• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Tâm sự bay bổng

Hungcob

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tao thấy rất nhiều thằng thấy tao kể chuyện chơi đồ 1-1 miên man, hết em này em nọ thì lại bảo tao nói phét =))
Tao lại kể cho cm nghe, có lẽ tại cm hơi non khoản này thôi. Kiểu mình ko làm được nên tìm cách dìm người khác xuống cho bớt tự ti. Ngồi đây rồi tao sẽ kể cho cm nghe và đừng có ghiền =))
Trước hết phải nói thêm là tao ko giàu, cũng ko phông bạt ô tô, clutch này nọ. Tao dùng ip11, đi Vespa cũ cũ. Được cái outfit lúc nào cũng chỉn chu thôi :))
Bắt đầu nhé, tao sẽ nói về mấy điểm cm thường dễ mắc nhất:
#1: Tìm cảnh ở đâu?
Tinder là mảnh ruộng tốt. Hôm trc tao cũng đã nói là quẹt Tinder miên man em, cái chính là cm chọn đúng đối tượng ko. Tao chỉ lướt qua bio các em ý tao biết ngay có ăn được ko rồi. Nhiều điểm tinh ý là nhận ra: cách chụp, nơi chụp, quần áo, biểu cảm, thông tin trên Tinder... hay kể cả em ý up Spotify bài hát nào, ý nghĩa ra sao tao cũng tìm hiểu để biết em thuộc hệ nào =)) Tao match được rất nhiều em, gái chơi có mà gái sang chảnh cũng ko ít.
#2: Rủ gái chơi 1-1 khó không?
Khó. Tất nhiên. Chăn được rau bình thường đã ko dễ, tìm được cảnh chơi đồ thì cũng phải có căn =)) Nhiều thằng match được dăm ba câu đã gạ gẫm hay nói chuyện tế nhị, xin lỗi, thế thì chỉ gặp mấy em sgbb hay phò thôi. Công việc chính của tao là chăm sóc khách hàng lớn mảng tài chính, nên tao rất giỏi khoản giao tiếp và nắm bắt tâm lý cảm xúc đối phương. 100% các em tao match Tinder đều cho tao số phone để tiện nói chuyện zalo, đấy là bước đầu của sự thành công.
#3: Hành động.
Với mỗi em khác nhau sẽ có phương thức tiếp cận khác nhau. Em đồng ý gặp đi chơi là thành công 1 nửa rồi. Ko phải cứ phông bạt với đi ăn sang chảnh là thành công. Rất nhiều em tao đưa đi ăn vỉa hè (nhưng phải chỗ ngon), chỉ có 1-2 em tao đưa đi ăn dining hoặc sasshimi =)) Có những em còn bảo, trước giờ em toàn được ô tô đưa đón, đi ăn sang chảnh thôi, ko ngờ anh đi date mà rủ em đi ăn xiên bẩn =))
Nhưng bằng cách giao tiếp của mình, em lại ấn tượng và thích. Câu chuyện tiếp theo dễ dàng hơn rất nhiều =))
#4: Lịch sự trong cuộc chơi.
Dù đã set up được cuộc chơi 1-1, dù đã đến và em đã mặc đồ ngủ sexy nằm cạnh nhưng ko có nghia vì thế mà cm bộc lộ bản tính cầm thú ra :)) Tao luôn rất lịch sự, nhẹ nhàng, vỗ vào đâu, ôm như thế nào, nói những gì là cả một nghệ thuật. Dẫn dắt làm sao để các em ko chịu nổi và đè cm ra, đấy mới là đỉnh cao chân chính. Và cả cho đến khi đó, tao vẫn luôn là người support, tao kích thích cho em, mút cho em và dùng tất cả những skill mình có thể, để em phải ú ớ: anh ơi...chồng ơi...ịt em đi...chơi em đi... Thì mới bắt đầu công thành chiến =))
Trên đây là 1 em như vậy. Từ ngày match đến ngày chơi đồ là 4 ngày. Không quá lâu phải không mấy tml? =))

Christ Tran

Yếu sinh lý
Bro hướng dẫn cách chăn cho rau non chuyển wa thành chơi đồ cùng vs mình luôn đi bro 😀

Hungcob

Yếu sinh lý
Chủ thớt
T cũng giống như thằng thớt vậy. Chỉ khác là t làm trong môi trường KTV. Nên t chỉ cần rủ là chúng nó gật đầu. T cũng có cuộc chơi 1vs5 rồi.
Tao ko có ý gì nhưng KTV hay các môi trường tương tự vốn dĩ các em đã dễ dãi và hay chơi rồi. Tao thích hệ sv hoặc người đi làm cơ :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hà Nội 6789

Yếu sinh lý
Tao ko có ý gì nhưng KTV hay các môi trường tương tự vốn dĩ các em đã dễ dãi và hay chơi rồi. Tao thích hệ sv hoặc người đi làm cơ :))
T nói thật ,Trả qua m nghĩ nó là rau thì nó là rau thôi. Quan trọng nhất đối với t trong cuộc chơi là vui vẻ Và nó biết cách làm tình làm tình. Dĩ nhiên những đứa t chọn là những đứa nó xinh làm tình giỏi hoặc những đứa trắng trẻo trẻ con mới vào nghề. M đã bao h chén được gái ktv mà còn trinh chưa ???

Hungcob

Yếu sinh lý
Chủ thớt
T nói thật ,Trả qua m nghĩ nó là rau thì nó là rau thôi. Quan trọng nhất đối với t trong cuộc chơi là vui vẻ Và nó biết cách làm tình làm tình. Dĩ nhiên những đứa t chọn là những đứa nó xinh làm tình giỏi hoặc những đứa trắng trẻo trẻ con mới vào nghề. M đã bao h chén được gái ktv mà còn trinh chưa ???
Mỗi người một gu mà. Cá nhân tao thích hệ có học thức, tao thích nói chuyện, tâm sự... Hơn nữa dịch vụ hay KTV thì tao sợ nhất sự bừa bãi thôi :">
Zin thì tao vớ được sơ sơ 7-8 cái thôi :))

Hà Nội 6789

Yếu sinh lý
Mỗi người một gu mà. Cá nhân tao thích hệ có học thức, tao thích nói chuyện, tâm sự... Hơn nữa dịch vụ hay KTV thì tao sợ nhất sự bừa bãi thôi :">
Zin thì tao vớ được sơ sơ 7-8 cái thôi :))
Bởi vì m không làm trong môi trường đó nên m cũng ko biết đâu là rau đâu là phò theo nghĩa của m. Nói chung mỗi anh em một sở thích khách nhau. T chỉ cần trọng cuộc vui chúng nó phục vụ t. T nói gì chúng nó làm đấy là được rồi

dinhxuanthu

Yếu sinh lý
Thằng này kể chuyện được đấy, cũng tương đối là chuẩn. Nhưng đúng phải có chút tiền và thật nhiều thời gian quan tâm chăm sóc. Mã cũng phải đẹp tí.

godxl

Tao là gay
muốn chơi đúng chuẩn phê pha thì các đồng phê phải chuẩn bị thật nhiều đạn, năm vừa rồi tao chơi đâu đấy tầm nửa năm, nhưng cũng thổi mất cả tỉ vì bộ môn này

Hungcob

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Cm chơi như thế nào mà tốn? Gọi dịch vụ à? =))
1 buổi chơi tao gọi tầm 2v1c, cả ship 4tr. Tuần 1-2 lần. Tháng 20-25tr. Không phải tháng nào cũng vậy. Năm 200 củ là căng =))

Bên trên