• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Khai xuân em 22 lan quế phường ngon thật sự !!!

homnaydichich

Yếu sinh lý
Đâu năm không tính đi Ms, mà kẹt nổi là có bạn bè rủ rê nên thôi đi chung với nhóm cho vui, hâm nóng tình huynh đệ luôn.
Vẫn là chỗ quen thuộc, ms LQP . Tin nhắn vừa kêu lên là ae tập hợp rồi đi thẳng đến Lqp luôn chưa đầy 30p. Mua xong vé thì lên phòng xông xiếc xíu thì em vào
Mình chọn e 22 . em khá xinh và dê thương , body ngọt nước . Đánh giá sơ về em như sau :
Face: Xinh, dễ thương,mũi cao.
V1: Hệ cam lai bưởi khá vừa vặn để xoa bằng một tay.
V2: Dạng vừa người
V3: Tròn căng đét, da mịn màn, sờ mát tay.
V4: Lông tỉa gọn , hơi múp thịt, vét sướng
Service: Ấn tượng với phần Nuru giỏi, dâm dê khi vào việc, BJ chuẩn, ngậm sâu lút cán ngất ngây, nói chung kỹ thuật cực tốt, phục vụ hết mình.
Khi tắm ẽm mò mẫn từ vai xuống tới mông đít, rồi đưa tay vuốt lại chỗ thằng em và bắt đầu HJ mấy nhịp cho thằng em, đang xìu xìu nên đưa tay nựng ngực bé một tí, láy ngón tay kẹp lấy ti rồi siết nhẹ nhàn, làm ẽm nhõm người dậy. Rồi thì thằng em cũng bắt đầu phản ứng lại với kích thích, lên được tầm 12cm, phòng lên cứng ngắt như lốp xe, còn ẽm thì cũng đưng ngồi không yên với tay còn lại của mình đang rà rà miết thẳng vào mép l** của bé mò mò tìm cái hột mà kích thích, tiện tay đưa thẳng ngón giữ vào trong kích thích điểm G của bé là thấy mặt em bắt đầu phê phê, rên nhẹ. Rồi trong cơn phê pha như vô tình đánh thức con quỷ dâm dục trong ẽm, ẽm bắt đầu chuyển sang phần BJ cho mình. Ẽm mút tới đâu là sướng tê tái tới đó, kỹ năng bj giỏi nên lút cán là dễ đối với em.
Đi đến phần massage thì chủ yếu là phần massage Nuru , mấy cái động tác mình không rành lắm nhưng nằm hưởng thì thấy rất sướng nhen. gel được thoa lên xong là em bắt đầu với những đường hôn trườn cơ bản, ẽm nằm lên người mình và cọ xát toàn bộ thân thể cùng với gel trơn đi khắp cơ thể mình. những bài cọ miết bím với cơ thể có thể nói là suất sắc, bé cọ tiếp tục đến thằng em trước khi cho nó lên đường với phần BJ lút cán của em
Xong việc vệ sinh tắm rửa cho sạch xong thì xuống tìm thằng bạn để ra về, gói vé 1200 đồng giá còn 700k . Tổng 1900k 2 shot vui vẻ. thật sự xứng đáng .

Bên trên