• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Cẩm nang HTGD Đà Thành năm 2023 cho ae tham khảo !!

xoi

Yếu sinh lý
Siêu phẩm 2k4 đây. Sr mọi người vì để mn chờ,bởi vì tui đi nhưng ít khi nhớ quán,khi nào gặp em nào ngon thì chỉ hay share cho 1 ông bạn không biết mặt chỉ biết zalo. Quán em nó tên là Ngọc Anh ở đường Trần hung đạo điện ngọc( cách ngã tư điện ngọc tầm 800m) quán nằm bên số chẵn nha ae. Em nó tên là Minh Anh,2k4,vú to,còn rất non,lông tơ nhìu,cao tầm 1m68 gì đó. Có bú nha nhưng ko chuyên. Mỗi lần xuất là 250k. Bên cạnh quán còn có quán Ngọc Vân có em bé Heo cũng 2k3 nhưng nghỉ rồi. Nhưng cũng có hàng ngon nhưng dạo này ít xèng nên chưa ghé. Còn không nữa thì ghé quán Mây Hồng từ quán đó xuống 1 đoạn về hướng điện ngọc,có 1 em tầm 25t,trắng đẹp,bú được nhưng mà 3xị. Nhưng điểm trừ là không cho hôn vú. Mấy quán quanh điện ngọc như Giáng ngọc thanh thảo quỳnh anh thì có mấy em mb cũng ngon,giá 200. Ae nào cứng hơn thì đi mấy quán còn lại chủ yếu là gái đồng bào,đen nhưng dai sức. Chúc ae ngon chim
h còn k bác

seikairis

Yếu sinh lý
tầm này nhích lên 1 tí kiếm e nào về ks chống vã
hoặc là đặng thái thản mấy nhà nghỉ co gái
chứ trời này chui vào mấy quan HTGD này chắc chín mẹ lun

xoi

Yếu sinh lý
tầm này nhích lên 1 tí kiếm e nào về ks chống vã
hoặc là đặng thái thản mấy nhà nghỉ co gái
chứ trời này chui vào mấy quan HTGD này chắc chín mẹ lun
tìm cảm giác mới chứ ks thì tôi đi trong sg nhiều r vào đây mấy hôm mới biết htgd

seikairis

Yếu sinh lý
định đi quán bé ngọc anh j á mà sợ bé đó nghỉ sớm
ờ quán đó tầm 9h đóng cửa rồi
đi ngọc vân cũng đc, mà quán đó tối thấy có mấy thèn đến nhậu cả sân
ko thì tới quỳnh anh với nhật minh, 2 con style váy trắng bó nhìn giống nhau vãi
mỗi tội nhìn quán bí vkl
ko thì bác đến đoạn gần đèn đỏ võ chí công á, phía hội an ra đn
có quán như ngọc mới mở nhình cũng sạch sẽ thoáng mát

phamhuyhuy

Yếu sinh lý
ờ quán đó tầm 9h đóng cửa rồi
đi ngọc vân cũng đc, mà quán đó tối thấy có mấy thèn đến nhậu cả sân
ko thì tới quỳnh anh với nhật minh, 2 con style váy trắng bó nhìn giống nhau vãi
mỗi tội nhìn quán bí vkl
ko thì bác đến đoạn gần đèn đỏ võ chí công á, phía hội an ra đn
có quán như ngọc mới mở nhình cũng sạch sẽ thoáng mát
Thổ địa đây ròi

tml_dng

Yếu sinh lý
Chỗ gần ngã tư võ chí công thấy có mấy quán, cơ mà chưa dám đưa chym đi test lần nào, ai thử rồi review phát với :D

Nam Tú

Yếu sinh lý
Siêu phẩm 2k4 đây. Sr mọi người vì để mn chờ,bởi vì tui đi nhưng ít khi nhớ quán,khi nào gặp em nào ngon thì chỉ hay share cho 1 ông bạn không biết mặt chỉ biết zalo. Quán em nó tên là Ngọc Anh ở đường Trần hung đạo điện ngọc( cách ngã tư điện ngọc tầm 800m) quán nằm bên số chẵn nha ae. Em nó tên là Minh Anh,2k4,vú to,còn rất non,lông tơ nhìu,cao tầm 1m68 gì đó. Có bú nha nhưng ko chuyên. Mỗi lần xuất là 250k. Bên cạnh quán còn có quán Ngọc Vân có em bé Heo cũng 2k3 nhưng nghỉ rồi. Nhưng cũng có hàng ngon nhưng dạo này ít xèng nên chưa ghé. Còn không nữa thì ghé quán Mây Hồng từ quán đó xuống 1 đoạn về hướng điện ngọc,có 1 em tầm 25t,trắng đẹp,bú được nhưng mà 3xị. Nhưng điểm trừ là không cho hôn vú. Mấy quán quanh điện ngọc như Giáng ngọc thanh thảo quỳnh anh thì có mấy em mb cũng ngon,giá 200. Ae nào cứng hơn thì đi mấy quán còn lại chủ yếu là gái đồng bào,đen nhưng dai sức. Chúc ae ngon chim
Hay quá!!! Cám ơn đồng dâm nhiều!!!

Xamldn27

Yếu sinh lý
Ngọc anh ngọc vân thì 250k 1 lần xả,chủ yếu là các em 2k,dân tộc có,thích e nào thì nhích thôi. Có 2 em múp cao ngon. Còn nhật minh với quỳnh anh chủ yếu là mấy em cũ,2 xị chơi tạm cũng dc,quán có điều hoà. Giáng ngọc với quán thanh thảo cùng chủ,toàn mb,có bé hiền vù to,mặt tạm,bú tốt,đều giá 2 xị. Ngoài ra còn 2,3 quán cũng dãy giáng ngọc cũng 2 xị,toàn mb với đồng bào ko. Đoạn đèn đỏ võ quý huân có 4 quán. Toàn mb đi nhanh 2 xị,quán đầu là tường vi,2 mb,1mb múp trắng tên hà,ngon. Tới quán như ngọc 2 mb cũng tạm,tới quán susi 1 mb cũng dc. Cuối cùng có là quán 1mb tầm 30vú to mình dây. Mấy quán chỗ điện ngọc là giáng ngọc thanh thảo hay đổi hàng mới,cũng 2xị,hên xui vô trúng mấy e ngon,mà đợt này ít đổi,theo mình trong tầm 2 xị thì nên đi 2 quán này vì mấy em dễ chiều,ít hối thúc. Còn thích trẻ thì đi ngọc vân ngọc anh hoặc chạy vô ngã tư điện ngọc xong rẽ về hướng đn lại thì có quán đầu tiên ko nhớ tên,cùng chủ ngọc vân ngọc anh có mấy em 2k nhưng mà bên này ko có máy lạnh như quán ngọc vân

Xamldn27

Yếu sinh lý
Masy quán này mình đi miết vì làm dưới này,sẽ lên bài cho ae khi có hàng mới,hi vọng ae sẽ chia sẽ cho nhau khi có hàng ngon,tránh các trường hợp vừa mất tiền vừa rước bực vào người,chúc ae ngon chim

Bên trên