• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

anna mbtm

twin1776

Tao là gay
lâu rồi mới trở lại vn. em này trước tên là Anna làm trên lx.us giờ đổi tên rồi, có thời gian chuyển xuống hp. giờ ko biết còn làm hay lại quay lại HN rồi. ae biết hoặc từng chén em ấy cho xin ít tt với.

Đính kèm

7.8 MB · Xem: 1,199
    6.6 MB · Xem: 1,160
    6.1 MB · Xem: 1,165

devince

Yếu sinh lý
Con kim anh trc chứ đéo gì, ng tạm đc mà thái độ kiểu bố đời, đến cả chục năm rồi

twin1776

Tao là gay
Chủ thớt
Con kim anh trc chứ đéo gì, ng tạm đc mà thái độ kiểu bố đời, đến cả chục năm rồi
đúng rồi, dcmn làm như ngôi sao phò ấy 😆 nhưng địt cũng tạm đc. trc nó đi có 250k. sau xuống hp đi 300k, mồm cứ bảo ngày em chir đi 10 khách. hơn cũng ko đi

Đông Tàn

Yếu sinh lý
Con ml này thấy nhiều thằng nói xinh,ngon,lồn hồng bú vét không giục,chiều như bố.cho nên nó hót.
Giờ chắc nghỉ cmnr

twin1776

Tao là gay
Chủ thớt
Con ml này thấy nhiều thằng nói xinh,ngon,lồn hồng bú vét không giục,chiều như bố.cho nên nó hót.
Giờ chắc nghỉ cmnr
công nhận lồn nó cũng đc. nhìn mặt nó so với giá lúc nó làm trên HN là 250k là đc mà. mỗi cái mắc bệnh ảo, làm phò mà nghĩ mình là ngôi sao nên bị ghét thôi. giờ chắc làm ẩn ở hp.

namnam617

Yếu sinh lý
kim anh 9868 một thời xem mấy bài chịch em nó trên thiendia mà cứng hết người giờ ko biết còn làm ko nhỉ

Em này xấu nhất trong Tam Anh của lão boygia. 2 em còn lại thì có 1 em to cây t khoái nhất, tiếc nghỉ sớm buôn bán quần áo hay làm đệ gì ấy, e còn lại là Thùy Anh cũng ổn áp, mỗi tội mồm hút thuốc hôi xì

Buoitohp16

Tao là gay
Con này hàng ruột của tao chước ở Hải phòng sau vụ lùm xùm lại quay về hà nội làm ẩn hay sao ấy nó vẫn dùng số đuôi 593 , béo lên nhiều rồi se vít đéo có gì đặc sắc mỗi cái lồn múp với bót thôi gần 10 năm rồi chắc giờ cũng tã rồi

twin1776

Tao là gay
Chủ thớt
Con này hàng ruột của tao chước ở Hải phòng sau vụ lùm xùm lại quay về hà nội làm ẩn hay sao ấy nó vẫn dùng số đuôi 593 , béo lên nhiều rồi se vít đéo có gì đặc sắc mỗi cái lồn múp với bót thôi gần 10 năm rồi chắc giờ cũng tã rồi
trước ở hp nhiều ae địt free nó ở phòng trọ nữa mà. ku em t nó vieet bài pr cho nó toàn đc chén free 😆

Buoitohp16

Tao là gay
trước ở hp nhiều ae địt free nó ở phòng trọ nữa mà. ku em t nó vieet bài pr cho nó toàn đc chén free 😆
Con này đc cái sạch xẽ tao toàn chén nó trên xe với nhà trọ nó . Đến nấu cơm cho ăn rồi địt nói chuyện trên giời dưới đất
có mất tiền ko? hay đc free 😆 con này chắc nó phải sn đất 93 mày ạ tao xem chứng minh nó rồi , tao đi nó toàn địt Trần xuất trong

Buoitohp16

Tao là gay
con này nhìn to khoẻ thế chắc cũng ko bệnh tật gì. nhind lồn nó cũng đc. nói chuyện ảo tưởng vl đi đc. chắc 1 đời chồng rồi
1 đời chồng con 9 tuổi . Lần nào nó về quê cũng đi khám phụ khoa xét nghiệm đủ cả nó toàn gửi tao xem mất vài lần đi bao tao mới dám đi Trần nhé con này cứ đúng chủ đề tung hô nó như bà hoàng là bảo nó cái gì cũng nge kiểu đâm lồn tự dưng mình là mẹ của phò đấy 🤣🤣🤣 thằng ML Hải phòng hả

Bên trên