• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Xin info mbbg u70

Rorze

Yếu sinh lý
Đệt, mấy thằng này uống nước mắm thay sting à. 70 thì nó còn cái gì nữa mà húp tụi mày

tiger_beer99

Yếu sinh lý
Nói cho ae biết mà chơi nha , chứ không phải nghe hàng ăn free mà nhảy vào xin như đúng rồi , đến khi ae người ta đưa số đt cho gặp thì lại quay xe hay là chửi rủa rồi phá Mb , có nứng cặc thì bỏ 200-300k đi giải quyết nhu cầu còn ngon hơn hoặc cũng đc thỏa mãn sinh lý...

tiger_beer99

Yếu sinh lý
Nhiều thằng chó chết và mất dạy lắm , chia sẽ xong rồi , thấy hình xấu quá thì quay lại cắn mình nữa chứ , sao mày ăn mặn vậy , già hơn má tao mày cũng chịch đc , thứ gì chứ ko phải động vật có vú , thêm nhiều thằng bắc cụ nữa , hỏi xin cho đã xong nói tao ở Bắc , Mb ở đâu vậy hả , miền Nam à sao tao gặp đc.. thứ gì đâu

tiger_beer99

Yếu sinh lý
Ae người ta đã viết topic vào mục ăn chơi miền Nam rồi mà vẫn gặp trường hợp này nữa

anhlee1893

Yếu sinh lý
Cùng gu. Bác nào có cho em xin một cô tầm 60 tới 70 . Gặp được e gửi mấy bác cf ạ. Tks mấy bác nhiều

Hoanganh2010

Yếu sinh lý
Nhiều thằng chó chết và mất dạy lắm , chia sẽ xong rồi , thấy hình xấu quá thì quay lại cắn mình nữa chứ , sao mày ăn mặn vậy , già hơn má tao mày cũng chịch đc , thứ gì chứ ko phải động vật có vú , thêm nhiều thằng bắc cụ nữa , hỏi xin cho đã xong nói tao ở Bắc , Mb ở đâu vậy hả , miền Nam à sao tao gặp đc.. thứ gì đâu
Thôi ông bạn ạ, bỏ qua đi cáu lgi, đâu cũng co người nọ ng kia nhưng đa phần trẻ trâu với cách ăn nói miền bắc khác miền nam lắm, t k phân biệt nam bắc nhưng trong nam mọi ng nói chuyện nhẹ nhàng lắm.

voi99

Yếu sinh lý
Xin hình đi bro

Bên trên