• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Cảnh báo lừa đảo Group tình 1 đêm trong Telegram

vutuan85

Yếu sinh lý
Mấy TML có bộ óc uyên thâm. Cho tao hỏi ngu tí . Chả là lượn lờ trong telegram thấy có group tình 1 đêm. Tao có vào la liếm. Và được admin trong đó nó giới thiệu cho mấy em gái làm quen. Tao chọn được 1 em mặt khả ái phết. Mất 198k để chúng nó cho tao và em gái đó nói chuyện 15 phút. Sau đó muốn gặp nhau Thì phải làm khảo sát cl gì ý. Nói chung làm khảo sát phải nạp tiền vào 🤣 xong chúng nó bảo làm xong cam kết sẽ rút được tiền. Phải có mùi lừa đảo ko vậy các mày.
Dễ vậy thì chưa đến mặt mày đâu

Metalte

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Dễ vậy thì chưa đến mặt mày đâu
Ừ. Dm chả có cái dại nào giống cái dại nào. Thôi thì nằm ở Xàm chờ anh em xe pháo lại vậy. Thấy bọn trong group nó có mấy thằng đăng ăn uống toàn con ngon nên t mới bị ngu m ạ

Chu Du

Đầu Buồi
Toàn nick ảo chúng nó tự chat với nhau đấy, trước tao cũng ở trong cái app tơ hồng cũng chiêu trò như vậy, xong tao chat với xem chùa cno thấy đ lừa đc nên kick tao

Metalte

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Toàn nick ảo chúng nó tự chat với nhau đấy, trước tao cũng ở trong cái app tơ hồng cũng chiêu trò như vậy, xong tao chat với xem chùa cno thấy đ lừa đc nên kick tao
Ừ. T kéo hết một vòng toàn thấy có 5-6 thằng ngày lol nào cũng nc với nhau. Mà t vẫn u mê con bé kia quá 🤣 mặc dù là đéo có thật

Mày k kiếm đc à mà vào dựa vào ng khác,tao trước lăng thang mấy group toàn lừa đảo thôi,là kiểu cave giả dạng,mất tiền ngu vài lần mới khá đc

Metalte

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mày k kiếm đc à mà vào dựa vào ng khác,tao trước lăng thang mấy group toàn lừa đảo thôi,là kiểu cave giả dạng,mất tiền ngu vài lần mới khá đc
Vợ đẹp con ngoan rồi. Tự dằn lòng bao lâu là ko nên có lỗi rồi. Mà con cu nó làm mù lý trí. Trước làm chụp ảnh thì quen biết nhiều. Và nhiều e xin chết lắm. Nhưng giờ về nhà làm 1 chỗ đéo có vẹo gì cả. M có chỗ nào hay xe pháo t với

Vợ đẹp con ngoan rồi. Tự dằn lòng bao lâu là ko nên có lỗi rồi. Mà con cu nó làm mù lý trí. Trước làm chụp ảnh thì quen biết nhiều. Và nhiều e xin chết lắm. Nhưng giờ về nhà làm 1 chỗ đéo có vẹo gì cả. M có chỗ nào hay xe pháo t với
Đi tập gym đi mày ơi trong p tập tiếp xúc thân thể nhiều là dễ vào việc nhất

Bên trên