• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Hồi ức về bướm của thập niên trước.

Philips fox

Yếu sinh lý
Sao chúng mày nhiều bướm đẹp thế, bướm nhà tao thâm qá

Đính kèm

105.6 KB · Xem: 57

Cygnus

Yếu sinh lý
Ngày xưa nạp bao nhiêu cho bọn bánh mỳ này để lấy sđt cuối cùng nó sập mẹ mất

twin1776

Tao là gay
Chắc cuối tuần sắp lịch ra ngó phát :D chat zl nhất định nó k tloi
con ấy nó nghỉ là vì muốn hoàn lương. vif con nó cũng lớn rồi mà cứ la,f thế con nó biết ko hay. nên giờ chỉ làm kín, vừa giải quyết sinh lý vừa có thêm tiền. chứ con này thời nó lam đc nhiều nhưng tiêu hết.

nguyenhaivan153

Yếu sinh lý
Những năm 2012-2014 tao rất ít đi đá phò, chỉ khi nào liên hoan ăn nhậu thì mới đi mà thôi.

Sở trường của tao là massage, tao đã lập thành tích phá đảo oasis Cầu Đất từ năm 2013. 1 tuần đi 3 lần đều như vắt tranh. Có hôm 1 ngày đi 2 lần.
Tụ tập toàn 1 lũ thanh niên chưa vợ sinh lý mạnh lên nghe các em miền tây nó thủ thỉ sướng vãi cặc.

Tao đã địt rất nhiều em trong đó đéo nhớ hết, có em thì dẫn ra ngoài địt, có em thì địt trộm sau cái bồn nước khuất cái phòng sông hơi. Có em thì được về phòng trọ của em ấy địt nhau đến sáng.

Thằng nào già chắc ấn tượng nhất là em 25 da trắng như trứng gà bóc đầu ti bé tí và hồng, lồn lưa thưa lông. Em này tính tình tưng tửng mang cả mẹ lên HN rồi sắm con SH đi làm. Tao gạ phát là ra A25 quần nhau 2 nháy rồi đưa em về với mẹ.

Em số 10 có gặp giò ngon nhất oasis. Cặp đùi vừa thẳng vừa đầm lại dài. Vú vừa vừa hồng hồng mỗi tội lông lồn hơi cứng. Gạ gẫm mãi mất bao nhiêu tiền mới được địt em nó.

Còn em 39 huyền thoại chắc nhiều thằng biết. Tao chưa gạ địt vì em nó mồm hơi hôi.
Gạ địt mất tiền ko tml

Tclam1

Tao là gay
con ấy nó nghỉ là vì muốn hoàn lương. vif con nó cũng lớn rồi mà cứ la,f thế con nó biết ko hay. nên giờ chỉ làm kín, vừa giải quyết sinh lý vừa có thêm tiền. chứ con này thời nó lam đc nhiều nhưng tiêu hết.
Thì t cug gọi nó kín chứ có phải giữa hàng bún rủ đi địt nhau đâu :(

twin1776

Tao là gay
Thì t cug gọi nó kín chứ có phải giữa hàng bún rủ đi địt nhau đâu :(
mà giờ chơi nó kiểu hoàn lương rồi nó cảm giác khác lắm. nó cứ như cặp bồ ấy 😆 mà con linh này ngay cái thời nó còn làm thi nó cũng khác biệt so với pk 200k của nó rồi. mb nhưng vẫn căng mọng ko sề sồ , sồ sề 😆 nước hoa thơm ngát nữa mới ghê.

Tclam1

Tao là gay
mà giờ chơi nó kiểu hoàn lương rồi nó cảm giác khác lắm. nó cứ như cặp bồ ấy 😆 mà con linh này ngay cái thời nó còn làm thi nó cũng khác biệt so với pk 200k của nó rồi. mb nhưng vẫn căng mọng ko sề sồ , sồ sề 😆 nước hoa thơm ngát nữa mới ghê.
Zl đuôi 8983 đúng k?t nc nó có tloi lại đâu :( hay phải có pass??

Bên trên