• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Chú ý Khóc mướn cho xamvc 5.0 đăng vào đây, không lập thêm thớt

tatcataicong

Ham vui từ nhỏ
mấy hôm nay t vẫn vào bình thường mà, chính trị nên qua đó bốc phét, đi bốc phét bên này bị bế cmn luôn đấy, bên đó vẫn đăng bài đều để bò vàng bò đỏ vào chửi nhau. Bên này đăng nhiều nó chém m chết
T mong chúng nó ở yên 1 chỗ toàn ngu như bò nhưng nghĩ mình thượng đẳng ... Nhìn đi nhìn lại mấy thằng onl suốt ngày nào thất nghiệp , nào bệnh tật vv

MasterAim

Thần Điêu Đại Bịp
T mong chúng nó ở yên 1 chỗ toàn ngu như bò nhưng nghĩ mình thượng đẳng ... Nhìn đi nhìn lại mấy thằng onl suốt ngày nào thất nghiệp , nào bệnh tật vv
Những thằng làm trong bộ máy nhà lước thì đéo thấy bàn 9 trị bao giờ, toàn giả khùng giả điên lốn vù.... Nghịch lí ở chỗ đấy
Ví dụ đơn cử như thằng cặc nhỏ @Abhnvn thằng biến thái húp em đồng nghiệp @Doithong2051
Thằng @Em Chào Anh làm việc ở trường quân sự nào đấy, suốt ngày thơ thẩn bị em Tiên đá dập nát 2 hòn bi vẫn thơ

Ngưỡng Thiên

Thượng Thư
um, bên đấy đa số toàn tạp nham, vô công rồi nghề, vạy nợ lừa đảo, bò vàng bò đỏ ... thể loại nào cũng có. Nhưng đc cái t thấy tự do hơn bên này, thấy mấy tml bên đấy cay cú bảo là bên này đăngg bài chính trị bị xoá nhiều, còn bên kia thì đăng gì cũng đc. Nên t suy đoán bên đó vẫn là admin cũ, bên này là an ninh mạng lập ra.

Ngưỡng Thiên

Thượng Thư
Những thằng làm trong bộ máy nhà lước thì đéo thấy bàn 9 trị bao giờ, toàn giả khùng giả điên lốn vù.... Nghịch lí ở chỗ đấy
Ví dụ đơn cử như thằng cặc nhỏ @Abhnvn thằng biến thái húp em đồng nghiệp @Doithong2051
Thằng @Em Chào Anh làm việc ở trường quân sự nào đấy, suốt ngày thơ thẩn bị em Tiên đá dập nát 2 hòn bi vẫn thơ
t ko bàn nhưng tao hóng để cười lúc bọn n tranh luận, nên t vẫn vào xàm bên kia cười {what}

MasterAim

Thần Điêu Đại Bịp
Tao chả bao giờ thích bàn 9 trị, 1 phần do tao ngu dốt
Và Đơn giản vì Cắm cơm còn có lúc quên bật nút
Bàn có thay đổi được gì đâu, vào hì hục em Tiên sướng hơn :v

Ngưỡng Thiên

Thượng Thư
Bàn có thay đổi được gì đâu, vào hì hục em Tiên sướng hơn :vXem nội dung: 41001Xem nội dung: 41001
Em Tiên là của mình tao,
Tại sao mày tính, đút vào em Tiên
Tao đang sóc lọ cứ phiền,
Post câu cà khịa, cu liền xìu ngay
Mất 30 phút quay tay,
Chưa kịp sung sướng, chẳng may xìu rồi
{too_sad}{canny}{choler}

MasterAim

Thần Điêu Đại Bịp
Em Tiên là của mình tao,
Tại sao mày tính, đút vào em Tiên
Tao đang sóc lọ cứ phiền,
Post câu cà khịa, cu liền xìu ngay
Mất 30 phút quay tay,
Chưa kịp sung sướng, chẳng may xìu rồi
{too_sad}{canny}{choler}
Tao xin mày đấy, tỉnh mộng đi
2 hòn trứng cút dập nát rồi còn đâu
Tiên uổng phí lắm khi trao vào tay mày :v

Ngưỡng Thiên

Thượng Thư
Bàn có thay đổi được gì đâu, vào hì hục em Tiên sướng hơn :v
Sáng đéo nào cũng quay tay,
Lót chuột không có, biết ngày nào vui
Cả đời cứ mãi tiến lùi,
Giờ chỉ còn mỗi niềm vui trên này.

tatcataicong

Ham vui từ nhỏ
um, bên đấy đa số toàn tạp nham, vô công rồi nghề, vạy nợ lừa đảo, bò vàng bò đỏ ... thể loại nào cũng có. Nhưng đc cái t thấy tự do hơn bên này, thấy mấy tml bên đấy cay cú bảo là bên này đăngg bài chính trị bị xoá nhiều, còn bên kia thì đăng gì cũng đc. Nên t suy đoán bên đó vẫn là admin cũ, bên này là an ninh mạng lập ra.
9 trị tranh luận t thấy bình thường nếu nó chuẩn , chứ bọn tâm thần chính trị toàn lôi ảnh ng đã chết ra để mỉa mai chửi bới xoá bớt đi cũng dc.

Ngưỡng Thiên

Thượng Thư
9 trị tranh luận t thấy bình thường nếu nó chuẩn , chứ bọn tâm thần chính trị toàn lôi ảnh ng đã chết ra để mỉa mai chửi bới xoá bớt đi cũng dc.
thì toàn thằng rảnh lol tâm thần giờ này mới ngồi moi móc lịch sử để bàn chính trị, chứ thằng khôn n đang tính thao túng kinh tế các nước để làm chính trị r. {big_smile}

MasterAim

Thần Điêu Đại Bịp

thì toàn thằng rảnh lol tâm thần giờ này mới ngồi moi móc lịch sử để bàn chính trị, chứ thằng khôn n đang tính thao túng kinh tế các nước để làm chính trị r. {big_smile}
Lo mà luồn cúi sao cho lên chức đi ml, lo ngắn thôi
Đcm toàn tầm vĩ mô đầu mày có cặc nghĩ được
Lo sao chiều nay sếp bảo đi uống rượu thuê, nên từ chối hay là đi :)) phải không mặt lồn

Bên trên