• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Hàng lởm MBTC DIỄM TRẦN KIM NGƯU

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Chủ thớt
Anh khách thân yêu phòng 202 lúc 2h chiều hôm qua, nick zalo Yêu Em ơi: Em chưa nhận được tiền chuyển khoản của a đâu ạ.

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Chủ thớt
Ôi, ĐCM sao lại vậy, có 200k mà lại lừa em à?
Vài năm trước đã chén em dưới khu hồ đền lừ :)
E cũng ko biết nữa, tại từ hôm qua h e chưa thấy tiền trong tk ạ. Còn lúc a ý ck xong thì a ấy giơ cho e xem là : ck thành công, tên e rồi số tiền rùi, nên e sang phòng khác luôn. E gặp a ý 1 lần trước cũng ck nhưng được luôn , chứ ko bị như hôm qua a ạ,hihi

khoaitohbt

Yếu sinh lý
E cũng ko biết nữa, tại từ hôm qua h e chưa thấy tiền trong tk ạ. Còn lúc a ý ck xong thì a ấy giơ cho e xem là : ck thành công, tên e rồi số tiền rùi, nên e sang phòng khác luôn. E gặp a ý 1 lần trước cũng ck nhưng được luôn , chứ ko bị như hôm qua a ạ,hihi
App bị lỗi, hôm trước A ck cho thằng bạn, gửi màn hình báo thành công cho nó. 1 Tuần sau nó bảo ktra xem tk trừ chưa vì nó ko thấy tiền về. A ktra tk thì thấy chưa trừ tiền.
Lần sau bank thì thấy tinh tinh hãy chạy sang phòng khác nhé. Chạy nhanh quá vừa dễ mất tiền vừa bị nói là CN quá đấy e ạ

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Chủ thớt
App bị lỗi, hôm trước A ck cho thằng bạn, gửi màn hình báo thành công cho nó. 1 Tuần sau nó bảo ktra xem tk trừ chưa vì nó ko thấy tiền về. A ktra tk thì thấy chưa trừ tiền.
Lần sau bank thì thấy tinh tinh hãy chạy sang phòng khác nhé. Chạy nhanh quá vừa dễ mất tiền vừa bị nói là CN quá đấy e ạ
Vâng ạ

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Chủ thớt
Dạ vâng, nhưng e vẫn chạy sau a mà

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Chủ thớt
À mà có phải là a khách ck cho e ko đấy ạ??? Dù e có chạy thì cũng là chạy sau khách a ạ, chứ e đâu có chạy trước các a bao h đâu ạ

khoaitohbt

Yếu sinh lý
À mà có phải là a khách ck cho e ko đấy ạ??? Dù e có chạy thì cũng là chạy sau khách a ạ, chứ e đâu có chạy trước các a bao h đâu ạ
Dốt thế, A mà thằng đó thì anh ngu gì vào khai để e chửi cho đổ nhà à?
Nhắn tin vào số ĐT cho nó bảo nó chuyển lại, nhiều khi ít tiền quá ko ai để ý biến động số dư trong TK đâu

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Chủ thớt
Và e làm khách ck từ trước tới h e chưa bao h gặp trường hợp như hôm qua a ạ. Dù anh khách đấy có vô tình hay cố tình thì e đều hoan hỉ, ko sao, e chỉ muốn thông báo để a ý biết, chứ e nghĩ khách xam ko ai lại đi lừa như vậy đâu ạ
Còn về chuyện CN thì mỗi người 1 ý a ạ. E chỉ làm bằng lương tâm của e, nhiệt tình hết mình thôi, ko quan tâm ai nói e này nọ a nhé.

Bên trên