• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức CẢM GIÁC CHỊCH CÔNG CHÚA, TIỂU THƯ ĐÀI CÁC CON NHÀ GIÀU LÀ THẾ NÀO???

tuan0387bn757

Yếu sinh lý
Bằng em này ko?
=))
Vl gặp qua hungocb tưởng thầy r nay gặp a hungcob chắc sư phụ cmnl. Cho thằng e mạo muội hỏi phát là với những e như này thì thường ấn tượng bởi sự nam tính, chững chạc của đàn ông hay là về việc mình có tài sản và chịu chi vậy thầy.

DuyanhFUKT

Yếu sinh lý
Em thứ 2: năm tao quen em em mới 26 tuổi, chủ 2 phòng gym và 2 cửa hàng bán điện thoại. Nói về em, chỉ có thể dùng 3 từ: sang, xịn, mịn. Tóc bạch kim, cao 1m66, 3 vòng 88, 58, 95. Nước hoa Dior, đồ hiệu, đi Porsche Panamera... Ở người em toát ra thần thái mà một thằng lom dom như tao chỉ biết nuốt nước bọt và nuốt cả những suy nghĩ bậy bạ vào bụng :((
Xem nội dung: 165171Xem nội dung: 165170
Tao biết em qua 1 khách hàng khác, những lần đầu tao nhắn tin xin kết bạn em ko rep. 1 ngày zalo thông báo tao và em đã thành bạn, em nhắn xin lỗi và bảo nhiều lời mời kết bạn quá em ko để ý. Em nhờ tao giúp 1 chuyện liên quan đến công việc, tao giúp em không thu phí gì, vì thực tế cũng ko hết mấy. Nhưng em ngỏ ý mời tao 1 bữa cơm, tao bảo chỉ cần cafe là được (đi ăn nếu chưa quen lắm khó điều tiết câu chuyện). Tao và em nói chuyện nhiều hơn, cả công việc rồi sang đến đời sống. Em sống ở HN có 1m, bố mẹ và em trai đã chuyển đến nơi làm ăn. Em luôn tỏ ra mạnh mẽ nhưng em rất cô đơn.
Sau nhiều lần đưa đẩy, em bắt đầu gửi cho tao những hình ảnh tế nhị hơn, tao và em trở nên thân mật hơn mức bình thường. Nhưng thần thái sang chảnh toát ra từ em làm tao ko dám làm những gì bậy bạ.
Xem nội dung: 165172
Xem nội dung: 165177
Thế nhưng duyên số run rủi, một ngày em nhận lời mời của 1 người bạn khác đi ăn tiệc, trong bữa tiệc đó là vài doanh nhân khác, đều dẫn theo sgbb của họ. Mấy ông kia tưởng em là sgbb của người bạn này trêu ghẹo, sàm sỡ... Em uất ức, ném bát đĩa và bỏ về. Chẳng hiểu sao em lại gọi cho tao (em bảo vì tn zalo của tao và em lúc đó đang ở trên cùng). Tao đến đón em và đưa em đi lượn hồ Tây, cm có thể tưởng tượng tạo mặc quần ngố áo polo, đi dép lê, xe máy, đèo đằng sau một em xinh đẹp ăn mặc lộng lẫy nó thu hút sự chú ý như thế nào ko :))
Đi được một lúc, tao bảo thôi anh nên đưa em về, chứ như thế này người ta lại tưởng anh cóc ghẻ đòi ăn thiên nga. Em chợt ngẩng lên đầy nghiêm túc: thiên nga không muốn thì có là sư tử cũng không ăn được (chắc em nghĩ về chuyện lúc tối). Đi đường về, cả 2 đều im lặng. Em chợt dựa đầu vào bên cổ tao, nói thầm kiểu bâng quơ: Nhưng nếu thiên nga đồng ý thì sao... Tao nghĩ một lúc và bảo: vậy đợi cóc biến thành hoàng tử đã :))
Sau đó vài hôm ko liên lạc, em mời tao đến nhà ăn cơm, lý do đơn giản: trả tiền xe ôm hôm nọ :)) Ăn xong tao cũng lúng túng ko biết làm gì, ngồi dựa ban công ngắm đường phố, em rửa bát xong vào phòng ngủ từ lúc nào. Chợt điện thoại tao có zalo:
Em: 😘
Em: Công chúa đã hôn rồi, cóc biến thành hoàng tử chưa?
Tao: Biến xong rồi. Nhưng đang không có quần áo mặc.
Em: Giữ nguyên thế. Vào đây.
Tao bước từng bước vào phòng em mà thấy bồng bềnh, không thật. Nhưng những chuyện sau đó là thật =))Xem nội dung: 165173
Case điển hình của mấy e sang chảnh thông mình này, bọn nó nhu cầu cao hơn so vs bọn con gái bình thường đấy, và cũng dứt khoát hơn, thèm là cho đo, đéo mè nheo nhiều, cơ mà tml cũng giữ chừng mực hay nên bọn nó mới dễ trao thân. T vẫn tin là gái giàu có nhung lụa nó dâm ở 1 tầm khác bọn thường.

Hungcob

Yếu sinh lý
Vl gặp qua hungocb tưởng thầy r nay gặp a hungcob chắc sư phụ cmnl. Cho thằng e mạo muội hỏi phát là với những e như này thì thường ấn tượng bởi sự nam tính, chững chạc của đàn ông hay là về việc mình có tài sản và chịu chi vậy thầy.
Tao có tiền cái ccc ấy mà chịu chi :))
Cái key của tao chỉ là lịch sự và quan tâm, outfit chỉn chu. Tất nhiên mày cũng đừng xấu bẩn quá :))

chickenzero99999

Yếu sinh lý
về thể xác thì như nhau thôi, nhưng về khía cạnh tâm lý thì mày sẽ cảm thấy rất tự hào về mình. khi quan hệ sẽ dễ thăng hoa hơn

meocotien

Yếu sinh lý
Em thứ 2: năm tao quen em em mới 26 tuổi, chủ 2 phòng gym và 2 cửa hàng bán điện thoại. Nói về em, chỉ có thể dùng 3 từ: sang, xịn, mịn. Tóc bạch kim, cao 1m66, 3 vòng 88, 58, 95. Nước hoa Dior, đồ hiệu, đi Porsche Panamera... Ở người em toát ra thần thái mà một thằng lom dom như tao chỉ biết nuốt nước bọt và nuốt cả những suy nghĩ bậy bạ vào bụng :((
Tao biết em qua 1 khách hàng khác, những lần đầu tao nhắn tin xin kết bạn em ko rep. 1 ngày zalo thông báo tao và em đã thành bạn, em nhắn xin lỗi và bảo nhiều lời mời kết bạn quá em ko để ý. Em nhờ tao giúp 1 chuyện liên quan đến công việc, tao giúp em không thu phí gì, vì thực tế cũng ko hết mấy. Nhưng em ngỏ ý mời tao 1 bữa cơm, tao bảo chỉ cần cafe là được (đi ăn nếu chưa quen lắm khó điều tiết câu chuyện). Tao và em nói chuyện nhiều hơn, cả công việc rồi sang đến đời sống. Em sống ở HN có 1m, bố mẹ và em trai đã chuyển đến nơi làm ăn. Em luôn tỏ ra mạnh mẽ nhưng em rất cô đơn.
Sau nhiều lần đưa đẩy, em bắt đầu gửi cho tao những hình ảnh tế nhị hơn, tao và em trở nên thân mật hơn mức bình thường. Nhưng thần thái sang chảnh toát ra từ em làm tao ko dám làm những gì bậy bạ.
Thế nhưng duyên số run rủi, một ngày em nhận lời mời của 1 người bạn khác đi ăn tiệc, trong bữa tiệc đó là vài doanh nhân khác, đều dẫn theo sgbb của họ. Mấy ông kia tưởng em là sgbb của người bạn này trêu ghẹo, sàm sỡ... Em uất ức, ném bát đĩa và bỏ về. Chẳng hiểu sao em lại gọi cho tao (em bảo vì tn zalo của tao và em lúc đó đang ở trên cùng). Tao đến đón em và đưa em đi lượn hồ Tây, cm có thể tưởng tượng tạo mặc quần ngố áo polo, đi dép lê, xe máy, đèo đằng sau một em xinh đẹp ăn mặc lộng lẫy nó thu hút sự chú ý như thế nào ko :))
Đi được một lúc, tao bảo thôi anh nên đưa em về, chứ như thế này người ta lại tưởng anh cóc ghẻ đòi ăn thiên nga. Em chợt ngẩng lên đầy nghiêm túc: thiên nga không muốn thì có là sư tử cũng không ăn được (chắc em nghĩ về chuyện lúc tối). Đi đường về, cả 2 đều im lặng. Em chợt dựa đầu vào bên cổ tao, nói thầm kiểu bâng quơ: Nhưng nếu thiên nga đồng ý thì sao... Tao nghĩ một lúc và bảo: vậy đợi cóc biến thành hoàng tử đã :))
Sau đó vài hôm ko liên lạc, em mời tao đến nhà ăn cơm, lý do đơn giản: trả tiền xe ôm hôm nọ :)) Ăn xong tao cũng lúng túng ko biết làm gì, ngồi dựa ban công ngắm đường phố, em rửa bát xong vào phòng ngủ từ lúc nào. Chợt điện thoại tao có zalo:
Tao bước từng bước vào phòng em mà thấy bồng bềnh, không thật. Nhưng những chuyện sau đó là thật
Tao bước từng bước vào phòng em mà thấy bồng bềnh, không thật. Nhưng những chuyện sau đó là thật =))Xem nội dung: 165173
chuyện của mày bánh cuốn phết :)))

anhzaingaytho

Yếu sinh lý
Chỉ khác khi mày biết em nó là tiểu thư thôi. Chứ mày không biết trước xem. Chắc chắn khó mà phân biệt được nếu chỉ tán tỉnh, quan hệ. Và cảm nhận đó của mày cũng có trị số thay đổi, dựa vào địa vị của bản thân mày nữa.
Mày nghĩ cảm giác của các em ý khi chịch 1 thằng công tử thì như thế nào? Mà chịch một thằng bình thường thì như thế nào?
Tao từng được đọc 1 ông tây nói với con trai:
"Không xứng?
Nó là đàn bà. Còn mày là đàn ông. Chỉ như vậy thôi."

Chuotchit

Yếu sinh lý
Trong 1 thời điểm nứng lồn thì em nào chả như em nào - Vấn đề làm sao để mày là người được chọn thôi - lúc đó sự quan tâm, tâm lý, body ổn trong mắt tụi nó thì mày top 1 server dâm em nó - quất thôi!

boydoll2

Yếu sinh lý
xưa t húp 1 em 17t. bố làm chủ cty xây dựng, nhà mặt tiền phố. đi cf xem phim 2 ngày là vào luôn nhà em ấy. nc bố mẹ đàng hoàng :))) tin tưởng là e cho t phá zin, chung cạ hơn tháng là t lại có thêm em mới. em cũng thì ra đi. Nhìn chung như mấy tml kia nói, chỉ thơm, mịn hơn với cảm giác mút sò éo sợ bệnh lậu :)))

tuan0387bn757

Yếu sinh lý
Tao có tiền cái ccc ấy mà chịu chi :))
Cái key của tao chỉ là lịch sự và quan tâm, outfit chỉn chu. Tất nhiên mày cũng đừng xấu bẩn quá :))
Khoản đẹp trai thì e không sợ r thầy, đó giờ nhỏ nào cũng bảo ưa nhìn, dth, ở bên thoải mái với vui. Chỉ có nắm tâm lý là bị nhùn hơn mấy thằng lái lex dắt fine dining tặng vàng với kim cương nên cứ nghĩ tiêu chuẩn chung tầng đó nên đu đ nỗi.

rumbackkk

Tao là gay
Nó chỉ hào nhoáng vẻ bề ngoài thôi, bên trong vẫn vậy, được cái cuốn hút hơn khi m chinh phục được 1 em ngoài tầm với nhưng vài bữa là chán.

Hungcob

Yếu sinh lý
Nó chỉ hào nhoáng vẻ bề ngoài thôi, bên trong vẫn vậy, được cái cuốn hút hơn khi m chinh phục được 1 em ngoài tầm với nhưng vài bữa là chán.
Tao sẽ nói kỹ hơn để cm dễ hiểu:
- Ngoại hình: đồng ý là vẫn có những em tiểu thư ko xinh, thậm chí xấu hơn bình thường. Nhưng mặt bằng chung những em tao biết đều rất xinh, sang, mịn. Da trắng mịn do được spa đều, skincare tốt. Nước hoa thơm, mỹ phẩm đắt tiền. Rất có ý thức chăm sóc bản thân, từ chế độ ăn uống đến tập luyện (gym, yoga, pilate, golf...). Tóc, vùng kín cũng vậy. Đó là những thứ mà các em bình thường (trừ những em đẹp tự nhiên một cách xuất sắc) khos có được.
- Học thức: các em đều ăn học tử tế, dù là đi theo con đường kinh doanh đi chăng nữa thì cũng đều rất hiểu biết, có kiến thức. Nên hầu hết đều lịch sự, đoan trang. Thần thái trang nhã, thậm chí kiêu sa, sang chảnh. Thần thái là thứ khó copy nhất, hình thành từ môi trường sống và giáo dục, dù 1 em bình thường có xinh đến mấy, khoác đồ hiệu kín người mà ko có cái cốt này thì cũng ko sang hơn được bao nhiêu.
- Sự sạch sẽ: các em ko hề lên giường bừa bãi, ngoại trừ mấy con lol tiểu thư chỉ biết phá ra tao ko tính. Nên gặp các em tao chỉ đi trần, tao cũng ko buồn hỏi xem em tránh thai như thế nào :))
- Kỹ năng: chính vì các em ko có nhiều kinh nghiệm chuyện ấy, nên skill sẽ ko bằng mấy em hàng ngoài. Nhưng có 2 thứ bù lại: 1 là ngoan, nếu đã đồng ý lên giường thì sẽ rất chiều, để mày dạy bảo. 2 là cm sẽ có sự thoả mãn cao độ về cảm giác chinh phục, đồng nghĩa với việc gia tăng sự hưng phấn về sinh lý. Cm tưởng tượng đến cảnh mày ngồi sofa quay ra ban công ngắm thành phố, dưới chân mày là một em xinh sang chảnh, mặc bodycon đính đá lấp lánh, khoác khăn lông, chân đi Louboutin đang úp mặt lên xuống nơi thằng nhỏ của mày... Cảm giác đó là cỡ nào =))
...
Đấy là trải nghiệm của tao, tin hay ko tuỳ cm. Tao biết với nhiều sếp chuyện này là bình thường nhưng mấy ông đó dùng tiền mua cảm giác đó, tao chỉ có cái zái khô. Còn những thằng bảo ko khác hay ko hơn những em bình thường chắc chưa được trải qua, chỉ mõm thôi =))

meobeo312

Yếu sinh lý
Tao sẽ nói kỹ hơn để cm dễ hiểu:
- Ngoại hình: đồng ý là vẫn có những em tiểu thư ko xinh, thậm chí xấu hơn bình thường. Nhưng mặt bằng chung những em tao biết đều rất xinh, sang, mịn. Da trắng mịn do được spa đều, skincare tốt. Nước hoa thơm, mỹ phẩm đắt tiền. Rất có ý thức chăm sóc bản thân, từ chế độ ăn uống đến tập luyện (gym, yoga, pilate, golf...). Tóc, vùng kín cũng vậy. Đó là những thứ mà các em bình thường (trừ những em đẹp tự nhiên một cách xuất sắc) khos có được.
- Học thức: các em đều ăn học tử tế, dù là đi theo con đường kinh doanh đi chăng nữa thì cũng đều rất hiểu biết, có kiến thức. Nên hầu hết đều lịch sự, đoan trang. Thần thái trang nhã, thậm chí kiêu sa, sang chảnh. Thần thái là thứ khó copy nhất, hình thành từ môi trường sống và giáo dục, dù 1 em bình thường có xinh đến mấy, khoác đồ hiệu kín người mà ko có cái cốt này thì cũng ko sang hơn được bao nhiêu.
- Sự sạch sẽ: các em ko hề lên giường bừa bãi, ngoại trừ mấy con lol tiểu thư chỉ biết phá ra tao ko tính. Nên gặp các em tao chỉ đi trần, tao cũng ko buồn hỏi xem em tránh thai như thế nào :))
- Kỹ năng: chính vì các em ko có nhiều kinh nghiệm chuyện ấy, nên skill sẽ ko bằng mấy em hàng ngoài. Nhưng có 2 thứ bù lại: 1 là ngoan, nếu đã đồng ý lên giường thì sẽ rất chiều, để mày dạy bảo. 2 là cm sẽ có sự thoả mãn cao độ về cảm giác chinh phục, đồng nghĩa với việc gia tăng sự hưng phấn về sinh lý. Cm tưởng tượng đến cảnh mày ngồi sofa quay ra ban công ngắm thành phố, dưới chân mày là một em xinh sang chảnh, mặc bodycon đính đá lấp lánh, khoác khăn lông, chân đi Louboutin đang úp mặt lên xuống nơi thằng nhỏ của mày... Cảm giác đó là cỡ nào =))
...
Đấy là trải nghiệm của tao, tin hay ko tuỳ cm. Tao biết với nhiều sếp chuyện này là bình thường nhưng mấy ông đó dùng tiền mua cảm giác đó, tao chỉ có cái zái khô. Còn những thằng bảo ko khác hay ko hơn những em bình thường chắc chưa được trải qua, chỉ mõm thôi =))
Tao chưa có trải nghiệm quá nhiều, mới chỉ có 3 4 em thuộc dạng nhà giàu con cốp. Đương nhiên là giàu thì sẽ rất rất là sạch sẽ thơm tho. Điểm chung nhất của mấy em đấy là đều muốn tiến xa, một khi đã yêu thì khá là luỵ luôn ấy.

markaaron92

Yếu sinh lý
công nhận, từ 1 th nhà quê nổi lên từ vụ U23 xong tán đc e My phải nói là ngon, th Công Phượng cũng vậy chứ bt mấy th cầu thủ có tí tiền thì cũng yêu mấy e phò giá cao thôi
bọn nó cũng là thằng top trong nghề của nó, về kiếm được tiền thì tự bọn nó cũng là đại gia. tao thấy xứng đáng cả thôi

kenxathu

Yếu sinh lý
bọn nó cũng là thằng top trong nghề của nó, về kiếm được tiền thì tự bọn nó cũng là đại gia. tao thấy xứng đáng cả thôi
gọi là khá giả thôi mày, bọn đấy tuổi đéo j làm đại gia, đi đá thuê vs đóng quảng cáo kiếm cơm mà là đại gia thì 2 từ đại gia đó nó hèn vl, có Nguyễn A Đức 85 trc ở đội tuyển QG thì mới xứng đáng vs 2 từ đấy, m nên tìm hiểu kỹ vào

knguyen2794

Yếu sinh lý
- 23t tao có cặp 1 em trong ngành dược, nhà con bé có đ.kiện và thế lực trong ngành, tao biết vậy vì mới ra trường vài năm và chỉ học cao đẳng (trường tư) nhưng hôm thì đi làm bệnh viện rồi bảo chán, nhảy sang làm kiểm định chất lượng bên Dược TW3, rồi lại chán lại nhảy, người ta nhảy việc vì lương cao, con bé nhảy việc vì chán. Có một lần con bé đề nghị "Nếu anh thích ra nước ngoài học thì nhà em đầu tư, còn ở Đà Nẵng làm thì thích vị trí nào ba em đưa vào" - lúc đi học đh thì tao hay chạy con winner ghẻ, tối đến đi chơi với đám bạn mới chạy CBR (lúc ở VN ko chạy ô tô vì thấy bất tiện), không hay đăng ảnh fb, cũng ít khi mời bạn về nhà, nên bên ngoài nhìn khá phèn. Nhà con bé có 3 chị em thôi, mà cũng không giỏi học hành nên chỉ cơ cấu được mấy đứa con vào học trung cấp hoặc cao đẳng trường tư, thấy tao thủ khoa đầu vào đh dược nên 2 cụ thân sinh nhà đó khoái lắm. Tính ra, nếu tao tiếp tục ở VN thì có thể sẽ cưới bé này. Bé này ta khá thích vì tính tình rất hiền, kiểu tao nói gì cũng "dạ", kể chuyện tào lao vớ vẩn cũng cười, luôn yên lặng ngồi cạnh, quen 1 năm chưa bao giờ thấy lên cái tông giọng.
- 25t thì tao sang Úc, lúc này gặp một con bé VN thua 1t ở hội sinh viên VN, buổi chiều nói chuyện thấy hợp tính là tối đi quán bar luôn (quán bar bên Úc không phải kiểu đèn đóm sập xình rồi bay lắc đâu, kiểu mua bia hoặc rượu ra ngồi nch yên tĩnh và nghe nhạc chill), lúc về thì con bé đánh con Range Rover mới cóng bảo là quà sinh nhật của ông bô, chở về con phòng có view nhìn thẳng ra nhà hát Opera. Lúc chịch nhau đúng hài, tao nhây nhây trêu nó rằng chơi trần cho cảm giác, con nhỏ nhẹ nhàng nói lại "Anh mà làm em có bầu thì bố em thả anh trôi trên sông Sydney" - nghe xong tự giác mang bcs hẳn. Nhỏ này thì là kiểu người tao lại không muốn cưới, muốn làm bạn nhiều hơn, đến bh vẫn giữ liên lạc (5 năm rồi) như kiểu bạn bè, một trong số ít người mà tao có thể chia sẻ suy nghĩ của mình.

Đây là 2 trường hợp mà tao cảm thấy tiền và thế lực có thể đè trên cơ tao, bình thường hay quen những em có đ.kiện ngang hoặc dưới kèo 1 tí. Cảm giác thì thật ra không có khác gì nhiều, chẳng qua quen những bạn này thì không phải lăn tăn xem người ta đến với mình có phải là vì thật lòng hay không. Nói thêm thì tao cũng không phải dạng cần bám váy, có bằng đh, thạc sĩ ở Úc, lương $8-10k/tháng, ở VN cũng có 1-2 căn nhà, là loại ở đâu cũng sống được, không dưới đáy xã hội cũng không ở trên đầu trên cổ ai.

Mokick

Tao là gay
Tao đỵt nhau trong biệt thự nhà nó , đag phê pha trên sofa thì con lồn giúp việc ( có khoá nhà ) mở cửa vào , vác buồi bê lồn chạy vào phòng nó r đỵt tiếp , kí ức đẹp vl ❤️

Bên trên