• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Hình như tao bị dâm chúa

Linhht

Yếu sinh lý
Tao 34 tuổi rồi. Tao có vợ và đã li hôn cuối năm 23.
Clm éo biết sao, li thân 5 năm mà tao éo dám chơi gái, ko có bồ. Lâu lâu tự xử.
Mà dạo gần đây từ sau tết tao nghiện sẽ, xem fim liên tục, ngày làm 2 cái . Clm tao mệt.
Tụi mầy có tư vấn gì giúp tao ko

Lolm mà tao nghiện sẽ hs. Có khi nào sau tao già tao ấu dâm ko. Cứ có tựa 2k, 15, 16 là tao vào coi, nó làm tao rất hứng. Tao sợ vài năm nữa tao già tao viphamphapluat quá đi

Chỉnh sửa lần cuối:

aken2389

Yếu sinh lý
Bt thôi m ơi . Đừng cố tự hù bthan. T cũng giống m đây. T có vk nhưng vk t ham muốn ít. T toàn quay tay . Trc đi matxa các kiểu h chán rồi. Kiểu ae mình thích quay tay và tưởng tượng thôi chứ ko có bệnh hoạn. T thuộc dạng ra ngoài làm j cũng dc vk t ko quản dc. Mà t vẫn thích quay tay. M nghĩ đơn giản là m chỉ nghiện quay tay .

mẹc xi

Yếu sinh lý
Bt thôi m ơi . Đừng cố tự hù bthan. T cũng giống m đây. T có vk nhưng vk t ham muốn ít. T toàn quay tay . Trc đi matxa các kiểu h chán rồi. Kiểu ae mình thích quay tay và tưởng tượng thôi chứ ko có bệnh hoạn. T thuộc dạng ra ngoài làm j cũng dc vk t ko quản dc. Mà t vẫn thích quay tay. M nghĩ đơn giản là m chỉ nghiện quay tay .
vl ...tao ko thích sex ..cảm giác lồn đàn bà bẩn bẩn 😅

Linhht

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tao nghiện chat sẽ, call sẽ nữa , vl thật.
Lâu giờ tải mấy cái app hẹn hò đầy đt, tải xoá xoá tải liên tục.

Anhdamdw

Tao là gay
Chú em đi giải toả đi bức bối quá nó thế. Chi đậm chút ăn mấy e teen xinh xinh vào là hết bệnh

Bên trên