• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thằng nào đã địt được bạn thân khác giới chưa?

Vương Tư Thông

Yếu sinh lý
Địt hụt, hồi nó mới quen thằng chồng bây giờ nó kể thằng đó không biết địt chim cò bình thường không sướng như nyc nó, xong hỏi t có quay clip với ny không gửi nó xem, xem xong gạ t chén nhưng lại thôi vì lúc đấy t chưa ctay nyc, sau ctay nyc nghĩ lại tiếc vl, biết vậy nhắm mắt đưa chim cho rồi

MrS

Yếu sinh lý
Nghe chúng m kể hứng vl, lại nghĩ về thời sv. Ôn thi cuối năm, trời hè nóng nực, t ở trọ 1 mình, phòng không có điều hoà. Có 2 đứa bạn thân ở chung với nhau, điều hoà mát rượi. Ban ngày sang nhà bọn nó , đêm mát với về phòng. Hôm đấy chẳng hiểu sao bọn nó lại rủ lại ăn tối rồi ngủ lại, kế hoạch t nằm đất, 2 đứa trên giường. 9h tối thì 1 đứa đi chơi với ny, đêm éo về. T nằm đất, đêm lạnh vc, lại mò lên ngủ với đứa kia. Nó thì mới ctay người yêu, thấy zai nằm cạnh chắc nứng lắm rồi. Nằm được lúc, chẳng nói chẳng rằng quần áo chẳng còn, nước lênh láng :))) cm tự hiểu :))) xong 2 đứa lăn ra ngủ. Sáng hôm sau thì coi như chưa có chuyện gì. Sau ra trường, cũng thi thoảng nói chuyện, mqh cũng nhạt dần

salt timmo

Yếu sinh lý
chả có cái nào gọi là bạn thân khác giới cả :)) Chẳng qua là 1 trong 2 điều kiện cao hơn, xuất sắc hơn khiến đứa còn lại ko dám ngỏ lời :))

cachepusa

Yếu sinh lý
Case của t: t tiếp cận ẻm từ đầu cũng k vì mục đích gì đâu, nhưng đúng kiểu càng thân càng muốn thịt ấy. Được cái có vẻ cũng thích t nên hưởng ứng.
Thế là 1 hôm rủ đi chơi, thuê phòng 1 giường là thịt.
Duy trì dc tầm vài tháng thì ẻm lấy chồng. Hết phim.
H d nói chuyện với nhau 1 cách bt dc nữa {amazed}
Ý là d thể nói chuyện với nhau được ấy
M nên giữ liên lạc, bữa nào ẻm và ck cãi lộn nhau, có khi em muốn tìm ai đó giải tỏa, m dc đụ lại đó.

Big Trick

Yếu sinh lý
Bạn thân dễ địt. Hồi sv t rủ nó xem phim ở phòng nó, phim ma nhưng vẫn có tí chịch choạch. Thế l nào 2 đứa lao vào luôn

Sharko

Yếu sinh lý
M nên giữ liên lạc, bữa nào ẻm và ck cãi lộn nhau, có khi em muốn tìm ai đó giải tỏa, m dc đụ lại đó.
Thôi m ạ. Cũng giữ cho em nó thôi. Vì dù sao t cũng tôn trọng em nó. Gái có thiếu đéo đâu, giờ tìm múi mít chả hơn là gái đã có chồng {look_down}

manhquan12345

Yếu sinh lý
T thì có con bạn hồi cấp 3, ngày trước trêu nhau kết nghĩa ae, sau t ra HN đi làm, nó làm ở bắc ninh, cứ cuối tuần là e nó xuống hà nội chơi với t rồi 2 đứa vào nn, hồi đấy nhát vcl, vào nhà nghỉ chỉ dám lột truồng e nó ra rồi hôn hít, bắt e nó xóc lọ cho t, đéo dám chọc vào. Mãi sau này, tại hôm đó t lấy chim cọ lol e sướng quá, nước ra ướt chẹp, e bảo a ơi e muốn, thế là mới dám chọc, đúng phá trinh e nó luôn, hôm đó t làm 2 nháy, e nó sướng giật tung lol

ThichHaiSan

Yếu sinh lý
Case 1 thời sịnh viên, lợi dụng bé ấy là single mom, khá xinh, suốt ngày đưa đón đi chơi, bé nản vì còn trẻ phải nuôi con, nên đi chơi ko, bé ấy cũng bất cần nên lợi dụng địt dc 3 năm. Giờ vẫn là bạn.
Case 2 lợi dùng bé bị bồ bỏ. Bé này cũng xinh, tri thức lắm, nt hỏi thăm, rồi rủ đi chơi, sau đó đi biển VT, ra đó thì mần thịt, địt dc 4 lần. Giờ vẫn là bạn hehee.
Case 3, đã ra đi làm, con bạn có con em gái từ Mtrung vào, học kế toán, coa bồ trong SG, tuổi trẻ cãi nhau, bé bệnh, vô tình t dc chị nó than vãn nên bik. Nt FB hỏi thăm, xong mua cháo cho, rồi ở lại qua đêm chăm sóc nó. Sáng 2 anh em mở phim coi, bé nó khỏe lại tý hết sốt , bắt đầu giả bộ ôm, khoác vai, rồi nút lưỡi địt ngay trong phòng , rồi rủ đi VT, địt em nó nét nhè. 2 năm sau bé nó lấy thằng bồ nó. Ngày cưới nhìn em nó trong váy cưới mà hưng phấn lắm kkk
Lên đây mới biết nhiều câu chuyện khiến t mất niềm tin vào phụ nữ quá

Teddy4

Yếu sinh lý
Quen nhau 10 năm rồi mới đc bn thân cho địt 1 lần. Đg gạ lần nữa mà khó ghê. Dâm vkl

MrHutech

Yếu sinh lý
Lên đây mới biết nhiều câu chuyện khiến t mất niềm tin vào phụ nữ quá
Đó là t chưa kể các case lúc đi làm quen nữa. 1 năm t quen 1 cô, toàn có nét xinh, dễ thương, nhìu thằng cưa nha. T thì ko có lo nghĩ về kte, dân SG, có nhà riêng q6 từ lúc sịn viên, cái nhà t chắc coa dấu mông cũng hơn 5 em đấy. Toàn gái quê nha

tinipro25

Lựa chọn bóng tối
Mục 3/ này t vs em gái ruột, năm đó t là 33t, em gái là 24t, 2 anh em ở trọ riêng, con em gái nó lo làm cũng trắng trẻo, nhìn dc, ko phải hot girl, em tao thì quen 1 thằng nhưng bị bỏ, em ấy lo làm chưa quen ai.
Xong 1 ngày đẹp trời t nghe đt của mẹ t bảo em gái bị xe hơi tông, gãy 1 tay phải tay trái bị thương trật khớp, chân thì gãy chấn phải lun, trái thì bình thường. T vào đóng viện phí hết 30 triệu, may mà sau này làm cái đơn tố thằng tài xế nó đến 40tr.
Quê thì tận miền trung hà tĩnh, chẳng lẽ giờ vác nó lên máy bay, rồi xe lửa, cuối cùng t phải đưa noa về phòng trọ t ở. Rồi điều gì đến cũng đến, t với nó ngồi nc, giờ tắm rửa phải cởi bla bla, em có chịu ko??
Rồi nói lý lẽ 1 hồi nó cũng xuôi, đi tắm lột đồ nó ra thì trầy trụa nhìu tụi m ạ, do tai nạn mà. Riêng quần xilip thì màu trắng- chắc bà y tá mua cho nó, nứng ko chịu dc.
Nói chung thấy nó trần truồng cả nửa tháng á, ba má gọi lên thì bảo nó tự lau mình dc á.
Rồi 1 hôm t bực chuyên cty, đi nhậu về, nứng quá, t lột đồ nó ra, nó la, t sợ xung quanh nghe, t nhét quần xilip nó vào miệng, rồi t chịch, chịch cho sướng xong t nằm xin lỗi. Sau đó nó cũng quen, nằm yên tcho t chịch cho đến khi lành lặn.
Sau này noa đi lấy chồng, ngày cưới nhìn nó mặc áo cưới đẹp lắm tụi m ạ, 2 năm sau tụi nó bị stress khi nuôi con á, chồng nó về lỡ tay tát nó 1 cái, nó tức bỏ đi kệ mẹ ck con, rồi ck nó gọi t, t gọi hỏi thăm nó, xong 2 anh em hẹn nhau đi ăn lẩu giải bày tâm sự. Rồi nó ko mún về nhà, 2 anh em ra hotel ngủ, vào đó t lại dc chịch, nó hưng phấn lắm tụi m ạ. T thì vẫn cô đơn, chán 😞, nó giờ ổn rồi
Bớt Xạo lồn. Sao mày kêu đi ở trọ mà giờ có nhà ở sg . Dân Hà Tĩnh thích làm Dân SG hả mạy :)) @MrHutech. Nói láo để lại lỗ hỏng :))

Chỉnh sửa lần cuối:

tinipro25

Lựa chọn bóng tối
Đó là t chưa kể các case lúc đi làm quen nữa. 1 năm t quen 1 cô, toàn có nét xinh, dễ thương, nhìu thằng cưa nha. T thì ko có lo nghĩ về kte, dân SG, có nhà riêng q6 từ lúc sịn viên, cái nhà t chắc coa dấu mông cũng hơn 5 em đấy. Toàn gái quê nha
Xạo lồn

Thành mập

Yếu sinh lý
Xưa có con bạn thân nói chung xinh gần như nhất lớp nhà gần nhau chơi với nhau từ cấp 1, tao biết nó thích tao từ nhỏ, có lần họp lớp năm đó năm 2 đại học, nhậu đi chơi cả nhóm từ sáng đến tối kiểu ko ai muốn về, nhậu 2 3 tăng đến khuya đi mướn ks ngủ chung hết gần 10 đứa, tự nhiên kiểu nó say quá ko còn ngại và nói lên cho e lấy phòng ngủ chung với tao nó mới chịu ko là nó về kaka, tự nhiên cả đám bu vô chọc quá làm t cũng thấy ngại nên cũng lủi ngủ chung phòng với thằng bạn, nữa đêm đang ngủ lại thấy nó nằm kế bên cười cười, mà tính tao hồi xưa hay ngại sợ cả đám biết chỉ ôm, mò vú này nọ ko dám chịch, giờ nghĩ lại ko biết nên tiếc hay nên vui, vì cả đám nó biết tính tao vậy rất tôn trọng còn con bạn thân sau này lại ngại với tao ko còn vui như xưa nữa.

Thindep89

Yếu sinh lý
Tao éo có bạn thân khác giới chỉ có một thằng bạn thân duy nhất đến bây giờ cũng hơn 30 năm rồi

jacky10

Yếu sinh lý
Thân vừa thôi thì gạ địt được, chứ thân quá thì xác định gạ địt là mất bạn nhé. Sai lầm lớn nhất của tao là chơi với gái xinh nhưng lại thành bạn thân của chúng nó, đéo gạ địt được giờ thấy ngu thì vl

nhulon120

Yếu sinh lý
Hồi đi học, có ngày con bạn thân tao cãi nhau với gia đình xong bỏ nhà đi. Lúc đó má tao đang công tác 1 tháng, thế là nó tự qua nhà tao ngủ… Mẹ lúc đó lần đầu tiên đc ngủ với gái, xong t cũng tò mò lột đồ nó ra nhưng đéo hiểu sao mới mân mê tí là xuất cmnr, trời ơi nó nhục gì đâu chưa kịp làm gì nó nữa. Qua ngày thứ 2 t mới nhấp nó được vài nháy…hồi đó tối nào cũng chơi nó suốt 1 tuần luôn.
Sau này khi nó về nhà rồi bỏ học, mãi tới mấy tháng sau tao mới biết lúc tao địt nó là nó đã có bầu 1 tháng rồi @@. Lúc đó còn đéo xài bao, xuất bên trong nữa chớ !
xong roi sao nua tml

Bên trên