• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Em Tú Linh Mu

LaiVanChi

Yếu sinh lý
Gái đã liên quan đến truyền hình thì ít có sạch. Trừ khi bố nó hoặc bồ nó to chống lưng cho, còn lại gái vào truyền hình đều chổng theo cơ chế hết.
H mới biết. Do thấy ẻm dạo này cũng ít hot hơn thời mới từ Pháp về. Với thấy ẻm đa năng nghề nào cũng đụng. Đúng ngoài mặt chịu chơi còn thấy cũng chịu khó làm ăn. Đúng là ng trong mộng của a e fan một thời..

Thomas muller

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Giờ thấy suốt ngày lên clip cùng mấy bọn Tuyền văn hoá k chừng thằng Tuyền n dc bú rồi cũng nên

LaiVanChi

Yếu sinh lý
Dạo này thấy em nó lấn sân nhiều mảng khu vực khác nữa thì phải.... thấy ôm đồm nhiều vl

LaiVanChi

Yếu sinh lý
TQ thiếu gái, thừa nam nên cạnh tranh cao, zai TQ thường phải simp, bao bọc mới có ny. Nhưng đấy là với nữ TQ thôi, với nước khác, nhất là nước dưới kèo như ĐNA thì làm đồ chơi cho nó thôi. Nó có thể chiều và chi mạnh nhưng k có chuyện là "chính thê" của nó.
Em TL đi suốt mà đéo đc cho move in cùng thì tao đoán là đồ chơi thôi. Dĩ nhiên là đoán thôi. Nó ko quẩy với tụi Việt thì méo ai biết nó nát đến mức nào.
Chỉ có một chuyện bên lề hồi ở VN một con bạn thân TL kể là em TL đang đi karaoke với nhóm thì ko hát, nc hợp với một boy éo nào trong nhóm ấy thế là giữa buổi quay ra hôn nhau xong đi ks luôn. Đấy là vụ ons mà tao bảo.
ThẰng tq đó ng Thượng Hải đúng không m nhỉ...

Bên trên