• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Thuốc làm gái nứng

Proleakvip

Yếu sinh lý
Mài lộc cho tao đi tao chỉ cho mài cái này, tao bên đây trước săn nhiều mà ngấy, cứ rủ Party là cháy, một lần chịch 2 3 em là ít, có lần kéo vào tận trọng phòng nhiều quá mà ko cân nổi, làm xong tỉnh ra hồ bơi thể thao xíu rồi lại làm cái là cháy, mà mấy em VN chắc chắn không biết rượu bia hay gì đó sẽ ko biết đâu vì nó chắc chắn sẽ ăn, thời buổi này ngoài thuốc mê ra chứ mài đừng tin cái lồn gì cả

kailozkatko

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mài lộc cho tao đi tao chỉ cho mài cái này, tao bên đây trước săn nhiều mà ngấy, cứ rủ Party là cháy, một lần chịch 2 3 em là ít, có lần kéo vào tận trọng phòng nhiều quá mà ko cân nổi, làm xong tỉnh ra hồ bơi thể thao xíu rồi lại làm cái là cháy, mà mấy em VN chắc chắn không biết rượu bia hay gì đó sẽ ko biết đâu vì nó chắc chắn sẽ ăn, thời buổi này ngoài thuốc mê ra chứ mài đừng tin cái lồn gì cả
mày phải chỉ đi chứ , xong việc chắc chắn ko nhiều nhưng cafe lộc lá là sẽ có

Proleakvip

Yếu sinh lý
mày phải chỉ đi chứ , xong việc chắc chắn ko nhiều nhưng cafe lộc lá là sẽ có
Tao không phải nói gì dân VN gì nha, nhưng mà tao sống bên này, không ai cho không ai cái gì, tao thiện chí lắm mới chỉ chiêu này, thà mài lộc tao vài chục tao cũng chỉ, chẳng phải xin gì nhưng mà nó tạo cảm giác mài nghiêm túc, chứ dcm chỉ xong rồi ngu ngu cái tôi thì chịu

Kienml

Yếu sinh lý
Sắp tới tao có cuộc hẹn với con bạn thân chưa đụ được
Biết là ko thể tin mấy cái thuốc kích dục trên mạng nên tml nào có cái món nào làm nó hưng phấn (ngoài rượu bia và ma túy nó ko chơi) uy tín không ? giúp kèo sẽ có clip hậu tạ ae
hoặc hạ sách thì thuốc nào làm em nó mê man tầm 2 3 tiếng cũng ok
tml bạn thân mà mày dùng cách ấy đéo ổn. Dẻo mỏ lên bảo nó, mày cho tao địt 1 phát đi con ml, chắc nó ok đấy :D

Video

Tao là gay
bữa đi độn con cặc trong quần cho to vào nó nhìn thấy tự nứng

thaooo

Yếu sinh lý
Biết là ko thể tin mấy cái thuốc kích dục trên mạng nên tml nào có cái món nào làm nó hưng phấn (ngoài rượu bia và ma túy nó ko chơi) uy tín không ? giúp kèo sẽ có clip hậu tạ ae
mất dạy vcl, nó đã đéo muốn rồi thì thôi, sau này đến cả tình bạn cũng đéo còn nhé

Miu Têy Bắc

Lồn Kim Cương
khốn nạn

Kailash

Yếu sinh lý
Thằng nào thử các loại rồi xin review

Chỉnh sửa lần cuối:

flower

Yếu sinh lý
Thằng Lý Tông Thụy Đài Loan cũng còn phải dùng thuốc mê, rượu mới thịt được.

Bên trên