• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Hỏi về em Lan Chi, em Mỹ Tâm, Kim Chi ở Kim Giang đang ở đâu.

phanthucsuedu

Yếu sinh lý
Tao đang định hôm nào rảnh, đi địt liền mấy Em ở hai cái nhà nghỉ Hoàng Nam và An Bình chỗ Kim Giang, tao chấm được em Lan Chi, Em Mỹ Tâm, e Kim Chi, ... mà mấy ngày nay tự nhiên bài của mấy em đấy bị gỡ hết, hay hai cái nhà nghỉ đấy bị Conan khám à.
Đăng ảnh 2 em cho chúng mày nhận dạng, em Kim Chi tóc vàng tao ko có ảnh. Thằng nào biết thực hư như nào, Tại sao các em ấy nghỉ cùng lúc, nói cho tao biết với. Hay có biết các em đó chuyển khu vực nào ko?
177783

Đính kèm

795.3 KB · Xem: 341

Canh Pham

Yếu sinh lý
Có Ngọc Trà ko xinh lắm nhưnng địt sướng lồn bóp, nhưng nay cũng ko thấy bài đâu

phanthucsuedu

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Phương Anh nhìn nứng nổ cak mà chưa set kèo đc
Sao ko Set được, Set dễ mà, trước tao trọ gần đấy, địt suốt, có hôm đầu giờ chiều qua địt, tối đêm 11h tao lại sang địt nó phát nữa, hoặc 2,3 ngày lại sang địt nó. Giờ ko ở gần nên lâu rồi ko địt nó. Phần khúc 300k thì con đấy người đẹp nhất. chỉ ko chiều thôi, nhưng 300k như vậy là ok rồi.

Canh Pham

Yếu sinh lý
Sao ko Set được, Set dễ mà, trước tao trọ gần đấy, địt suốt, có hôm đầu giờ chiều qua địt, tối đêm 11h tao lại sang địt nó phát nữa, hoặc 2,3 ngày lại sang địt nó. Giờ ko ở gần nên lâu rồi ko địt nó. Phần khúc 300k thì con đấy người đẹp nhất. chỉ ko chiều thôi, nhưng 300k như vậy là ok rồi.
Bữa t nhắn hẹn nó 2 shot sau nó ko rep t nữa luôn =)))

phanthucsuedu

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bữa t nhắn hẹn nó 2 shot sau nó ko rep t nữa luôn =)))
Mày nên biết tính con đấy chút, nó hơi ương ương, thằng nào địt lâu quá, nó nhớ mặt, mở cửa ra nhìn thấy nó còn bỏ về luôn, trước có thằng bóc phốt rồi.
Mày cứ Set 1 kèo, địt xong set kèo nữa xem, hoặc bảo nằm đợi, tiếp khách khác rồi quay lại với mày địt shot 2. đc thì đc, ko thì hôm sau đi, hoặc gọi em khác vào địt Shot 2, nhà đấy cũng có vài em địt đc.

Canh Pham

Yếu sinh lý
T thấy có em Linh Miu, với Tuyết Trinh mới lên bài mai qua test thử xem sao

Rong_choi

Yếu sinh lý
Phương Anh nhìn nứng nổ cak mà chưa set kèo đc
Em Phương Anh thấy di về Hà Đông rồi quay lại Kim Giang luôn. Em này nhìn ngon nhưng địt bth. Em nó tầm 1m7. Địt nhõng nhẽo vcl, ko hợp tác, ko hôn vét, bim bim thắt nơ được. Đi 1 lần cho biết thôi.

Canh Pham

Yếu sinh lý
Em Phương Anh thấy di về Hà Đông rồi quay lại Kim Giang luôn. Em này nhìn ngon nhưng địt bth. Em nó tầm 1m7. Địt nhõng nhẽo vcl, ko hợp tác, ko hôn vét, bim bim thắt nơ được. Đi 1 lần cho biết thôi.
thế bỏ qua PA. Bên Hà Đông có em naò ngon ko m?

Bên trên