩn bị vô 26-36 tam hợp thân ti thìn hành thủy mà mệnh tai quan mày tại tam hợp dân ngo Tuất hành hoả. E là làm gì cũng tạm thôi, nếu xác định đi để học hoặc đi để thời cuộc vùi dập cho truong thành thì OK , còn đi để làm giàu như mong muốn thì tao e là khó. Khúc 26-36 mất thiên thời ko nên mong cầu quá khả năng nhe

boahancook

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mệnh tài quan đẹp, tuần triệt cũng ổn. May chuẩn bị vô 26-36 tam hợp thân ti thìn hành thủy mà mệnh tai quan mày tại tam hợp dân ngo Tuất hành hoả. E là làm gì cũng tạm thôi, nếu xác định đi để học hoặc đi để thời cuộc vùi dập cho truong thành thì OK , còn đi để làm giàu như mong muốn thì tao e là khó. Khúc 26-36 mất thiên thời ko nên mong cầu quá khả năng nhe
Ừ nó đi để tránh mặt người yêu nó hay sao đấy

VNDinDNA

Yếu sinh lý
bác cho cháu hỏi, là mấy nay cháu ngồi ngâm cứu tìm tòi để học và tự xem thì thấy mình đang là mệnh VCD, cách xem như nào bác
mình có lấy phụ tinh ở cung mệnh để soi mệnh mình không hay là chỉ lấy của cung Thiên Di ạ, hay là cả 2 ạ, với lại cháu đang vào vận 23-33 vào năm 2024 thì là mình sang vận mới hay là 2023 là năm cuối hạn ạ, vì 2022-2023 cháu mất mát nhiều chủ yếu tiền bạc và sức khỏe ạ, mong bác chỉ điểm ạ

Đính kèm

• Nguyễn Thành Minh-22_10_2002 (Âm Lịch).png
    Nguyễn Thành Minh-22_10_2002 (Âm Lịch).png
    966.5 KB · Xem: 4
Bên trên