• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Lừa đảo Có nên share Group Tele ko?

Nongdanreal

Yếu sinh lý
Lừa đảo
Đouma th ml nào có suy nghĩ giống tao ko !! Tốn $ vào đc cái group PG ổn ngon lành thì đ’ nên gthieu cho thằng nào hết, gth rồi có gì liên luỵ, mất chỗ ăn chơi.
Hqua t gthieu, bảo lãnh cho 1 khứa, đ’ đc ăn đồng nào mà còn bị chửi. Đm cay thiệt.

Dễ gì kiếm đc chỗ chơi ngon lành
Đây, t cho mấy tml bây xem thèm chơi 😂

Nongdanreal

Yếu sinh lý
Lừa đảo
Chủ thớt
Dmm con chó này Súng bắn mày, sét đánh mày, bom nổ chết mày, cặc lỏ bỏ mồm mày, hà bá hiếp mày. Đồ rẻ rách, thứ hôi nách, thằng thúi tai, đồ mặt dày, ăn cứt chó mó cứt mèo. Kèo cứt trâu, lâu lâu ăn cứt lợn, trợn mắt đớp cứt bò, lò cò ăn cứt trẻ. Lắc lẻ ăn cứt gà, cả nhà mày ăn cứt tao.Đụ mẹ mày.địt tổ tông 5 đời bảy họ, bồ đoàn thê tử nhà mày.
M bị tới tháng hả tml?

keomutkhongem

Tao là gay
T chạy Grab m có share t cũng đâu có tiền mà chơi. Cho nên đừng share cho ai nhé, close topic

ryan

Yếu sinh lý
Đouma th ml nào có suy nghĩ giống tao ko !! Tốn $ vào đc cái group PG ổn ngon lành thì đ’ nên gthieu cho thằng nào hết, gth rồi có gì liên luỵ, mất chỗ ăn chơi.
Hqua t gthieu, bảo lãnh cho 1 khứa, đ’ đc ăn đồng nào mà còn bị chửi. Đm cay thiệt.

Xem nội dung: 57640
Dễ gì kiếm đc chỗ chơi ngon lành
Đây, t cho mấy tml bây xem thèm chơi 😂
Xem nội dung: 57642
Vãi lồn bạn ơi, bạn check mật thư tôi được không? Con bé này nyc tôi

ryan

Yếu sinh lý
Đéo biết phải không, nhìn giống vkl nhưng nyc tôi ở HN, trên ảnh lại thấy ghi học ở TPHCM

Bên trên