• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Em Hà Phương chào Chào Bqt Và Cả Nhà

cobacgao

Tao là gay
Dcm th nhà quê, ko có tiền nên phải quay tay ah ??? Bm có tiền thì bm thích đi giá đấy có dc ko ??? Còn ko có tiền thì trật cme m tự mà quay tay tiếp đi
Uh. Người thành phố đợi em nó làm ở đúng quận HBT rồi địt nhé. ^^. Nhớ trả 400k rồi tự trả tiền nn chứ đừng bắt em nó trả nhé.

Lonto2

Yếu sinh lý
Uh. Người thành phố đợi em nó làm ở đúng quận HBT rồi địt nhé. ^^. Nhớ trả 400k rồi tự trả tiền nn chứ đừng bắt em nó trả nhé.
Bố m ko fai như loại th rẻ rách nhà quê m hiểu chưa ??? Dm đi chơi gái mà kiểu 5 xu 1 hào, loại m lo mà đi chăn bò làm ruộng đi, tham gia làm cl gì vc của ng khác. Dm th hl

Siren

Yếu sinh lý
Em tên Hà Phương
Khu vực : Nguyễn Khánh Toàn
Sdt và zalo e : 0967426735
Giá của em : 250/1 shot
Giá n2 : 100k / 2h
Thời gian em làm việc : từ 11h trưa đến 12h đêm..🙂🙂
Dịch vụ em bao gồm : hôn trym, mút trym,sóc trym,lau cột,liếm cà,đá cà,hôn ti,liếm bẹn,liếm đùi,liếm tai,liếm cổ,hôn khắp nơi trừ bàn chân,có liếm hôn nhẹ ở lỗ nhị nếu lỗ nhị của các anh sạch và không có mùi..và có cả cum in alo xuất vào trong miệng..xuất lên ngực lên bụng..chứ không xuất lên mặt và xuất lên bim bim và xuất vào bim bim..🙂🙂
Dịch vụ em không có là : em không some,không lỗ nhị,không cosplay,không ship,không qua đêm,không tắm chung..🙂🙂
Em cao m62 nặng 60kg hơi mũm mĩm và đặc điểm nhận dạng là em xăm nhiều..🙂🙂
Em ghi rõ thế để các anh vào đọc xong cảm thấy hợp gu thì kết bạn zalo sét kèo hoặc sét kèo em qua sdt hoặc tele của em..🙂🙂
Chứ đừng hỏi nhiều xong lại không đi vì thông tin các thứ là em đã ghi rõ lun rồi..em chỉ nhận tin nhắn sét kèo chứ em không trả lời những tin nhắn ngoài công việc đâu ạ..🙂🙂
Thời gian phục vụ mỗi shot của em là từ 40 đến 60 phút..🙂🙂
Ai gu mũm mĩm mông to bim bim ít lông,không cavat,không quan trọng mặt xinh,không sợ hình xăm thì sét kèo ủng hộ em..còn không phải gu thì cho e xin một vodka động viên..chứ đừng buông lời cay đắng miệt thị tội nghiệp em..em xin cảm ơn vì đã đọc bài🙂🙂
Còn đây là ảnh em tự chụp không qua chỉnh sửa đầy đủ ngực,mông và bim bim..các anh tham khảo nha..rất vui đc gặp và phục vụ tất cả các anh trên này ạ..và cảm ơn Bqt cho em đăng bài ạ..chính chủ em đăng lun nhé..không phải bánh..thanks ạ🙂🙂
Bướm đẹp đấy

Thị mều 735

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mấy nay lạnh quá..may mà vẫn đc các bấy bề qua ủng hộ..còn 10 ngày nữa là về nghỉ tết rồi..mong ngày nào cũng đều đều để có cái tết ấm no..chúc các bấy bề của em lun mạnh khoẻ nhiều xèng..ai ai cũng có cái tết ấm no đủ đầy..cam xi mi ta nhiều ạ🥰🥰

kushin

Yếu sinh lý
con gái ng ta kiếm tiền nuôi con, có đường khác kiếm được tiền thì họ đã không làm nghề này rồi, mấy cha thấy không hợp gu thì next chứ khẩu nghiệp cho sướng miệng mấy cha thì mấy cha cũng sống chó lắm 😌

chúc e đông khách, sớm ngày hoàn lương.

Thị mều 735

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Em làm nốt nửa ngày mai là e về nghỉ tết nha..mùng 6 mí khai bím trở lại..tầm 4h chiều mai là e zề..nên sáng mai e làm sớm..ai chưa zề quê hay ở lại hn ăn tết thì tranh thủ qua ủng hộ em nha..thanks ạ :)

Pratino

Yếu sinh lý
Em làm nốt nửa ngày mai là e về nghỉ tết nha..mùng 6 mí khai bím trở lại..tầm 4h chiều mai là e zề..nên sáng mai e làm sớm..ai chưa zề quê hay ở lại hn ăn tết thì tranh thủ qua ủng hộ em nha..thanks ạ :)
Đã ai đưa em về quê chưa? Anh qua đưa em về quê và cho anh về quê em ăn tết cùng vậy.

Thị mều 735

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Em chúc cả nhà năm mới thật nhiều sức khoẻ,thật nhiều bình an,công việc và mọi thứ đều hanh thông suôn sẻ và gặp thật nhiều may mắn ạ..😚😚em xuống hà nội đi làm rùi nhé ạ..ai rảnh thì qua ủng hộ em nha..em xin cảm ưn😚😚

Bên trên