• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Cày kiếm coin cho dân k có tiền

nghimtx

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ae cập nhật tiến độ đi, làm khảo sát toàn fail, bấm vào ks cái đã báo bạn k phù hợp nên chỉ chơi game cày tốc độ đào thôi, bao giờ mới có tiền mua máy đào mới đâyXem nội dung: 174455
Tui chơi 3 tháng đầu cũng đâu trúng được ks nào. Từ từ rồi sẽ lên trình
Chơi 1 năm 2 tháng trong đó có 2 lần bỏ ngang vì nản (tổng cộng 2 lần là 3 tháng) :)). Thành ra chỉ chơi mới có 11 tháng

Mãi yêu em93

Yếu sinh lý
C
Chơi 1 năm 2 tháng trong đó có 2 lần bỏ ngang vì nản (tổng cộng 2 lần là 3 tháng) :)). Thành ra chỉ chơi mới có 11 tháng
Chủ tus cho hỏi phát liệu đồng Doge đấy có tương lai k? Đang cày mà thấy mịt mờ quá

Mãi yêu em93

Yếu sinh lý
Với lại mấy cái này mua bằng RST xong thì nó ở đâu và làm gì vậy? Tui mua mấy cái rồi mà kb tìm nó ở đâu với lại sợ sắp hết mùa nó mất nên cứ mua

Đính kèm

431.2 KB · Xem: 6

nghimtx

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Với lại mấy cái này mua bằng RST xong thì nó ở đâu và làm gì vậy? Tui mua mấy cái rồi mà kb tìm nó ở đâu với lại sợ sắp hết mùa nó mất nên cứ mua
Đừng mua mấy cái 40 RST. Nó chỉ là bộ phận nâng cấp thôi. Để giành RST tới sát cuối mùa được vài ngàn RST mà mua máy đào

Đính kèm

108.5 KB · Xem: 3

Mãi yêu em93

Yếu sinh lý
Đừng mua mấy cái 40 RST. Nó chỉ là bộ phận nâng cấp thôi. Để giành RST tới sát cuối mùa được vài ngàn RST mà mua máy đào
Huhu, có biết đâu, thế mà t cứ mua hết mấy cái 40RST,
Thế mấy cái mua rồi thì nó ở mục nào vậy bro, kiếm k ra

Tentaodeoco

Yếu sinh lý
ở đây có ai chơi game mà nhận được RLT không . t chơi hoàn thành rồi ko được rlt nhỉ

Bên trên