• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Ae chung sở thích hút cần thì ủng hộ mình với🥰

Baberedd

Tao là gay
Vấn đề là cod cũng đéo cod đc vì là hàng ngụy trang,mày mở ra kiểm tra xong mày phang đồ của nó rồi kêu giả lại thì nó cũng đòi làm sao được,nói chung mua đồ thì đành tự đặt cược vào niềm tin của mình thôi,tao nói rồi đen thì phải chịu.Mà trên mạng thiếu đéo gì shop uy tín về kush mà phải đi mua lung tung
Cod vẫn bth mày ơi, tao con od từ bên HY về HN theo giao hàng tiết kiệm đc luôn chứ có cái đéo gì đâu.

cucaivang

Yếu sinh lý
Cod vẫn bth mày ơi, tao con od từ bên HY về HN theo giao hàng tiết kiệm đc luôn chứ có cái đéo gì đâu.
Tao có nói là cod ko nhận đâu? Nhưng ví dụ nó ngụy trang là cod cái áo chẳng hạn,mày mở ra lấy mất kush xong kêu ko ưng trả lại hàng là cái áo thì nó biết kêu ai,nó đi đòi thằng ship chắc :))

Baberedd

Tao là gay
Thế

vđe pháp luật đen thì bị còn về mất hàng t hứa bù đủ cho cmay
T không cần biết như nào, t ck cho mày giờ đồ t không nhận đc thì mày có giải quyết bù 100% không? T gặp mấy lần như vậy rồi, mới đầu thì ok sau dính quả ship nó luộc mẹ mất, gọi thằng deal thì nó đéo giải quyết cho, coi như mình mất cmn cả tiền lẫn đồ.

Baberedd

Tao là gay
Bayh khó có deal nào mua bán cod lắm b ạ trừ khi làm kho to gối hàng cho nhau thôi
Không có thằng nào làm cod vì tất cả chúng mày đều theo 1 cái văn ck trước thì chúng nó chả vậy. Trc tao cũg lấy của 1 thằng trên cảm này, auto cod luôn.

Alulu123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
T không cần biết như nào, t ck cho mày giờ đồ t không nhận đc thì mày có giải quyết bù 100% không? T gặp mấy lần như vậy rồi, mới đầu thì ok sau dính quả ship nó luộc mẹ mất, gọi thằng deal thì nó đéo giải quyết cho, coi như mình mất cmn cả tiền lẫn đồ.
M ủng hộ t một đơn đi cho biết nhau
Nếu m ck tiền mà hàng k nhận đc t back tiền m hoặc t bù m hàng mới y hệt ko ai thiệt ai

Baberedd

Tao là gay
Tao có nói là cod ko nhận đâu? Nhưng ví dụ nó ngụy trang là cod cái áo chẳng hạn,mày mở ra lấy mất kush xong kêu ko ưng trả lại hàng là cái áo thì nó biết kêu ai,nó đi đòi thằng ship chắc :))
Mày có hiểu vấn đề là khi đòi trả lại hàng, ship nó sẽ gọi lại cho shop để nch chưa? Lúc đó thì cãi thế nào đc.

Baberedd

Tao là gay
Lại phải mua boong à, trước chơi GTA 5 có thấy. Còn cuốn điếu như hút thuốc lá thì mình mua gì, ở đâu để cuốn. Muốn chơi mà ko biết làm ntn
Mày ra ch thuốc lá, bảo bán cho tập ocb có cả đầu lọc đấy, về cuốn mà hút. Thì thì làm cái boong mấy lốp về mà vã cho nhanh.

Alulu123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bayh muộn r nó sót chuyến cuối bayh đêm k ship chạy nữa đêm chạy nguy hiểm m

Bên trên