• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự A E THANH HOÁ IM ẮNG QUÁ NHĨ

Namle01

Yếu sinh lý

Mẹ kiếp

Yếu sinh lý
Ngày xưa tao học tp Thanh Hóa,mỗi lần đi địt gái là cứ phi thẳng xuống Sầm Sơn,hàng rẻ chất lượng tạm ổn

thaituanfx

Yếu sinh lý
Check hàng thì ở đâu gái ngon trẻ ae nhỉ
nghỉ lễ t về 3 hôm bạn t đi địt cả 3 hôm.Đại Phát(400)gái xin thêm 1lit mới bú cu t địt cố lắm mới ra được hết giờ còn bị giục may có bo nên con kia cho địt cố ra đc,Thu Trang(450K)OK phết gặp em 2k5 bú cu đỉnh chóp luôn,Hải Hùng(hay gì ấy đéo nhớ).(400k)có bú cu ko cần bo.Chỗ nào cũng có 2k5,2k4 hết mà không xinh lắm đâu.T chơi 3 hôm gặp 2 em 2k5.(Bọn m bảo nó cởi khẩu trang ko ưng thì xin đổi)

thaituanfx

Yếu sinh lý
Ngày xưa tao học tp Thanh Hóa,mỗi lần đi địt gái là cứ phi thẳng xuống Sầm Sơn,hàng rẻ chất lượng tạm ổn
Sầm Sơn nghe b t kể là nó ngồi 1 bầy ra ghế ưng em nào thì chọn,giờ tầm 350k.Mà nó nằm im cho chơi thôi.Phải bo thêm mới có bú cu

lctl11

Yếu sinh lý
nghỉ lễ t về 3 hôm bạn t đi địt cả 3 hôm.Đại Phát(400)gái xin thêm 1lit mới bú cu t địt cố lắm mới ra được hết giờ còn bị giục may có bo nên con kia cho địt cố ra đc,Thu Trang(450K)OK phết gặp em 2k5 bú cu đỉnh chóp luôn,Hải Hùng(hay gì ấy đéo nhớ).(400k)có bú cu ko cần bo.Chỗ nào cũng có 2k5,2k4 hết mà không xinh lắm đâu.T chơi 3 hôm gặp 2 em 2k5.(Bọn m bảo nó cởi khẩu trang ko ưng thì xin đổi)
mấy e 2k4 2k5 dáng dấp với da dẻ ok ko m

Xuattinhmieng

Yếu sinh lý
Địt mẹ bọn cẶn bã Thanh Hoá tụ tập hết trong này à,địt mẹ lũ dân hạ đẳng

Bên trên