• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh EM MATXA BÁN CHUYÊN KHU CẦU GIẤY

1m8

Yếu sinh lý
Em này tao hay book matxa qua app ad, mặt mũi cũng tươi tắn, dễ nhìn, dáng chubby, thằng nào thích mình dây thì bỏ qua, ảnh tao chụp bằng iphone cũng chả chỉnh sửa gì chỉ vẽ che mặt, nói không với chỉnh sửa không gặp lại shock, đặc điểm em nó có vết bớt ở mông (như ảnh) để nhận dạng nhé.
Giờ vì hoàn cảnh khó khăn trả nợ cho bố mẹ nên em nó nhận đi khách để kiếm thêm, chứ tiền matxa phải về trả app cũng chả được nhiêu nữa, nên có ai giúp được thì giúp nhé, tao cũng không muốn công khai info nên ai cần thì inbox tao share dần để em nó phục vụ cho tốt, không lại đông khách xong công nghiệp thì bỏ mẹ.
Em nó nhận đi 2 gói:
Gói 1: 300k/shot (chỉ chịch)
Gói 2: 400k/1 giờ (chịch + matxa)
Có nhận ship loanh quanh khu CG-BTL, ship thì tùy vị trí các mày trao đổi với em nó nhé.
Ảnh em nó đây:

10kthivao

Yếu sinh lý
Em này tao hay book matxa qua app ad, mặt mũi cũng tươi tắn, dễ nhìn, dáng chubby, thằng nào thích mình dây thì bỏ qua, ảnh tao chụp bằng iphone cũng chả chỉnh sửa gì chỉ vẽ che mặt, nói không với chỉnh sửa không gặp lại shock, đặc điểm em nó có vết bớt ở mông (như ảnh) để nhận dạng nhé.
Giờ vì hoàn cảnh khó khăn trả nợ cho bố mẹ nên em nó nhận đi khách để kiếm thêm, chứ tiền matxa phải về trả app cũng chả được nhiêu nữa, nên có ai giúp được thì giúp nhé, tao cũng không muốn công khai info nên ai cần thì inbox tao share dần để em nó phục vụ cho tốt, không lại đông khách xong công nghiệp thì bỏ mẹ.
Em nó nhận đi 2 gói:
Có nhận ship loanh quanh khu CG-BTL, ship thì tùy vị trí các mày trao đổi với em nó nhé.
Ảnh em nó đây:
Xem nội dung: 160659
Xem nội dung: 160660
Hộp tao với giúp đỡ e nó tí.

nguyenluongthang

Tao là gay
Em nó nhận đi 2 gói:
Ảnh em nó đây:
Xem nội dung: 160659
Xem nội dung: 160660
Mông to đấy chứ

Aye991

Yếu sinh lý
Thế book app nó gọi m xong m nt hỏi có chịch ko à vì t nghĩ nhiều con ko chịch đâu

1m8

Yếu sinh lý
Chủ thớt
các m cần inbox nhé, tao cũng không muốn public không lại công nghiệp mất mẹ con hàng mới

Bên trên