• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

KUBET dắt mũi người chơi ra sao

vietconght57

Yếu sinh lý
Được rất nhiều câu hỏi về kUBET như , kUBET có uy tín không ? có phải là trang quốc tế không ? và chơi có ổn không? Thì trả lời thưa bạn cho các bạn hiểu là , trước đây thì khá ổn . Nhưng 2 năm trở lại đây do đã gây dựng một thương hiệu lên hiện tại bây giờ kubet rất trở mặt với khách hàng . Trang này và Thabet đều là chung một chủ của tập đoàn Trung Quốc có chủ sở chính tại Philippines, nhưng lại có rất nhiều đại lí ở Cam và dọc viên giữa Việt Nam. Bây giờ tạo tài khoản bên kUBET bắt buộc phần nhập mã đại lí điều này đồng nghĩa với các bạn đã dính mã đại lí . Và đại lí có thể soi và kiểm soát tài khoản của các bạn cho nên rất nguy hiểm. Trang này còn chuyên sảnh riêng độc quyền có thể can thiệp vào game thủ và dí cho một tài khoản nào đó mà họ muốn cho thua cháy túi. Đã có rất nhiều video được lan truyền khắp mạng xã hội. Ngoài ra trang này 2 năm trở lại đây rất hay khóa tài khoản của những anh em thắng lớn. Và nạp ít nhưng ăn nhiều là auto khóa với lý do cược bất thường mà không mở lại để cho người tham gia rút vốn. Hạn chế rút tiền chỉ 2 lần một ngày nhằm mục đích giam vốn giữ trên người chơi cho nên những anh em tham gia cổng này nên hạn chế đi nhé. Và nếu anh em chưa biết chọn trang nào uy kín hơn kUBET thì có thể tham khảo trang quốc tế.

Đính kèm

182.7 KB · Xem: 8

Hungcob

Yếu sinh lý
văn này thì đéo phải rồi
Tao có thằng em 91, nó nát vì lô đề nhưng may ko tự tử cũng nhờ Kubet :))
Đốt của bố mẹ 4 tỷ, đến lúc cuối nhà vợ nó cho 1 tỷ, nó đốt gần hết vào đề tổng lẻ. Đến lúc cuối cùng còn 80tr. Nó nghe ai vào kubet chơi tài xỉu, lơ ngơ lên được gần 700tr, nó rút 500tr trả nợ. Còn lại lại chơi tiếp lên được gần 600tr nữa. Xong rút tiếp 500tr. Còn lại thì thua sạch. Nhưng vẫn trả được chỗ 1 tỷ kia. Giờ ko biết còn chơi nữa ko :))
T thì ko cổ xuý mấy trò đỏ đen, t dị ứng là khác. Nhưng thấy thằng em bảo cái kubet này có người thật nên ít bị dí hơn. Cụ thể ko biết. Thằng nào có kn vào cho ý kiến :)))

godxl

Yếu sinh lý
Đốt của bố mẹ 4 tỷ, đến lúc cuối nhà vợ nó cho 1 tỷ, nó đốt gần hết vào đề tổng lẻ. Đến lúc cuối cùng còn 80tr. Nó nghe ai vào kubet chơi tài xỉu, lơ ngơ lên được gần 700tr, nó rút 500tr trả nợ. Còn lại lại chơi tiếp lên được gần 600tr nữa. Xong rút tiếp 500tr. Còn lại thì thua sạch. Nhưng vẫn trả được chỗ 1 tỷ kia. Giờ ko biết còn chơi nữa ko :))
T thì ko cổ xuý mấy trò đỏ đen, t dị ứng là khác. Nhưng thấy thằng em bảo cái kubet này có người thật nên ít bị dí hơn. Cụ thể ko biết. Thằng nào có kn vào cho ý kiến :))
tao làm cái ngành game ol này 6 năm rồi. và tao khẳng định luôn nếu người chơi xanh chín , ko đánh bịp thì kubet, thabet nó vẫn là tử tế nhất trong tất cả các sảnh. còn cái văn thằng trên là văn của mấy thằng sale game trang khác dìm kubet để dụ sang trang nó chơi. văn thối vl :V

Hungcob

Yếu sinh lý
tao làm cái ngành game ol này 6 năm rồi. và tao khẳng định luôn nếu người chơi xanh chín , ko đánh bịp thì kubet, thabet nó vẫn là tử tế nhất trong tất cả các sảnh. còn cái văn thằng trên là văn của mấy thằng sale game trang khác dìm kubet để dụ sang trang nó chơi. văn thối vl :V
Ng chơi thì bịp kiểu gì hả tml? Món này t ko rành lắm :)))

godxl

Yếu sinh lý
Ng chơi thì bịp kiểu gì hả tml? Món này t ko rành lắm :)))
đánh lô hàng, bóng hàng. đặc biệt là bóng thì rất dễ bị khóa tài khoản. còn cái việc như thằng trên kia nói là nạp ăn ít ăn to khóa thì đéo bao giờ có. thằng cùng phòng đánh từ 200 nghìn lên 400tr rút bình thường . còn cái việc mã đại lý thì 5, 6 năm trước đã có mã đại lý r. mày điền mãi đại lý thì nếu chơi thua đại lý được hoa hồng, chứ có cái lồn gì mà soi đì chết 1 tk . toàn bọn chơi cờ bạc mõm

Hungcob

Yếu sinh lý
đánh lô hàng, bóng hàng. đặc biệt là bóng thì rất dễ bị khóa tài khoản. còn cái việc như thằng trên kia nói là nạp ăn ít ăn to khóa thì đéo bao giờ có. thằng cùng phòng đánh từ 200 nghìn lên 400tr rút bình thường . còn cái việc mã đại lý thì 5, 6 năm trước đã có mã đại lý r. mày điền mãi đại lý thì nếu chơi thua đại lý được hoa hồng, chứ có cái lồn gì mà soi đì chết 1 tk . toàn bọn chơi cờ bạc mõm
Chịu thôi. T cũng ko rành món này lắm. T thích poker hơn :))

Hungcob

Yếu sinh lý
hoặc là mày tìm 1 trang có km 50% hay 100%, rồi mày vào đánh đối đầu 2 tk để rút, bào tiền km
Mà tiện thể hỏi m biết trang nào poker nạp rút được mà ok ko. HN giờ đánh cash bị soi nhiều mà tour thì t ko có thời gian :))

cunghita

Tao là gay
T thì ko cổ xuý mấy trò đỏ đen, t dị ứng là khác. Nhưng thấy thằng em bảo cái kubet này có người thật nên ít bị dí hơn. Cụ thể ko biết. Thằng nào có kn vào cho ý kiến :)))
Rút cỡ trăm triệu mà công an đéo để ý ?

godxl

Yếu sinh lý
80tr, rút 2 lần, mỗi lần 500tr đấy :))
à. tao có nói gì đâu. ý tao đang bảo thằng kia nó hỏi là rút tiền trăm ko sao à. thì tao với bảo là : có đủ tỉnh táo chơi để thắng hay ko ? hay là thua ấy, chứ chơi thì nó vẫn trả tiền bt có bùng gì đâu

Bên trên