• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Mb 300k bú mút chiều chuộng , tao đã check, tao đâm em nó 20p k ra đc , em nó lên đỉnh 3-4 phát vẫn bảo a nắm xuống em địt cho ra mới thôi .

beokk99999

Yếu sinh lý
Chủ thớt
dcm thằng mặt lồn mày ăn cứt nó à mà quảng cáo ác cho con an an này thế ...
Loại mày súc vật đéo đc chiều nên cắn à con chó, bố mày địt nó sao về rv lại loại mày chắc bẩn như con chó đéo ai dám động vào nên sủa à , địt cả lò mày, tao liếm lồn chiều em nó sướng ren như con chó cái nó chả chiều lại tao mày ghen à , thằng mặt lồn , tâm hồn chó dại. Địt cả lò con tinh trùng khuyết tật này.

labatvi

Yếu sinh lý
Loại mày súc vật đéo đc chiều nên cắn à con chó, bố mày địt nó sao về rv lại loại mày chắc bẩn như con chó đéo ai dám động vào nên sủa à , địt cả lò mày, tao liếm lồn chiều em nó sướng ren như con chó cái nó chả chiều lại tao mày ghen à , thằng mặt lồn , tâm hồn chó dại. Địt cả lò con tinh trùng khuyết tật này.
Cái lò súc vật nhà mày
Tinh trùng khuyết tật mặt dày, môi thâm

huyanhxam

Yếu sinh lý
Tao fang tư thế truyền thống hoặc doggy thì lâu ra(30'), con vẹo cũng dầm dể nuóc háng, bắp vế giật giật...nhưng mà nằm dưới để nó trèo lên nhún chắc chục nhát là phọt ...
thích nhất là cho nó mút mát ngập cuống chim,xuất vào mồm nó,..đứng run run chân fe lòi 2 phút...rồi nằm vật ra giường

Tclam1

Tao là gay
300 còn đòi hỏi gì các ô
Ai thíc gu mặn mb + chiều thoải mái tg thì ủng hộ
Ai k thíc thì thôi
Thớt nó để ảnh bthg chứ có chỉnh sửa qá đà xog ae đến bị khác ảnh qá đâu mà chửi nó nặng nề thế :(

batistuta

Yếu sinh lý
Ảnh trên ckv thấy không đến nỗi nào mà nhìn ảnh mày chụp cứ như là cô tao vậy :D
Thằng nào thích incest thì đi, haha

Dung ka

Tao là gay
Đcmm, mày là bánh hay khách thì cái cần có là địa chỉ và sđt liên lạc lại ko đưa ra, review như lồn :v

Bên trên