• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh Đăng vào đây những e 36 mà bọn mày từng chơi

1688

Yếu sinh lý
công nhận là gái 36 ngon dâm mà cũng dễ nữa, chắc bạn đụ t nhiều nhất là 36

Vuuan1988

Yếu sinh lý
Ko hiểu sao tao k thể thíc nổi gái TH, mặc dù các e đều cao, xinh, trắng. Ám ảnh với con bạn TH thời năm nhất 2006, xinh, cao m64-65, năng nổ, bạo rạn, nhưng mỗi cái giọng đặc trưng tao thì ko ngửi đc, kiểu: "mớ mớ, ngá ngá, nghí nghí.." 😝 cứ bô bô trước cả lớp là tớ thíc cậu, chỉ tớ ngồi cùng bàn với cậu đc thôi, ko ai đc ngồi,.. đmn ngại đéo để đâu cho hết, mỗi con đó là tao ko có ý nghĩ tà răm gì với nó, sau lớ ngớ thế nào đi xe máy, bị thằng csgt nó bắt rồi thế lồn nào yêu nhau, thằng csgt kia còn đến tận cổng trường đón, rồi cưới nhau. Ơ đmn.. Biết thế dí cho nó vài chục phát rồi cho nó đi lấy ck. Ngày ý ngu vãi 😌
Và cho tới giờ, cứ nghe giọng, phong cách nch của các e là tao ko thíc nổi.

Chỉnh sửa lần cuối:

Huyxamlon

Yếu sinh lý
Tao thik chịch gái bắc và Nghệ An hơn miền tây… gái nó rên nghe sướng tai hơn… gái bắc chữ “sướng lồn” nghe đã hơn

twin1776

Tao là gay
Ko hiểu sao tao k thể thíc nổi gái TH, mặc dù các e đều cao, xinh, trắng. Ám ảnh với con bạn TH thời năm nhất 2006, xinh, cao m64-65, năng nổ, bạo rạn, nhưng mỗi cái giọng đặc trưng tao thì ko ngửi đc, kiểu: "mớ mớ, ngá ngá, nghí nghí.." 😝 cứ bô bô trước cả lớp là tớ thíc cậu, chỉ tớ ngồi cùng bàn với cậu đc thôi, ko ai đc ngồi,.. đmn ngại đéo để đâu cho hết, mỗi con đó là tao ko có ý nghĩ tà răm gì với nó, sau lớ ngớ thế nào đi xe máy, bị thằng csgt nó bắt rồi thế lồn nào yêu nhau, thằng csgt kia còn đến tận cổng trường đón, rồi cưới nhau. Ơ đmn.. Biết thế dí cho nó vài chục phát rồi cho nó đi lấy ck. Ngày ý ngu vãi 😌
Và cho tới giờ, cứ nghe giọng, phong cách nch của các e là tao ko thíc nổi.
t thì éo thể ưa nổi đc cái bọn quảng bình, nghệ an, hà tĩnh, nhìn gais ở đây cứ kiểu đanh đá thế l nào ấy. cũng ko phải tất cả. nhưng t gặp toàn loại thế.

Huyxamlon

Yếu sinh lý
t thì éo thể ưa nổi đc cái bọn quảng bình, nghệ an, hà tĩnh, nhìn gais ở đây cứ kiểu đanh đá thế l nào ấy. cũng ko phải tất cả. nhưng t gặp toàn loại thế.
Mày chịch dc em nào chưa… chịch mấy em chảnh vậy cho phê

metvl

Yếu sinh lý
Ngày xưa tao cặp con bé 36 phòng bên. Cứ tối nào ae ko có ở phòng là lại lượn sang phòng đấy chịch. Côn nhận con bé đấy trắng, xinh mỗi tội tao ko thích vợ 36 nên sau giải tán.

Bên trên