• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Xem tử vi tri ân dịp cuối năm

gôgle

Yếu sinh lý
đặt nặng chuyện công việc lắm, mà hơi vất vả công việc chút nhé, tốn khá nhiều tiền cho công việc đấy, sức khỏe cũng hơi kém nhỉ?
Em cảm ơn bác
Công việc e thì muốn có việc ổn định vừa muốn làm chủ, muốn ôm hết về mình, ngành chính e là kỹ thuật mà e muốn nhảy qua kinh tế, marketing, môn nào e cũng muốn thử sức nhưng k bền vì nhiều quá không kham xuể nhưng vẫn học mỗi ngày 1 ít.
Sức khỏe cụ thể thì e k rõ vì k đi khám nhưng e cảm thấy k khỏe như 3 4 năn trước, nhất là khi tiêm mũi 4 là trí nhớ giảm thấy rõ nhất kaf hay quên, nhìu cái lù lù trước mặt cũng quên. Còn nội quan bên trong thì e k rõ cho lắm.

Xyhn01

Yếu sinh lý
Nay mát giời năm hết Tết đến ai muốn xem vấn đề gì thì gửi thông tin lá số vào đây kèm 1 vài câu hỏi cụ thể mình sẽ trả lời ( Free )
Ai muốn xem chi tiết tất tần tật tuốt tuồn tuột thì nhắn tin cho mình ( có phí )
Vì 1 xàm chó công bằng dân chủ văn minh lịch sự, xin hết !! {sweet_kiss}
Xem cho tao làm có dsur tiền trả nợ không

Đính kèm

2 MB · Xem: 5

xxzhou

Yếu sinh lý
Nay mát giời năm hết Tết đến ai muốn xem vấn đề gì thì gửi thông tin lá số vào đây kèm 1 vài câu hỏi cụ thể mình sẽ trả lời ( Free )
Ai muốn xem chi tiết tất tần tật tuốt tuồn tuột thì nhắn tin cho mình ( có phí )
Vì 1 xàm chó công bằng dân chủ văn minh lịch sự, xin hết !! {sweet_kiss}
Bác xem giúp em chuyện tình cảm với gia đình với.

Đính kèm

413.8 KB · Xem: 4

chuotepzai

Yếu sinh lý
Đường công danh và tài chính sao bác. Vợ con thì chưa dám xem.

Đính kèm

• phong 10h.jpg
    phong 10h.jpg
    123.6 KB · Xem: 5

Maydit012

Yếu sinh lý
Nhờ bác xem em lá số hợp kinh doanh hay làm nhà nước, các thứ tiền bạc sau này với tổng quan lá số với ạ

Đính kèm

1.6 MB · Xem: 4

caubac123

Yếu sinh lý
Dạ nhờ chú @ngulol1235 xem giúp cháu nên thi ĐH ngành gì và về đường tình duyên với ạ. Cháu cảm ơn.

Đính kèm

• Group FB Tử Vi Việt Nam.jpg
    Group FB Tử Vi Việt Nam.jpg
    124.8 KB · Xem: 2

Soanca56

Yếu sinh lý
Nhờ bác @ngulol1235 xem giúp em lá này. Tình duyên sự nghiệp dạo này trắc trở quá

ngulol1235

Tao là gay
Chủ thớt
Nhờ bác xem em lá số hợp kinh doanh hay làm nhà nước, các thứ tiền bạc sau này với tổng quan lá số với ạ
công việc không chịu được tính gò bó đâu em, nên làm kinh doanh bên ngoài sẽ tốt hơn. 10 năm tới sẽ khó khăn đấy em, cố gắng.

Bên trên