• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Làm usdt có ổn k mấy sếp vào tư vấn e phát nào

Dzai

Yếu sinh lý
Mới quen con bé thấy nó làm nhờ nó chỉ cho . N bảo tải okx xác minh bắt chụp gplx hoặc căn cước xong nạp vài củ vào để giao dịch các thứ . E k biết mảng này nên lên đây hỏi có ổn k hay sợ bị lùa gà

taolaxammer

Tao là gay
T nghi lừa lắm tml, dạo này t hay gặp mấy con lol khoe đang làm giao dịch usdt, ngon thì đéo bao giờ nó khoe đâu, nó tính lừa m đó tml

Dzai

Yếu sinh lý
Chủ thớt
T nghi lừa lắm tml, dạo này t hay gặp mấy con lol khoe đang làm giao dịch usdt, ngon thì đéo bao giờ nó khoe đâu, nó tính lừa m đó tml
Nhưng nói chuyện cảm giác như mình đang nhờ nó chứ k phải là bị lùa . Hướng dẫn được tí thì n bảo e đang bận tối rảnh e chỉ tiếp

Gmonkey

Yếu sinh lý
Mới quen con bé thấy nó làm nhờ nó chỉ cho . N bảo tải okx xác minh bắt chụp gplx hoặc căn cước xong nạp vài củ vào để giao dịch các thứ . E k biết mảng này nên lên đây hỏi có ổn k hay sợ bị lùa gà
Haha. Đừng tưởng bở.

Dzai

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mà t chụp bằng lái xe xác minh lên ứng dụng okx đó rồi sao k nhỉ ? Chỉ sợ sau lại có 1 đám tới đòi nợ các thứ thì toi t mất

holisit

Yếu sinh lý
Mà t chụp bằng lái xe xác minh lên ứng dụng okx đó rồi sao k nhỉ ? Chỉ sợ sau lại có 1 đám tới đòi nợ các thứ thì toi t mất
OKX uy tín nhé k sao cả, chỉ có mua thì tìm hiểu cách mua kĩ k lại bị giao dịch sai mất tiền. bây giờ cái gì dính đến tiền chẳ phải xác minh danh tính hả bạn

Dzai

Yếu sinh lý
Chủ thớt
OKX uy tín nhé k sao cả, chỉ có mua thì tìm hiểu cách mua kĩ k lại bị giao dịch sai mất tiền. bây giờ cái gì dính đến tiền chẳ phải xác minh danh tính hả bạn
Cám ơn nhé !
Mà b có chơi usdt không ?
Có kiếm được k nhỉ

holisit

Yếu sinh lý
Cám ơn nhé !
Mà b có chơi usdt không ?
Có kiếm được k nhỉ
mình đang k hiểu cái khái niệm "chơi usdt" nó là như thế nào, các sàn giao dịch thì nó dùng usdt như đơn vị tiền tệ trong sàn để mua coin token các thứ thôi theo mình hiểu là như vậy. mình cũng mới tham gia đc hơn tháng, đang hòa vốn chả lãi đồng nào, chắc lỗ xíu do chọn mấy con coin lởm. k có tiền đánh future

Bên trên