• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Đà Nẵng có ai var idol này chưa

Qhamtu

Yếu sinh lý
Coi đi test xem có bị lậu giang mai hay hiv k trân ơi. Chứ thấy trây quanh . Sách cl đưa quanh cái đà nẵng .!

Ví dụ mình ăn hong được mình đừng cay , bạn địt mình chưa mà bạn bảo mình trây quanh . Mà lỡ có địt rồi cũng coi đi xét nghiệm đi chứ lỡ lây á. Riết nc với mấy thằng như bạn mình thấy thương ghê á🤭

Qhamtu

Yếu sinh lý
Ví dụ mình ăn hong được mình đừng cay , bạn địt mình chưa mà bạn bảo mình trây quanh . Mà lỡ có địt rồi cũng coi đi xét nghiệm đi chứ lỡ lây á. Riết nc với mấy thằng như bạn mình thấy thương ghê á🤭
;)) địt chi cho nhớp con ku zị. Bik cl trây quanh cả thúng cẹt mà con cắm zô àh ? tĩnh chứ đâu có đứt dây như TRÂN đâu. :3

THỰC SỰ MÀ NÓI THÌ HÔM QUA EM THẤY BÌNH THƯỜNG VÌ BỊ LÔI LÊN TRÊN NÀY CHECK , EM CŨNG TRẢ LỜI RẤT TỬ TẾ VỚI NHỮNG NGƯỜI CẦN TỬ TẾ NHƯNG HÔM NAY EM CẢM THẤY EM THỰC SỰ KHÔNG ỔN VỀ NHỮNG LỜI LẼ QUÁ KHÍCH NHƯ THẾ NÀY NỮA . EM KHÔNG HỀ PHỦ NHẬN VỀ VIỆC EM CÓ SET KÈO NHƯNG AI TỪNG MUỐN SET KÈO VỚI EM SAU ĐỢT DỊCH THÌ CŨNG BIẾT LÀ EM KHÓ TÍNH VÀ KHÔNG PHẢI AI EM CŨNG GẶP NHƯNG MN CỨ MUỐN DỒN EM ĐẾN ĐƯỜNG CÙNG KHIẾN EM RẤT STRESS, TỐI NAY EM KHÓC RẤT NHIỀU NHƯNG VẪN KHÔNG BIẾT LỖI EM SAI Ở ĐÂU VÀ EM ẢNH HƯỞNG GÌ TỚI MN MÀ EM PHẢI CHỊU NHỮNG LỜI LẼ NHƯ THẾ NÀY . NẾU EM CÓ NGHĨ QUẨN THÌ MONG MN HÃY SUY NGHĨ VỀ NHỮNG LỜI NÓI CỦA MÌNH ĐÃ ẢNH HƯỞNG TỚI MỘT NGƯỜI NHƯ THẾ NÀO , EM CẢM ƠN …

Bên trên