• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Vợ chồng đang giận dỗi nhau cả tháng nay không đc chịch phát nào. Xin ý kiến 500 anh em Xàm chỉ cách để đc chịch lại mà ko bị quê

Kansakiumi

Yếu sinh lý
Vợ tôi nó chảnh chọe lắm bác, cũng mấy lần cãi nhau như này rồi, đêm vã quá cũng liều mò sang ôm sờ lồn xin đc chịch mà nó chống cự quyết liệt quá nên ko đc
Theo dõi nó đi, có vấn đề rồi đấy
Thằng Store nói đúng nè. Mày nên dò xét đi. Chảnh thì chảnh, vợ chồng mà. Tao đéo dám phán xét, nhưng nghi ngờ thì mình có quyền nghi ngờ.
Kiếm cớ là vấn đề tao dg nghĩ tới.
Cố lên bro!

kuto16cm

Tao là gay
Thực sự mà nói

Thực sự mà nói tôi biết tính vợ tôi, tôi sẽ chẳng bao giờ nắn đc nó. Nhưng tôi vẫn còn tình cảm với nó và quan trọng nhất là thương con tôi còn quá nhỏ. Càng tiếp tục chiều nó thì nó lại ko biết quý trọng mà coi thường mình. Mà làm căng thì chắc chắn đường ai lấy đi vì vợ tôi là đứa rất bướng và bất chấp. Tôi đã rất nhiều lần muốn dứt khoát thà đau 1 lần rồi thôi nhưng lý trí của tôi ko đủ để vượt qua đc tình cảm bản thân. Thật sự rất buồn ông bạn à
Mày y hệt thằng em tao. Nhưng nó đã nắm lại kinh tế. Con vk ngoan dần lại. Để sau này có lỡ chia tay thì đỡ vướng tranh chấp

bóngđêm

Yếu sinh lý
Thứ nhất cứ giả vờ xin lỗi nó câu, bảo anh sai rồi các kiểu.
Nếu vẫn ko đc giở chiêu thứ 2 là than thở với nó ngủ ngoài kia lạnh các kiểu, nó ko thương ck ạ, ko đc thì mách với ông ngoại là vk thế này thế kia
T3 ko đc thì bỏ quách đi cưới con khác, vk mày hãm ko tả đc

thanhnienhoifx

Tao là gay
Vk e cũng tính nết ương bướng m toàn phải làm lành trc. Nhưng đc cái vào ôm hôn cái địt đc luôn … k như bác

haxipho2

Yếu sinh lý
Chả bù cho vợ tao, khoái bú chết mẹ mà hôm nào tạo hứng mới bú, ko đéo hehe

namnguyenhai97

Yếu sinh lý
Chuyện là cả tháng nay vợ chồng tao cãi nhau và bất đồng với nhau về quan điểm việc nhà và nuôi con cái. Vợ tao nó thuộc dạng lười lại còn chảnh chọe. Hôm đấy tao đi làm về đã mệt mà vợ nó không giúp tao việc nhà con cái mà còn nằm lướt tiktok, shoppe .Tao điên tiết nói cho 1 trận thế là cả 2 chiến tranh lạnh cả tháng nay, từ hôm đấy đến nay tao chuyển sang phòng khác ngủ. Bây giờ tao muốn làm lành để đc về phòng ngủ để đc chịch mà ko biết làm lành bằng cách gì cho đỡ quê. Chúng mày chỉ cách giúp tao với

Trường hợp này giống t bây giờ. T đóng cửa ngủ riêng nó nứng lồn kệ nó. Cứ thi thoảng t mua đồ ăn nhiều đạm về cho biết mặt. T hãm của t lại thích thì ra book e 500-700 yêu cầu lọt khe các kiểu có đủ. Con vk giờ chỉ là trách nhiệm và nghĩa vụ thôi tml à.

Bên trên