• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Rách bao rồi!

minhhp

Yếu sinh lý
Hoang mang vl, con em 4’ cưỡi ngựa sung vl. Rách bao luôn các ông ạ. Em MB nữa chứ. Em ấy thì với bao khác bảo chiến tiếp. Mặt còn đéo cắt ra được giọt máu nào còn bảo chiến tiếp. Con mie, cứ bảo là e tiểu đường phải kiểm tra hàng tháng nữa chứ. Sợ quá mấy tml ơi

Anhdamdw

Tao là gay
Hoang mang vl, con em 4’ cưỡi ngựa sung vl. Rách bao luôn các ông ạ. Em MB nữa chứ. Em ấy thì với bao khác bảo chiến tiếp. Mặt còn đéo cắt ra được giọt máu nào còn bảo chiến tiếp. Con mie, cứ bảo là e tiểu đường phải kiểm tra hàng tháng nữa chứ. Sợ quá mấy tml ơi
Con nào đấy để ae biết còn né

JAVJAV

Yếu sinh lý
bao kiểu lìn gì mà rách được.
nghe lạ lẫm vl.
Đm bao ở nhà nghỉ toàn loại bao mua theo cân thì chả rách, đi đá phò bỏ tiền ra tự mua bao cho nó đảm bảo.
Bảo đểu ở hotel thì chim mà to, địt mạnh gặp mấy con loz khô nữa thì chả rách

minhhp

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Đm bao ở nhà nghỉ toàn loại bao mua theo cân thì chả rách, đi đá phò bỏ tiền ra tự mua bao cho nó đảm bảo.
Thì Lok khô đấy bác, e cùng tự mua mà

Xamvn.Shop

Chim TO
Haha đi check thì đem theo chai listerin + chai vệ sinh ku.
có biến là rửa ngay
Trước vào sau khi đá cũng súc và rửa cho sạch sẽ

Dương quá cụt chym

Yếu sinh lý
Hôm trc t chơi em kia mẹ vừa cứng cái nó nhét vào cưỡi luôn mà nó khô làm t rách mẹ nó 1 tí dây chằng,vào rửa cái xong nghỉ luôn

JAVJAV

Yếu sinh lý
Lồn khô thì ma sát nó tạo lực nhanh rách vl, cứ mua bao cao su sagami 0.01 ấy nó mỏng như nhân trần mà dai vl đéo bao h rách đc. Durex h fake nhiều vl, mua bao đắt 1 tí cho nó đảm bảo. Đá phò vài trăm, tiền triệu tiếc gì cái bao vài chục

tnh1229

Yếu sinh lý
Hôm trc t chơi em kia mẹ vừa cứng cái nó nhét vào cưỡi luôn mà nó khô làm t rách mẹ nó 1 tí dây chằng,vào rửa cái xong nghỉ luôn
rách cái dây hãm nó rát vcl,mà có phải đi khâu ko?tuần trc t đi con bán chuyên nó bú mỏi xong nó querty mạnh dm tới giờ t vẫn còn bị rát

Bên trên