• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh [Sài Gòn]Tìm kênh múi mít tầm 2-3k USD/ngày

hoang anh ne

Yếu sinh lý
[Sài Gòn]Như tiêu đề tụi tao dân kinh doanh, muốn tìm sub kín dạng múi mít hàng hịn giá như tiêu đề để sắp xếp tổ chức ăn chơi vui vẻ, về điều kiện kinh tế thì không thành vấn đề củ yếu phải hịn, tml nào có kèo cáp qua t xin hậu tạ. Điều kiện các múi mít vui vẻ nhiệt tình dâm đãng, có hội bạn càng tốt càng đông càng dui!!

Đính kèm

79.5 KB · Xem: 313

suphamhoai

Yếu sinh lý
2-3k/ngày bạn chơi đc người mẫu rồi. Trong đây toàn lương 10tr với shipper không sao thẩm với bạn nổi.

Cỡ bạn vào club gạ kèo là khối em gật rồi cần chi đi kiếm hàng cho nhọc người.

hoang anh ne

Yếu sinh lý
Chủ thớt
nhiều lần t có tiền cũng bị mấy con chó ghẻ như thằng lol @Đệ nhất ma tu này vô ẳng, đm có tiền vô kiếm kèo chơi gặp thể loại này cái tắt nứng luôn, khốn nạn loại chó ghẻ, loại như mày @Đệ nhất ma tu sau này chỉ chờ xã hội ỉa để đớp thôi con à
Chả sao bác, có thể vì a trai đó chẳng tin ai cả nên thế, vui vẻ dĩ hoà vi quý thôi ^^

hoang anh ne

Yếu sinh lý
Chủ thớt
2-3k/ngày bạn chơi đc người mẫu rồi. Trong đây toàn lương 10tr với shipper không sao thẩm với bạn nổi.

Cỡ bạn vào club gạ kèo là khối em gật rồi cần chi đi kiếm hàng cho nhọc người.
E lại ko khoái kiểu vào bar nó hơi ồn ào, mà bị cái chả có kèo bạn bè sub siếc nên tìm mãi ^^ chứ e có hội mấy ae, tiền nhiều thì ko có chứ chơi kiểu vậy đơn giản :D

DuyanhFUKT

Yếu sinh lý
Xưa có e Mẫn hay tổ chức ăn chơi giá nào cũng có, giờ k biết về đâu r.

Bên trên