• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Mệnh gặp Triệt, giờ vẫn chưa có thành tựu gì, mời các cao nhân chỉ giáo!!!

zemo

Tao là gay
Mệnh tử vi cần tả hữu khôi việt phò tá, tiếc là tả hữu của em nằm ở huynh phụ, em phải nhờ anh em + cha mẹ mới khá đc
Cái tôi em quá cao, thích áp đặt + ko nghe lời ai, nên hạ cái tôi xuống
Số này thành tựu rất muộn
Lá này phân làm 2 phe thiện (tử vi) ác (phá quân) phe tử vi yếu hơn vì gặp triệt. Sau này ko bao giờ đc theo việc ác kẻo quả báo nhãn tiền

huanluyenbdsm

Tao là gay
Mệnh tử vi cần tả hữu khôi việt phò tá, tiếc là tả hữu của em nằm ở huynh phụ, em phải nhờ anh em + cha mẹ mới khá đc
Lá này phân làm 2 phe thiện (tử vi) ác (phá quân) phe tử vi yếu hơn vì gặp triệt. Sau này ko bao giờ đc theo việc ác kẻo quả báo nhãn tiền
Cái đéo j cũng hay thế mà đéo có tiền mua nhà

Người tốt việc tốt

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Như em biết rằng Cách cục Tả Hữu giáp mệnh khá giống với lá số của em nhưng em chưa rõ là tốt hay xấu vì tam phương tứ chính của em có nhiều cát tinh và cũng nhiều sát tinh hội hợp. Bản thân em cũng cảm thấy mình ghét làm những điều trái với luân thường đạo lý và đối xử với mọi người rất tôn trọng. Tuy nhiên em cũng cảm thấy mình khá bảo thủ và chỉ tiếp thu những điều mà phù hợp với suy nghĩ của mình.

Bên trên