• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Em ny nghiện chịch public. Có tml nào chung sở thích

Thudong

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Có nhé. Có con du học sinh về, tao nc lâu lâu rồi một node ăn luôn. Lúc chịch dí mẹ ra cửa sổ dập. Tầng 5,6 gì đấy hướng ra Hồ Tây, giữa trưa.
Một em nhân viên tòa án trong SG cũng một nốt, cũng tương tự dí ra cửa sổ. Em này thì càng kích thích vì tính chất công việc của nó. Hẹn hò nắm tay ngoài đường nó còn phải để ý. Nhưng nứng lên thì dí nguyên body ra cửa sổ.
lúc public mấy e bung xõa dâm hết cỡ , phê vl, cảm giác vừa chịch vừa hồi hộp kích thích haha

Thudong

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Cái kiểu mở cửa phòng thì giống hệt bọn tao. Lúc đầu sợ còn mở hé, chứ địt mẹ lúc nó vào cơn toàn bảo ảnh mở cửa rộng ra rồi dập em điii.
lúc đầu t cũng vậy, nghe tiếng bước chân thì còn phê ác. lúc mở hé hé quỳ xuống bus cu cho t, t gạ hỏi e dám mở hết cửa ko, nó còn dám mở toang luôn. lúc ấy t giật mình, dm bắn hết lên mặt. đéo nghĩ ny t gan vậy haha

Thudong

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Được đó tml.
Giống em bồ tao, thích địt trên xe có người qua lại,
Thích địt dưới hầm cc
Có hôm sáng ăn sáng xong đi làm, ẻm nó vẫn cúi xuống bucu cho t rồi mới vào làm :D
con ny t ra ngoài đường ko thích mặt sịp ko thích mặc cúp, chỉ dán ti. có lần t vừa xem phim vừa bóp vừa xoa chim ny, nó rên nghe nứng vc

Thudong

Yếu sinh lý
Chủ thớt
con nào cũng thích public nhưng quan trọng public ở đâu thôi, chứ như mấy con nyc của t toàn thích public ở resort view đẹp, tốn kém vkl =))
t cũng vậy, ở resort view biển toàn ra ban công chịch, tàu thuyền ngoài xa cứ neo chỗ căn t đéo biết thấy ko haha

Bên trên