• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Cảnh báo lừa đảo SDT 0985815995 - STk 19029475566016 - Nguyen Duc Trung Lừa đảo

tvxhuy

Yếu sinh lý
đù má t cx vừa bị con chó này lừa địt con mẹ khéo cho người kéo đến tận nhà đánh cho 1 trận

tvxhuy

Yếu sinh lý
Câu chuyện của t thì thế này đây bà con
Con chó này lừa t mua cái loa jbl flip6 đòi chuyển cọc trc 200 chỗ lm ăn uy tín t chuyển thẳng luôn thế đ nào nó đòi chuyển đủ tiền hàng thì nó ms đem ik gửi
Xong thế lz nào nch qua lại 1 hồi rất lâu t lại tin tưởng nó thế r nó gửi t cx chuyển luôn
Bh hơn tháng hàng k thấy đâu cx k có bên ghtk thì họ báo đơn hàng bị tk ml này huỷ r :))
Xong t nhắn đòi tiền lại nó hẹn t suốt từ đầu tháng đến 20 cuối cùng nó bùng cmn luôn địt con mẹ con chó chết đấy

tvxhuy

Yếu sinh lý

Đính kèm

3.1 MB · Xem: 5
    3.3 MB · Xem: 4
    378.8 KB · Xem: 4
    2.3 MB · Xem: 3

tvxhuy

Yếu sinh lý
ghét cái con chó này cái kiểu chửi bớt lại người khác :))) địt con mẹ nó rất điên mn ạ
e thì lm bên karaoke lên qh rộng có ng quen bên hải phòng luôn chừng nó tóm đc nó e quay lại clip cho mn😆

tvxhuy

Yếu sinh lý
tổng kết tôi mất 1tr4 ban đầu mồm kêu ko có hàng thì đổi hàng khác xong đòi t chuyển nó thêm 600 nx cho tròn 2tr thì ms giao :)))
bảo ship ik đến thì chuyển nốt kêu ko chuyển đủ thì ms giao cx khoe stk hơn 2-3trăm tr mà sợ bị xù 600k mn ạ😂😂🤣🤣

TirisNguyen

Yếu sinh lý
Chủ thớt
ghét cái con chó này cái kiểu chửi bớt lại người khác :))) địt con mẹ nó rất điên mn ạ
e thì lm bên karaoke lên qh rộng có ng quen bên hải phòng luôn chừng nó tóm đc nó e quay lại clip cho mn😆
Okk liôn b êyy phải cho tk nhóc này nó cút 🤣🤣🤣

tvxhuy

Yếu sinh lý
ôi bác ơi qtrọng là có thời gian để xuống k thọi chứ từ chỗ tôi phi xuống chỗ nó đáng bao xa đâu
địa chỉ nhà tôi biết cả r số tiền của tk súc vật này nó lừa mn tuy k phải là nhiều
nhmà người này còn người kia nx ông ạ
còn cái loại cặn bã đấy sống cũng ko thọ đâu
e có cả ảnh tk con zai của nó luôn

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
ôi bác ơi qtrọng là có thời gian để xuống k thọi chứ từ chỗ tôi phi xuống chỗ nó đáng bao xa đâu
địa chỉ nhà tôi biết cả r số tiền của tk súc vật này nó lừa mn tuy k phải là nhiều
Làm thật đi, t mới nể, mõm thế

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
Gặp nó phang cho lại khóc

tvxhuy

Yếu sinh lý
tôi lại sợ nó quá cơ :)) riêng cái loại này tóm được chỉ có đem lên xe
Tôi có bao giờ đi xe máy chay để vào việc đâu ông. Tôi có người quen bên hải phòng mà dẫn đến tận nơi thó mặt ra tìm qua trường tk con nó vs tcn là ra hết

TirisNguyen

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Hộp tôi ảnh con zai nó xem khôi ngô tuấn tú ko đi ông =))

Bên trên