• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Gái ntn là sao hả bọn mày.

Xhoangyds

Yếu sinh lý
Túm lại thì con bé nó yêu đương chơi bời đủ rồi. Sắp ra trường nên suy nghĩ tới ổn định cuộc sống,
Nó nt với m như vậy thì m cũng thuộc diện dự bị trong đám thóc con bé vãi ra thôi. Giờ là cơ hội lớn nhất trong đời của m để có thể húp e nó. Cố lên. Húp xong mà m vẫn còn cảm giác như ban đầu thì tiếp tục. K thì thôi.

10y

Yếu sinh lý
Chủ thớt
nếu còn thích thì tội gì không thử. Ok thì tốt mà ko thì chỉ một thời gian cái xấu, cái không hay nó lòi ra thì chán nhau là chán hẳn luôn; sau này đỡ lăn tăn ku ạ
Nhưng mà tham vọng nó cũng lớn lắm nên tao cũng sợ. Bữa nó nói nó có suy nghĩ nếu đang yêu nhau mà lỡ có thai, trong lúc nó chưa có gì trong tay thì nó sẽ bỏ đi đứa bé, nó hỏi nếu tao có người yêu như vậy thì sẽ như thế nào, và ko cho tao biết lén phá đi nữA, vl. Nó bảo là nếu ko cho đứa bé có được cuộc sống tốt nhất thì nó sẽ ko sinh ra. Tao thì nói luôn là nếu tao rơi vào trường hợp như vậy thì bằng mọi giá tao sẽ giữ lại đứa bé, còn nếu bạn gái tao mà lén lút đi phá ko cho tao biết thì tao sẽ hận nó lắm.
Phụ nữ mà tham vọng lớn thì đôi khi cũng có mấy cái suy nghĩ đáng sợ thật mày nhỉ.

Nhưng mà tham vọng nó cũng lớn lắm nên tao cũng sợ. Bữa nó nói nó có suy nghĩ nếu đang yêu nhau mà lỡ có thai, trong lúc nó chưa có gì trong tay thì nó sẽ bỏ đi đứa bé, nó hỏi nếu tao có người yêu như vậy thì sẽ như thế nào, và ko cho tao biết lén phá đi nữA, vl. Nó bảo là nếu ko cho đứa bé có được cuộc sống tốt nhất thì nó sẽ ko sinh ra. Tao thì nói luôn là nếu tao rơi vào trường hợp như vậy thì bằng mọi giá tao sẽ giữ lại đứa bé, còn nếu bạn gái tao mà lén lút đi phá ko cho tao biết thì tao sẽ hận nó lắm.
Phụ nữ mà tham vọng lớn thì đôi khi cũng có mấy cái suy nghĩ đáng sợ thật mày nhỉ.
nó đang bật đèn xanh cho mày địt đó, kém quá, nhưng khả năng cao sẻ đu bám mày

barca221095

Yếu sinh lý
Đéo thấy tml thớt chủ động 1 lần nào từ khi nó tặng cái đồ handmade (chắc từ c2, c3)
Tâm lý con gái dễ chán mấy thằng nhát vậy lắm, éo có gì thú vị, nó mà bắt chuyện trc là nó cho m cơ hội vl rồi, phải tóm lấy mà húp liền , m càng nhanh nhạy, gái càng thích, hơi đâu mà buồn với rầu.

10y

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Đéo thấy tml thớt chủ động 1 lần nào từ khi nó tặng cái đồ handmade (chắc từ c2, c3)
Tâm lý con gái dễ chán mấy thằng nhát vậy lắm, éo có gì thú vị, nó mà bắt chuyện trc là nó cho m cơ hội vl rồi, phải tóm lấy mà húp liền , m càng nhanh nhạy, gái càng thích, hơi đâu mà buồn với rầu.
Tao cũng đang tính rủ nó đi Đà Lạt hay đâu đó có nhiều cây cối chơi, dạo này áp lực cv quá nên muốn đi đâu đó vài hôm cho khuây khỏa. Đang ko biết nên mở lời thế nào.

barca221095

Yếu sinh lý
Tao nay gần 30 rồi mày, chưa yêu một ai ngoài nó, cũng chưa có mối tình đầu nào luôn. Trong khi hồi đi học với sv thì gái thích tao nhiều vl.
Vl m , cũng same same t, cũng có gái thích.
M suy nghĩ che chở cho nó nhma nó đang tuổi chơi , tuổi bay nhảy trãi nghiệm, m vs nó ko đồng điệu nó chán m là phải rồi. Đến khi nó chơi chán nó mới tìm m, tại nó biết m simp lỏ nó, m luôn ở đó.

Nhma đến 1 lúc nó tìm dc 1 thằng lại giàu lại thú vị hơn m, mà cũng tốt đi, thì nó chọn thằng đó chứ chọn gì m.
M thích nó vì nó khác m đúng ko, nó trẻ trung hồn nhiên , tươi mới, cảm giác nó khiến m vui vẻ. M phụ thuộc cảm xúc vào ngkhac là m dở rồi :(

barca221095

Yếu sinh lý
Tao cũng đang tính rủ nó đi Đà Lạt hay đâu đó có nhiều cây cối chơi, dạo này áp lực cv quá nên muốn đi đâu đó vài hôm cho khuây khỏa. Đang ko biết nên mở lời thế nào.
Cứ "hey bé, dạo này anh đang stress quá , anh đang muốn đi đà lạt để thư giãn relax, em có muốn đi cùng anh ko ? :))"

Tao thích nó tính tới bây giờ cũng tầm 10 năm rồi, từ hồi còn học sinh. Ngày xưa hồi trẻ trâu tao cũng có 1 lần làm đồ handmade tặng rồi tỏ tình nó nhưng tạch, sau đó tụi tau vẫn làm bạn bình thường tới giờ.
Gặp nhau cũng ít, chủ yếu là hỏi thăm nhau qua fb, mỗi năm tết đến xuân về tụi tao cũng gặp nhau 1 lần đi cafe, ăn uống lặt vặt. Cho tới một ngày tau hay tin em nó có người yêu thì tao tự rút lui, ít nc hơn, khoản 2 năm sau tự nhiên có một khoản thời gian tự nhiên tao nhớ nó rất nhiều, tương tư vớ vẫn nên đéo tập trung vào cv được nên tao block em nó, chắc tụi mày sẽ chửi tao dẫm, nhưng lúc đó tao nghĩ là đm em nó cũng đã có người yêu, mình cố đấm ăn xôi cũng chẳng được con mẹ gì, với cả tao nghĩ nếu tao là bạn trai em thì tao cũng ko thích bạn gái mình hay tâm sự nói chuyện với thằng khác đâu, nên tao tính kết thúc mối quan hệ này bằng cách đó.
2 tháng sau tự nhiên nó nt cho tao hỏi sao tự nhiên block nó... đợt đó cũng mới đi nhậu về, nên tao nghĩ sao nói vậy với nó hết. Sau đó 2 đứa im lặng rồi ko nói chuyện trong 1 thời gian dài.
Đm đời trớ trêu thay, khi tao đã dần xóa hình ảnh của nó ra khỏi tâm trí của tao, cuộc sống vẫn vui vẽ sáng đi làm tối đi nhậu, lại áp lực công việc nữa nên tao cũng dần quên đi nó. Cho tới một ngày nhậu say mèm về lướt điện thoại, tự nhiên nhớ tới nó thì nó chủ động nhắn tin tới, vl. Nói chuyện phiếm một hồi thì đi ngủ, đầu óc tao lại bắt đầu mơ tưởng về nó.
Cho tới khi nó kể nó và ny chia tay, tao cũng ko nói gì, thấy bình thường, bèo dạt mây trôi, tan hợp là chuyện thường tình. Bọn tao vẫn thi thoãng nói chuyện với nhau.
Cách đây mấy bữa, nó nói tao bao giờ nó tốt nghiệp thì lên chụp với nó tấm ảnh. Tao cũng bảo nếu sắp xếp được cv tao sẽ ra.
Mới gần đây, lúc nó đang đi trực, tối đó nó tâm sự với tao, đây là lần đầu tiên nó tâm sự những suy nghĩ tiêu cực của nó cho tao nghe, tự nhiên tao thấy thương nó vl.
Mới đây đang hỏi thăm tình hình thi cử của nó sao rồi thì nó bảo xui ghê, gần thi rồi mà tới tháng làm tao ngại vl, đm cuộc đời tao hơn 20 năm nay lần đầu tiên tao nghe con gái nói với mình mấy chuyện này. Sau nó bảo thèm ăn kem, tau oder 1 phần kem bơ cho nó, google thì thấy bảo con gái tới tháng ăn bơ sẽ đỡ đau bụng thì kem bơ là chân ái rồi. Sau đó nó học để ôn thi còn tao thì cũng làm nốt cho xong việc rồi đi ngủ.
Theo tụi bây với hoàn cảnh như hiện tại tao có nên tiếp thục theo đuổi nó nữa ko ?
Mày còn trẻ con lắm, thích nó thì nói thẳng với nó thêm một lần nữa, việc gì phải lăn tăn.Rõ ràng sòng phẳng, mẹ nó.Sợ gì.Nhưng câu chuyện của mày cũng có phần giống hoàn cảnh của tao cách đây 15 năm lắm.Kết quả không có hậu cho tao thôi.chúc mày may mắn

• Like
Reactions: 10y

Hanh

Yếu sinh lý
Cu em nếu ko thẻ hết mình vì tình cảm của mình thì nên dứt hẳn, còn về phương diện của nó, em cũng chỉ là thằng thế chỗ trc khi nó tìm đc mối tốt hơn thôi, tuy nhiên nó ko bao h nhận điều đó đâu. Tham vọng này ko giữ đc, có cố đấm ăn xôi kể cả cưới rồi đau vẫn là đau thôi. Nhưng mà ko đc sống với tình cảm thật của mình thì mãi tiếc nuối. Có lẽ tiếc cũng là 1 phần của tuổi trẻ, cuộc sống đc cái này thì mất cái kia.ng ngoài cuộc cũng chỉ có thể tham khảo thôi

• Like
Reactions: 10y

10y

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Cu em nếu ko thẻ hết mình vì tình cảm của mình thì nên dứt hẳn, còn về phương diện của nó, em cũng chỉ là thằng thế chỗ trc khi nó tìm đc mối tốt hơn thôi, tuy nhiên nó ko bao h nhận điều đó đâu. Tham vọng này ko giữ đc, có cố đấm ăn xôi kể cả cưới rồi đau vẫn là đau thôi. Nhưng mà ko đc sống với tình cảm thật của mình thì mãi tiếc nuối. Có lẽ tiếc cũng là 1 phần của tuổi trẻ, cuộc sống đc cái này thì mất cái kia.ng ngoài cuộc cũng chỉ có thể tham khảo thôi
Cám ơn tml đã cho tao lời khuyên. Có lẻ lần này tao nên chấm dứt tự mình rút lui, chẳng có ai yêu mãi một người lâu như thế cả.

barca221095

Yếu sinh lý
Cám ơn tml đã cho tao lời khuyên. Có lẻ lần này tao nên chấm dứt tự mình rút lui, chẳng có ai yêu mãi một người lâu như thế cả.
T lại nghĩ m nên yêu nốt lần này, cứ ngu nguội cua em nó lần cuối đi, t ko chắc m vs ẻm sẽ hạnh phúc, nhưng chắc dù có ra sao m cũng sẽ ko tiếc nuối về sau :)

hocba

Yếu sinh lý
mày giống tao vl.Trước t cũng bị gái đá theo thằng khác xong lúc nó chia tay cứ hay đến rủ t đi làm cái này cái kia.Bỏ thôi mày càng dính vào càng ngu thêm thôi.Không phải 100% nhưng nó đã xem mình là phương án B là đéo ổn rồi

Bên trên