• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Sinh năm Giáp Thìn dự sinh vào tháng 11 dương thì sinh ngày giờ nào đẹp nhỉ các thầy

LightStar

Chim TO
thank m cũng là 1 góc nhìn, nhưng tao có góc nhìn khác, vì những gì tao tìm hiểu cũng là những thứ tao trải qua rồi nên mới thế đó mày
Vợ tao cũng dự sinh vào tháng 7 dương lịch đây
Tao cũng duy tâm nên mới chọn đẻ con năm rồng nhưng căn cả ngày giờ để đẻ như mày thì tao nghĩ mày hơi mê tín rồi

Đốn Củi

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Vợ tao cũng dự sinh vào tháng 7 dương lịch đây
Tao cũng duy tâm nên mới chọn đẻ con năm rồng nhưng căn cả ngày giờ để đẻ như mày thì tao nghĩ mày hơi mê tín rồi
tao thì ngược lại mày, t không canh năm nay ( vì t có ý định đẻ đứa thứ 2 từ cách đây 2 năm rồi thả từ đó tới giờ ) . Đứa thứ 2 này là sẽ đẻ mổ ( theo chỉ định ), nên tao mới chủ động tìm hiểu để có 1 lá số ít nhất đẹp trên lý thuyết cho nó. Mình đang là người được chủ động thì tại sao không chủ động mà bị động thuận theo tự nhiên.

thisisten

Yếu sinh lý
Cứ sinh mà mẹ tròn con vuông thì đó là giờ đẹp. Giờ xấu / đẹp quan niệm thôi

đen vãi nồi

Tao là gay
Tình hình bé thứ 2 nhà mình dự sinh vào tháng 11 dương ( tầm 14.11 ). Do sinh mổ nên chủ động được khoản ngày, giờ.

Bộ môn này mình cũng mù mờ, nhưng để yên tâm về mặt tư tưởng, cũng như mong muốn F1 sau này có cuộc sống dễ thở nhờ các cao nhân vẽ giúp mình 1 số ngày giờ đẹp để mình tham khảo nhé

Xin cám ơn .
Dễ thở hơn thì bố mẹ nó phải giàu

Chú thợ điện94

Yếu sinh lý
t thấy đc lá này được đó m cứ tham khảo thêm đi
thực ra t biết dù chọn lá số cũng là ko nên do phúc phần mỗi người thôi
nhìn lá số m cũng biết con m sau nó ntn mà
Mệnh Không Thân Kiếp rồi thêm tuần triệt. Ân Quang Thiên Quý có hoá giải được hết ko nhỉ.

Bên trên