• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Trao đổi kinh nghiệm về gái

Dmvoz

Thạc sĩ
Hồng với chả Trần, ông mày report cho bay con cụ mày nick facebook.
Ăn nói bố láo bố toét lại bị ảo mạng là nhanh.

thở được câu vả vỡ mẹ mồm xong bị ông mày khóa mõm,
và sẽ còn nhiều lần sau đấy, ông mày cảnh cáo. Ranh con.
Bố thằng xe ôm ngu đần

Hồng Trần

Chim TO
Chủ thớt
Hồng với chả Trần, ông mày report cho bay con cụ mày nick facebook.
Ăn nói bố láo bố toét lại bị ảo mạng là nhanh.

thở được câu vả vỡ mẹ mồm xong bị ông mày khóa mõm,
và sẽ còn nhiều lần sau đấy, ông mày cảnh cáo. Ranh con.
Thách cả họ súc vật nhà mày luôn làm hộ bố mày cái.
Cái ngữ cặn bã như mày mỗi ngày tao ko sút vỡ mõm vài con chưa thấy thoải mái được

Chuồn Chuồn

Yếu sinh lý
tml chủ thớt kêu tụi nó mua vàng, tao nói đừng mua đu đỉnh, giảm 15% nữa là có
nói thế thôi tml thớt sĩ diện sao kick tao luôn :))

skidrow

Yếu sinh lý
Ờ địt mẹ từ từ bố mày update dần dần.
Cái tao share cho chúng mày là exp đúc kết về kinh nghiệm chăn và thực chiến gái trên mạng lẫn thực tế. Chỉ là những kinh nghiệm để chúng mày đỡ mắc những lỗi ngu sơ đẳng, chứ đéo có bí kíp kịch bản cặc gì đâu nhé, vì mỗi thằng mỗi hoàn cảnh khác nhau

Vào việc:
1. Xác định luôn: Tỉ lệ thành công luôn chỉ ở tầm ~5% là ổn. Kể cả mày có mọi thứ trời ban, thì cũng chỉ có tỉ lệ cỡ 10%, chứ đéo bao giờ có chuyện gạ con nào là được con đấy, phần lớn thành bại là do gái nó có nứng với mày hay ko? Mà cái này thì chính bản thân đứa con gái nó cũng đéo biết được lúc nào nó nứng lên đâu tao nói thật. Cho nên: TUYỆT ĐỐI KO CỐ ĐẤM ĂN XÔI: Đi vài 3 nước thấy đéo trôi là bỏ luôn kiếm con khác, vì lợi thế của mày là có thể tiếp cận vô hạn số gái, tức DỄ TIẾP CẬN, còn nhược điểm của thời đại bây giờ là DỄ TUỘT -> Như vậy việc của chúng mày là phải ĐÂM NHIỀU LÊN, chỗ nào trôi thì mới đâm vào tiếp chứ đéo phải lock mục tiêu rồi cố đâm bằng được.

2. Được hay ko thì phát đầu quyết định hết. Bắt đầu nói chuyện thì 5-10 câu đầu tiên quyết định thắng thua, nghĩ cho kĩ rồi hãy nói. Gặp trực tiếp thì ấn tượng trong 1 phút đầu tiên sẽ là 80% định kiến của gái về mày, đéo bao giờ thay đổi được, cho nên làm gì thì làm luôn buổi đầu, đừng bao giờ tư duy theo kiểu "từ từ", phông bạt bao nhiêu tất tay con mẹ mày hết đi.
Buổi hẹn đầu tiên thì cứ sang xịn nhất có thể, có lần sau thì có tất mẹ rồi cần lồn gì nữa.

3. Luôn tìm múi mít: Độ tuổi 16-21 luôn thèm địt thèm yêu. Đừng bao giờ có suy nghĩ tìm mấy con "trưởng thành" hay mẹ đơn thân với suy nghĩ "hàng ế sẽ giảm giá".

4. Mấy con kín đáo, ra dáng ngoan hiền, nói chuyện nhã nhặn lịch sự, sở thích lành mạnh như thích mèo, truyện tranh, nhạc nhẽo phim ảnh vớ vẩn,... giờ giấc chuẩn chỉ, không dính líu vào bất cứ thói xấu dễ thấy nào, không bao giờ thả thính vớ vẩn, và đặc biệt nhất là hay cười -> Đích xác là những con thèm địt nhất, thơm tho nhất, đáng theo đuổi nhất. Đâm mấy con này vừa dễ thành công vừa mang lại cho chúng mày sướng khoái

Ngược lại mấy con có biểu hiện như sau tránh cho xa:
- Hay chán, hay "tâm trạng" thất thường, hay tỏ ra dark deep, đặc biệt là hay thả thính bâng qơ
- Không có thú vui, sở thích nào rõ rệt. Nói nôm na là đéo "nghiện" cái gì hết. Tin tao đi con người phải "nghiện" thì mới chơi được, đéo biết nghiện thì cũng tức là sẵn sàng buông bỏ buông thả, lúc êm đẹp đéo sao, hơi sóng gió tí nó bỏ mày ngay.

5. Mình chăn nó, nó cũng đang chăn mình. Chúng mày đéo bao giờ được quên đàn bà nó cũng đang nhìn chúng mày và đánh giá y hệt những gì chúng mày đang làm với nó. Chỉ cần luôn nhớ như vậy, đừng bao giờ ảo tưởng chỉ có mình là kẻ đi săn, tự chúng mày sẽ ngộ ra rất nhiều thứ nhỏ nhặt lợi hại. Tóm lại "luôn nghĩ 2 chiều, đừng chỉ nhìn ở góc của mình"

Ờ rồi thằng nào có exp gì thì anh em trao đổi học hỏi lẫn nhau đi.
Dạ, trong tình huống gái mới quen qua mạng hỏi mình đã trải qua bao nhiêu mối tình nên trả lời lại như thế nào ạ? Tại hạ xin cúi đầu, mong lắng nghe những bí kíp từ thầy cho case vừa rồi!

lamnh1986

Yếu sinh lý
Dạ, trong tình huống gái mới quen qua mạng hỏi mình đã trải qua bao nhiêu mối tình nên trả lời lại như thế nào ạ? Tại hạ xin cúi đầu, mong lắng nghe những bí kíp từ thầy cho case vừa rồi!
Bảo nó hỏi quá khứ của anh làm clg, em không phải người đầu tiên nhưng anh mong là tri kỷ, nếu được thì là người cuối cùng.

Dmvoz

Thạc sĩ
Bảo anh địt nhiều đéo nhớ,thi thoảng nhân trần xuất trong với cave

dohung

Yếu sinh lý
Tao phải bình luận một cái. Thằng chủ thớt nói phải đấy. Hồi xưa tao cũng mê con cu gf công ty chết mẹ, giả vờ cool ngầu các kiểu và tao tạch cmnl. Sau này đọc nhiều về tâm lý học và bản chất con người rồi học cách để ý người xung quanh mới thấy. Mà cái này hồi năm cấp 3 tao làm nó một cách bản năng luôn, sau đó đi học kỹ thuật cái nó đù hết cả người. Nên giờ dù đang thăng hoa trên con đường thành Senior nhưng tao đéo dám đụng tới giải thuật nhiều như thằng tao đang training. Mẹ nó học kỹ thuật nhiều lương cao nhưng mụ người, đéo chịch choạt được gái ngon, vì gái ngon đéo cần mày chu cấp, gái cần mày chu cấp thì đeo ngon.
Hy vòng mày chia sẻ thêm kinh nghiệm, gu tao gái xinh xắn, học thức.
mày đọc sách cuốn nào về tâm lý vậy

Nevas

Yếu sinh lý
e có em rau khu mĩ đình. Nó rủ t vào NN gọi đồ về ăn, xong t éo làm gì nữa. buổi sau có nên phệt luôn k chúng m

andrew tây

Yếu sinh lý
Phương Tây nó đặc biệt rất mạnh về tâm lý hành vi con người, chính vì vậy ít nhiều gì văn hóa văn nghệ của nó đều có phần thao túng dắt mũi, ít hay nhiều thôi, bị nó dắt thì rất dở, nhưng ko thể vì thế mà bài xích nó được

Phim thì tao rất khâm phục lão Tom Hanks, cao thủ trong cao thủ, đỉnh cao của dư luận viên tuyên truyền giá trị tốt đẹp của văn minh Âu Mỹ đấy. Biết là xạo lồn, nhưng nó đẹp thật, mỹ miều thật, chấp nhận bị nó dắt đi 1 đoạn cũng đéo phiền lắm hê hê.

Bao giờ chúng mày xem phim mà hiểu được những chi tiết nhỏ như kiểu 1 đoạn nhạc vang lên trong 1 phân cảnh, tại sao lại là bài hát đó? Hay 1 bức tranh, hoặc 1 tờ báo mà nhân vật nào đó cầm lên, hay kể cả tại sao trong 1 khung cảnh ngăn nắp lại có 1 búi dây điện nhằng nhịt? Cấp cao hơn nữa thì tại sao lại là góc quay này? Đạo diễn đang muốn nói cái gì? -> Chúng mày sẽ bước lên 1 đẳng cấp hoàn toàn khác

Phim ảnh hay nghệ thuật nói chung sẽ làm nên chiều sâu con người chúng mày. Vứt con mẹ mày cái cốt truyện đi cho tao đã, cái đó 1 con bò xem cũng hiểu đéo cần nói. Xem phim để luyện óc quan sát, đi sâu vào chi tiết sẽ có rất nhiều thứ thú vị, để rồi trong cuộc sống mày sẽ nhận thấy mỗi cử chỉ, thậm chí 1 ánh mắt đều có ý nghĩa nào đó, và khi mày hiểu được, đối phương sẽ cảm thấy mày quý giá biết bao nhiêu

Tao xem phim đéo phải để xạo lồn với mấy con bò, hay thể hiện bố mày biết nhiều làm cặc gì. Tao xem là để đạt khả năng khi nhìn thấy 1 đứa con gái hơi nhăn sống mũi rồi đảo mắt, tao biết nó đang muốn đi chỗ khác hay có khi đơn giản là buồn đái, đợi 1 lúc sau ghé vào tai nó hỏi "em khỏe ko?", có thể nó còn tưởng tao bị dở hơi hoặc đéo biết vì sao lại hỏi, lúc này tao lại văn "nãy a thấy e hơi nhăn, sợ e thấy ko được khỏe" -> Đấy mới là quan tâm đó mấy thằng, bọn thô bỉ ngu đần đào đâu ra cái khí khái như vậy?

Con gái đặc biệt thích những thằng nhớ dai nhé. Mày chú ý ghi nhớ chi tiết, sau đó vào 1 thời điểm thích hợp nhắc lại, nó sẽ bị bash mạnh vào đầu luôn. Mày đéo cần phải nhớ siêu như phim đâu, địt con mẹ lâu lâu lôi log chat của chính nó ra mà đọc lại, tìm vài cái chi tiết nhỏ nhỏ để nhắc lại vào lúc thích hợp nó sẽ bị ấn tượng cực to luôn đấy
đến vì gái, ở lại vì hồng ca ca
đúng là người có tâm, có tầm

allendinh

Yếu sinh lý
mày đọc sách cuốn nào về tâm lý vậy
Tao chả nhớ nữa, tao đọc tùm lum sách, năm rồi tao đọc gần trăm cuốn nhớ thế đéo nào được. Mày cứ đọc từ từ về tâm lý học, sau đó qua mấy cuốn về bản chất con người, từ từ quan sát + sống thật với chín mình mày sẽ nhận ra.
Về tâm lý học thì tao lĩnh ngộ nhiều nhất khi nghiên cứu về tài chính và tiền tệ.
Thằng thớt viết khá đủ đấy, không cần đọc thêm đâu.
Mà mày cứ chú ý mấy cái phản ứng bất ngờ ấy, cái đó sẽ thể hiện tính cách rõ nhất.

dohung

Yếu sinh lý
Tao chả nhớ nữa, tao đọc tùm lum sách, năm rồi tao đọc gần trăm cuốn nhớ thế đéo nào được. Mày cứ đọc từ từ về tâm lý học, sau đó qua mấy cuốn về bản chất con người, từ từ quan sát + sống thật với chín mình mày sẽ nhận ra.
Về tâm lý học thì tao lĩnh ngộ nhiều nhất khi nghiên cứu về tài chính và tiền tệ.
Thằng thớt viết khá đủ đấy, không cần đọc thêm đâu.
Mà mày cứ chú ý mấy cái phản ứng bất ngờ ấy, cái đó sẽ thể hiện tính cách rõ nhất.
cám ơn mày k ngờ mày lại ngộ ra ở mảng tài chính và tiền tệ mong khi t nâng lên dc tần số rung động t sẽ tham kiến mày ở khoản nhận ra ở tài chính và tiền tệ

Cu16cm

Tao là gay
chịch là chính
con này là sgbb 1 thằng bao nuôi ăn ở r, nhưng vẫn chủ động rủ tao đi chơi ăn uống ( tao trả ) nhưng tuyệt nhiên ko đòi mua quà hay mua đồ ăn mang về 1 cái gì cả, con này tự nói với tao là nó có ny rồi ( tao biết thừa là sgbb vì mài ko thể đi làm kiếm đc tiền thuê cc 14tr/thang được, chỉ có bao nuôi thôi :))
tao xác định chịch là chính, con này rủ và đi chơi cùng 3 lần rồi. Chịch thì ko sợ nhưng sợ nhất là:
  • Bệnh thôi . Tính tao cẩn thận ko dám làm liều, nổ bô cái thì bỏ mẹ. phải đợi time nữa chắc tao địt.
  • Chúng mài đừng bảo ngu, chịch mẹ đi ko thằng khác chịch mất, thằng đó chịch con kia bệnh lòi ra r tao chịch tiếp thì đúng là ngu học.
Nhưng tao 100% chỉ chịch thôi, được thì sẽ chịch tiếp. ko thì thôi , coi như tao đi ăn uống vui vẻ, về sau lại pm tao gạ tiếp.
Hôm nay tao rủ đi chơi thì nó kêu là: ( tao viết nguyên văn luôn đoạn chat luôn cả tao và nó luôn):
Tao: Aluuu
Tối nay cphe đi, hnay chill vãi
Nó: Ko
Tối nay bận ik hic
Tao: uh ok, vậy luc khác nhé. END
Từ h nó ko set lại nữa, chắc đi địt nhau rồi.
Hỏi các bác là khoảng bao lâu thì pm nó lại hay là đợi nó pm ???

Dmvoz

Thạc sĩ
chịch là chính
con này là sgbb 1 thằng bao nuôi ăn ở r, nhưng vẫn chủ động rủ tao đi chơi ăn uống ( tao trả ) nhưng tuyệt nhiên ko đòi mua quà hay mua đồ ăn mang về 1 cái gì cả, con này tự nói với tao là nó có ny rồi ( tao biết thừa là sgbb vì mài ko thể đi làm kiếm đc tiền thuê cc 14tr/thang được, chỉ có bao nuôi thôi :))
tao xác định chịch là chính, con này rủ và đi chơi cùng 3 lần rồi. Chịch thì ko sợ nhưng sợ nhất là:
  • Bệnh thôi . Tính tao cẩn thận ko dám làm liều, nổ bô cái thì bỏ mẹ. phải đợi time nữa chắc tao địt.
  • Chúng mài đừng bảo ngu, chịch mẹ đi ko thằng khác chịch mất, thằng đó chịch con kia bệnh lòi ra r tao chịch tiếp thì đúng là ngu học.
Nhưng tao 100% chỉ chịch thôi, được thì sẽ chịch tiếp. ko thì thôi , coi như tao đi ăn uống vui vẻ, về sau lại pm tao gạ tiếp.
Hôm nay tao rủ đi chơi thì nó kêu là: ( tao viết nguyên văn luôn đoạn chat luôn cả tao và nó luôn):
Tao: Aluuu
Tối nay cphe đi, hnay chill vãi
Nó: Ko
Tối nay bận ik hic
Tao: uh ok, vậy luc khác nhé. END
Từ h nó ko set lại nữa, chắc đi địt nhau rồi.
Hỏi các bác là khoảng bao lâu thì pm nó lại hay là đợi nó pm ???
Ngu vkl

Cu16cm

Tao là gay
sao ngu ah bác
quên chưa nói là ăn uống ko tính tiền triệu đâu
2 đứa ăn chỉ mất 300k là căng :)) nên bảo là tiền thì ko cóđâu
còn em sợ là bệnh chứ ko phải địt nhé, hôm nay nó đi địt thằng kia thì em đi địt con khác.
mà em chủ yếu 100% chịch là chính, ko yêu đương gì sất.
địt đã rồi tính tiếp,

Dmvoz

Thạc sĩ
sao ngu ah bác
quên chưa nói là ăn uống ko tính tiền triệu đâu
2 đứa ăn chỉ mất 300k là căng :)) nên bảo là tiền thì ko cóđâu
còn em sợ là bệnh chứ ko phải địt nhé, hôm nay nó đi địt thằng kia thì em đi địt con khác.
mà em chủ yếu 100% chịch là chính, ko yêu đương gì sất.
địt đã rồi tính tiếp,
Dm dây dưa buồi j phò,bệnh vkl,tao đéo thích địt con mà ko có tình cảm

Cu16cm

Tao là gay
Dm dây dưa buồi j phò,bệnh vkl,tao đéo thích địt con mà ko có tình cảm
ý bác là khả năng bệnh cao nhỉ
vậy thôi,
tình cảm thì nó thích em nổ đĩa bác ơi, đừng bảo em ảo tưởng gì cả. Cá nhân em chưa thấy con nào nói trc mặt thằng khác bảo là có ny r mà vẫn rủ đi ăn uống nhậu nhẹt 10-11h đêm đi với zai khác. Loại đó em xđ luôn là chỉ để chịch thôi chứ tuổi lồn làm ng yêu luôn chứ đừng nói là vợ.
biểu hiện thừa biết nhưng em chưa muốn chọc.

Dmvoz

Thạc sĩ
ý bác là khả năng bệnh cao nhỉ
vậy thôi,
tình cảm thì nó thích em nổ đĩa bác ơi, đừng bảo em ảo tưởng gì cả. Cá nhân em chưa thấy con nào nói trc mặt thằng khác bảo là có ny r mà vẫn rủ đi ăn uống nhậu nhẹt 10-11h đêm đi với zai khác. Loại đó em xđ luôn là chỉ để chịch thôi chứ tuổi lồn làm ng yêu luôn chứ đừng nói là vợ.
biểu hiện thừa biết nhưng em chưa muốn chọc.
Dm nó dc nuôi tức là nó cũng dạng phò roy thì ngại cl j nữa hả mày,

Bên trên