• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Nơi những ae đã và đang bị cắm sừng vợ ngoại tình, hôn nhân trục trặc vào tâm sự cách xử lý chia sẻ cuộc sống

px150

Tao là gay
Xưa chiến tranh lanh tanh bành chủ yếu các cụ quen nhau do mai mối hoặc do trót lỡ va vào mắt nhau, khi đã CHỐT là CHỜ. Bom rơi đạn lạc ko có mắt, ng nào may mắn thì về được đoàn tụ (hoặc có khi còn đi tìm lại người xưa), có ng phụ nữ còn mòn mỏi chờ tìm đc xác, kiên định ko lấy chồng vì 1 câu THỀ..

Sau bao năm, thời đại của hòa bình, thế hệ mới, tư tưởng mới, văn hóa mới, chúng nó lại đuỵt nhau lanh tanh bành nhờ các loại app, rồi va quệt cviec, rồi muôn vàn lý do...ngồi wave mà gặp Vision Xám xi-măng đã "độ lên" mặt ca-lăng SH thì có khi mất ny còn nhanh hơn cả lật bánh tráng =))
nhiều khi "bị đỵt", "bị thừa canxi" còn chả rõ lý do ;)) chả biết đường nào mà lần

Bộ Phong

Chim TO
Thì nguy cơ càng cao, vì từ khi vào đời đến khi lấy ck nó chỉ biết có 1 con cu là mày, sự tò mò khám phá, nhiều yếu tố ... nguy cơ ngoại tình cao hơn
Trước giờ có thằng lồn này chuẩn này. Nhiều thằng ngu lồn trải đời xanh non cứ nghĩ lấy gái trinh là an toàn. Kinh nghiệm xung quanh tao cho thấy gái 1 đời ny là chung thuỷ nhất. Gái trinh tỷ lệ cắm sừng cao nhất. Tương đương bọn gái dẩm lồn. Cứ thế áp dụng. Đừng thằng nào bảo tao giải thích

alo51

Tao là gay
Chủ thớt
Trước giờ có thằng lồn này chuẩn này. Nhiều thằng ngu lồn trải đời xanh non cứ nghĩ lấy gái trinh là an toàn. Kinh nghiệm xung quanh tao cho thấy gái 1 đời ny là chung thuỷ nhất. Gái trinh tỷ lệ cắm sừng cao nhất. Tương đương bọn gái dẩm lồn. Cứ thế áp dụng. Đừng thằng nào bảo tao giải thích
Cái này đàn ông cũng thế thôi, tao đang ví dụ chứ k vơ đũa nhé.
Cứ để ý thằng nào tuổi trẻ lấy vợ sớm, yêu ít, ít trải nghiệm tình dục, ít ghệ v.v... sau này có gia đình là rất dễ ngoại tình vì chơi vì trải nghiệm đéo đủ đã vào rọ, hoặc giờ mới có điều kiện chơi bù, nên dính vào mấy cháu múi mít hoặc tệ hơn mấy con mb già xấu nhưng mang lại cảm giác mới mẻ mới lạ là dính ngay.

Nên đừng hỏi nhiều vụ ck ngoại tình với con già xấu hơn vợ vì tại sao, vì quanh quẩn có mỗi 1 cái lồn ( nếu mối tình đầu ) h gặp hàng mới lạ hơn dính cứng luôn nếu lập trường yếu, k kiềm dc dục vọng.

Bộ Phong

Chim TO
Cái này đàn ông cũng thế thôi, tao đang ví dụ chứ k vơ đũa nhé.
Cứ để ý thằng nào tuổi trẻ lấy vợ sớm, yêu ít, ít trải nghiệm tình dục, ít ghệ v.v... sau này có gia đình là rất dễ ngoại tình vì chơi vì trải nghiệm đéo đủ đã vào rọ, hoặc giờ mới có điều kiện chơi bù, nên dính vào mấy cháu múi mít hoặc tệ hơn mấy con mb già xấu nhưng mang lại cảm giác mới mẻ mới lạ là dính ngay.

Nên đừng hỏi nhiều vụ ck ngoại tình với con già xấu hơn vợ vì tại sao, vì quanh quẩn có mỗi 1 cái lồn ( nếu mối tình đầu ) h gặp hàng mới lạ hơn dính cứng luôn nếu lập trường yếu, k kiềm dc dục vọng.
Mày có suy nghỉ trùng với tao đấy

Ngọc Phong Linh

Tao là gay
Nói chung vốn dĩ đàn bà dễ bị cảm nắng. Thường là con nào lấy chồng rồi. Cũng thấy chồng nhiều tật ko hình ảnh đẹp như người khác. Kể cả thằng giàu luôn nhé. Nhưng khi dính vào mqh khác bọn nó mới thấm. Giờ người thủy chung, son sắt như các bà các mẹ ngày xưa hiếm lắm. Vì bọn nó ko biết hi sinh, chỉ biết đòi hỏi.
Câu trả lời này của mày tao tâm đắc nhất đấy , bọn con gái bây giờ chỉ biết hưởng thụ chứ không biết hi sinh hay trách nhiệm

Ngọc Phong Linh

Tao là gay
Đúng vậy đó mày. 2 vk ck t cv ổn định. Và t cũng chủ quan khi vk t ko đáp ứng đc nhu cầu sex của t. Nhưng nó vẫn bị tml đồng nghiệp nó mời ăn trưa và giúp đỡ nhiều trong cv. Và được tml đồng nghiệp khen ngợi nhiều.
Rồi cứ trưa thứ 7 bảo ăn kom ở cty nói ck là chiều về. T bị chiều vk nên ok.
Ai dè nó đi ăn xong địt nhau mất 6, 7 lần vào trưa thứ 7
T về thấy ngờ ngợ khi mấy bữa tối dưng dưng với vk đéo chú ý dạy con học. Thế là t lục đt xem zalo. Thì ôi thôi...
Đcm cay vl. Thà mình biết chuyện trước hoặc nhu cầu nó cao xin đi địt đổi gió thì mình cũng thấy thoải mái.
Đằng này, nó lừa đảo, và phản bội mình.... "nhiều chi tiết" nên bị sốc mất đôi tháng.
Nhưng rồi nằm nghĩ có 2 đứa con rồi.
Giờ li dị, mình cũng bị ảnh hưởng danh dự và con cái bm 2 bên cũng bị ảnh hưởng (bị tội bất hiếu). Mà chia tay, rồi nó cũng đc thằng khác tán , chiều, xong địt tè le à ( lúc đó mình lại tiếc rẻ) mà giờ mình rộng lượng bỏ qua thì còn mọi thứ: còn nguyên vk con gia đình, còn sau này có nhu cầu phạm nỗi j cũng thẳng thắn nói với nó và con cái. Sẽ ko trách đc mình.
Rồi chửi bới, tích phân các kiểu cho nó hơn 1 tháng ( đàn bà nó ngu lắm đéo nghĩ như mình đâu). Cũng nói sẽ ko nói với ai( nó sợ mất danh dự, mất việc và sợ bm lắm)
Nhưng t vẫn âm thầm cho bm nó biết chyện để thông cảm vs t sau này và đứng về phía t mỗi khi có chuyện j!
Thời gian trôi đã đc 8 tháng, nỗi đau còn nguyên đó sự việc cũng còn nguyên trong đầu tao, nhưng t đã phong tỏa lại và cảm thấy gđ t bây giờ tạm ổn.
Tuần địt nhau độ 4,5 lần, zalo t kiểm soát định vị gắn vào xe máy ... con cái ngoan...

Kết luận:
1 là ae đừng chủ quan, nếu ko muốn bị mọc sừng thì lẳng lặng theo dõi (nhiều cách) và yêu thương , tôn trọng nhau( t thấy t cũng có nỗi này: chủ quan, bỏ bê, tưởng con vk biết nghĩ nhưng đàn bà nó nghĩ ngắn và ngu lắm)..

2 là Đéo có con nào chung thủy thời đại này như trên phim truyện đâu. Đừng tin ai kể cả bm mình, chỉ tin bản thân mình thôi.

3 là nếu xảy ra chuyện ngọi tình ae hãy cân nhắc thiệt hơn, (vì trước đây t cũng đi ngoại tình nhưng chỉ chơi mấy đưa độc thân. Lúc đó chỉ mong vk sau này ngoại tình giống mình để sau này mình có cớ đi gái gú khi vk già rồi) ko ngờ mọi chuyện đc như mong đợi thì cay vl. Nhưng rồi thấy sau này mình cũng ko áp lực vs vk, và mình cũng thoải mái.
Cuộc đời ngắn ngủi lắm. Hơi đéo đâu mà làm buồn mọi người và vk con... tập trung vui vẻ tận hưởng cuộc sống, tu tâm tích đức.. có j cứ nói thẳng vs nhau

Đây là tâm sự cá nhân. Do t chưa nói với ai nên bữa nay xin đc xả ra mong ae đọc thấy dài thông cảm.
Bộ trưởng bộ lạc quan vậy anh , sao anh có thể hiền và thấu hiểu thế

cameprovn

Yếu sinh lý
Cái đậu má người ta trốn thực tại lên đây xem sex mà bố còn khơi lên được nữa. Mà tao thấy mấy thằng vợ ngoại tình toàn chủ quan. Thằng bạn tao vợ ngoại tình nó biết thừa nó bảo coi như con cave địt free chán thì ly dị chứ um lên làm đéo
tư tưởng tốt đấy

Bên trên