• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Đà Nẵng có ai var idol này chưa

Thienkim

Yếu sinh lý
THỰC SỰ MÀ NÓI THÌ HÔM QUA EM THẤY BÌNH THƯỜNG VÌ BỊ LÔI LÊN TRÊN NÀY CHECK , EM CŨNG TRẢ LỜI RẤT TỬ TẾ VỚI NHỮNG NGƯỜI CẦN TỬ TẾ NHƯNG HÔM NAY EM CẢM THẤY EM THỰC SỰ KHÔNG ỔN VỀ NHỮNG LỜI LẼ QUÁ KHÍCH NHƯ THẾ NÀY NỮA . EM KHÔNG HỀ PHỦ NHẬN VỀ VIỆC EM CÓ SET KÈO NHƯNG AI TỪNG MUỐN SET KÈO VỚI EM SAU ĐỢT DỊCH THÌ CŨNG BIẾT LÀ EM KHÓ TÍNH VÀ KHÔNG PHẢI AI EM CŨNG GẶP NHƯNG MN CỨ MUỐN DỒN EM ĐẾN ĐƯỜNG CÙNG KHIẾN EM RẤT STRESS, TỐI NAY EM KHÓC RẤT NHIỀU NHƯNG VẪN KHÔNG BIẾT LỖI EM SAI Ở ĐÂU VÀ EM ẢNH HƯỞNG GÌ TỚI MN MÀ EM PHẢI CHỊU NHỮNG LỜI LẼ NHƯ THẾ NÀY . NẾU EM CÓ NGHĨ QUẨN THÌ MONG MN HÃY SUY NGHĨ VỀ NHỮNG LỜI NÓI CỦA MÌNH ĐÃ ẢNH HƯỞNG TỚI MỘT NGƯỜI NHƯ THẾ NÀO , EM CẢM ƠN
Thật sự xin lỗi e, mạnh mẽ vượt qua giai đoạn này em nhé. Học cách bỏ ngoài tai e sẽ tốt hơn.

25minutess

Yếu sinh lý
tùm lum thằng nói với 1 đứa con gái. thiệt vl. tụi bây mặc váy là đẹp :))

phương trượng

Yếu sinh lý
THỰC SỰ MÀ NÓI THÌ HÔM QUA EM THẤY BÌNH THƯỜNG VÌ BỊ LÔI LÊN TRÊN NÀY CHECK , EM CŨNG TRẢ LỜI RẤT TỬ TẾ VỚI NHỮNG NGƯỜI CẦN TỬ TẾ NHƯNG HÔM NAY EM CẢM THẤY EM THỰC SỰ KHÔNG ỔN VỀ NHỮNG LỜI LẼ QUÁ KHÍCH NHƯ THẾ NÀY NỮA . EM KHÔNG HỀ PHỦ NHẬN VỀ VIỆC EM CÓ SET KÈO NHƯNG AI TỪNG MUỐN SET KÈO VỚI EM SAU ĐỢT DỊCH THÌ CŨNG BIẾT LÀ EM KHÓ TÍNH VÀ KHÔNG PHẢI AI EM CŨNG GẶP NHƯNG MN CỨ MUỐN DỒN EM ĐẾN ĐƯỜNG CÙNG KHIẾN EM RẤT STRESS, TỐI NAY EM KHÓC RẤT NHIỀU NHƯNG VẪN KHÔNG BIẾT LỖI EM SAI Ở ĐÂU VÀ EM ẢNH HƯỞNG GÌ TỚI MN MÀ EM PHẢI CHỊU NHỮNG LỜI LẼ NHƯ THẾ NÀY . NẾU EM CÓ NGHĨ QUẨN THÌ MONG MN HÃY SUY NGHĨ VỀ NHỮNG LỜI NÓI CỦA MÌNH ĐÃ ẢNH HƯỞNG TỚI MỘT NGƯỜI NHƯ THẾ NÀO , EM CẢM ƠN
Không phải ai cũng hèn như bọn nó đâu em.
Không việc gì phải buồn cả e ạ..
Đây cũng là bài học cho e. Đừng set kèo hẹn bậy bạ. Nhiều thằng ở ngoài nhìn đẹp mã, đàng hoàng. Nhưng nó ăn em xong rồi nó đi khoe, rồi bêu réo em.
Bọn mày cũng vừa vừa phải phải thôi. Để cho người ta sống với.

Không phải ai cũng hèn như bọn nó đâu em.
Không việc gì phải buồn cả e ạ..
Đây cũng là bài học cho e. Đừng set kèo hẹn bậy bạ. Nhiều thằng ở ngoài nhìn đẹp mã, đàng hoàng. Nhưng nó ăn em xong rồi nó đi khoe, rồi bêu réo em.
Bọn mày cũng vừa vừa phải phải thôi. Để cho người ta sống với.
Em không set kèo bậy bạ nhiều ạ , có khi cả tháng em không gặp ai vì em kiểu set kèo phải có mood mới gặp nhau được nhưng em là kiểu thích chụp kiểu linh tinh vớ vẩn nên những người chẳng biết gì về em thường dùng từ NGHE NÓI …. Rồi họ cho đó là một cái điều gì thích thú lắm để hạ thấp người khác , em không biết khi mà mn nói về một đứa con gái mà thậm chí mn còn chưa gặp bao giờ với những lời lẽ tệ như vậy thì họ có thấy hả hê hay không nhưng người nghe có thể bị khủng hoảng đấy ạ . Mn rất đa nhân cách khi set kèo với một đứa dễ tính thì cũng nói con này dễ ăn này nọ nhưng với một đứa kén chọn và khó tính thì lại quay ra chê bai và chửi rủa . Mn tệ thật đấy …..

liethaugia

Yếu sinh lý
Em không set kèo bậy bạ nhiều ạ , có khi cả tháng em không gặp ai vì em kiểu set kèo phải có mood mới gặp nhau được nhưng em là kiểu thích chụp kiểu linh tinh vớ vẩn nên những người chẳng biết gì về em thường dùng từ NGHE NÓI …. Rồi họ cho đó là một cái điều gì thích thú lắm để hạ thấp người khác , em không biết khi mà mn nói về một đứa con gái mà thậm chí mn còn chưa gặp bao giờ với những lời lẽ tệ như vậy thì họ có thấy hả hê hay không nhưng người nghe có thể bị khủng hoảng đấy ạ . Mn rất đa nhân cách khi set kèo với một đứa dễ tính thì cũng nói con này dễ ăn này nọ nhưng với một đứa kén chọn và khó tính thì lại quay ra chê bai và chửi rủa . Mn tệ thật đấy …..
Uhm có nhiều thằng vậy mà. Anh xin phép đc inbox nhé.

THỰC SỰ KHÔNG HIỂU NHỮNG NGƯỜI BỊ BẠO LỰC MẠNG TRƯỚC GIỜ TẠI SAO HỌ LẠI CHỌN CÁCH CỰC ĐOAN , GIỜ MỚI THẤY LÀ NHỜ ƠN NHỮNG NGƯỜI KHÔNG BIẾT ĐIỂM DỪNG …

duc1

Yếu sinh lý
T lạy tui m con gái ngta vô cmt xoá mẹ topic đi,để vậy tội ngta

hieu_dn1010

Yếu sinh lý
đừng để ý những lời nói trên này em ak. Lời nói gió bay mà đừng để tâm lm gì. Anh cũng hay vào fb của em xem em ntn nhưng bây giờ em đổi tên nên a ko tìm đc nữa, chúc em cố gắng vượt qua giai đoạn này nha

Pievn

Yếu sinh lý
A nhớ e quá

Thailang123

Yếu sinh lý
THỰC SỰ MÀ NÓI THÌ HÔM QUA EM THẤY BÌNH THƯỜNG VÌ BỊ LÔI LÊN TRÊN NÀY CHECK , EM CŨNG TRẢ LỜI RẤT TỬ TẾ VỚI NHỮNG NGƯỜI CẦN TỬ TẾ NHƯNG HÔM NAY EM CẢM THẤY EM THỰC SỰ KHÔNG ỔN VỀ NHỮNG LỜI LẼ QUÁ KHÍCH NHƯ THẾ NÀY NỮA . EM KHÔNG HỀ PHỦ NHẬN VỀ VIỆC EM CÓ SET KÈO NHƯNG AI TỪNG MUỐN SET KÈO VỚI EM SAU ĐỢT DỊCH THÌ CŨNG BIẾT LÀ EM KHÓ TÍNH VÀ KHÔNG PHẢI AI EM CŨNG GẶP NHƯNG MN CỨ MUỐN DỒN EM ĐẾN ĐƯỜNG CÙNG KHIẾN EM RẤT STRESS, TỐI NAY EM KHÓC RẤT NHIỀU NHƯNG VẪN KHÔNG BIẾT LỖI EM SAI Ở ĐÂU VÀ EM ẢNH HƯỞNG GÌ TỚI MN MÀ EM PHẢI CHỊU NHỮNG LỜI LẼ NHƯ THẾ NÀY . NẾU EM CÓ NGHĨ QUẨN THÌ MONG MN HÃY SUY NGHĨ VỀ NHỮNG LỜI NÓI CỦA MÌNH ĐÃ ẢNH HƯỞNG TỚI MỘT NGƯỜI NHƯ THẾ NÀO , EM CẢM ƠN …
Cuộc sống mà, thật lên xem thì thấy, và mình thích thì mình nhích,với thật máy ai đưa nguyên cái hình người khác lên đây thì ko tốt,ai cũng có nhu cầu,cố gắng lên em!

liethaugia

Yếu sinh lý
Hồi trc anh có chat với em lúc đó em nhờ sửa điện thoại đúng khum nhỉ ?

Bên trên