• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

HTGD...món này ai khoái

Kuleo123

Yếu sinh lý
Bản thân t rất khoái món này, idol của t là bác khangbui, cũng theo dõi đọc bài bác rồi vác xe đi check, tìm quán mới thì revew ae cùng thưởng thức
Hôm qua rãnh rỗi vác buồi đi khảo thí mấy bác ạ, chạy từ tuyến ngũ hành sơn qua tuyến trần cao vân cũng lân la được vài quán
Tuyến ngũ hành sơn
Ly lan: chị vẫn vậy, bú buồi vẫn đỉnh, mà chị thấy t quen mặt rồi, vào c bj cứng con cu phát là tốc cái váy lên chịch thôi ae ạ, cảm giác sau tấm rèm nhìn xe cộ đjt phê voãi. Total 2x 1 lần sướng
Xong t rãnh rỗi chạy qua hướng điện ngọc, ghé vào 1 quán mà t quên tên rồi, chủ nhớ có 2 quán liền kề có 1 ngồi nhà ở giữa, t đi quán đầu tiên từ hướng đn chạy vào, t vờn 2 3 lần mới quyết định ghé vào vì thấy có 1 em mang đầm tiệc màu trắng có làn da trắng sáng nhìn cũng trẻ, vào đúng vậy thật, 1 em gốc gia lai còn khá trẻ và mang đồ nhìn rất nứng các bác ạ, vẫn total 2x 1 lần sướng, bj quoa loa rồi đjt thôi
Quất 2 lần t tê buồi quá nên về nhà nằm ngủ, trưa trưa các bác biết rồi, nhất buổi trưa nhì trời mưa, giữa cái nắng trưa t lên cơn nứng lại vác xe đi tiếp, lần này t đi tuyến thanh khê, chạy tuyến thái thị bôi thì em ny bích thuỷ ghệ ruột chưa thấy làm nên t chạy thẳng qua tuyến trần cao vân, đi ngang qua quán mới mở trước Vương baber (sr ae lúc viết rv quên mẹ hết tên quán) thấy có 1 em, em bày từ bích thuỷ chuyển qua thì phải, mang cái váy đỏ ngắn vs áo ôm bộ dú nhìn lứng quá nên vào check luôn, 250k bj nhé ae, em này người huế, còn trẻ và mặt dâm sáng sủa, quán còn 1 em nữa cũng trẻ nhưng ko bằng e này.
Má cả ngày 3 shot t cũng tê tê rồi, mà đời cho t đi ngang qua quán thuỳ trang, gần quán t vừa check, nhìn vào thấy 1 em non chẹt, mà con cu thì mệt rồi nên thôi t về tối t mò qua lại, tối cơm nước xong t mò qua liền, gặp 1 em 2k7, hỏi thì em trả lời vậy nên báo ae vậy, chỉ hj 200 nha ae, con này tưng tửng nói chuyện hài hài, được cái non vs cặp vú to sờ nắn thoải mái, ko cho sờ dưới thôi. Mà cái nết của t chỉ hj thôi t ko đã nên t vác cặc đi qua hướng trường chinh tiếp
Dạo vài vòng lộ ra 4 quán ok, khánh linh-phương phương-bảo trân và 1 quán gần cây sân cầu vượt hoà câm t quên tên rồi
Phương phương t quen mặt nên chán rồi
Lần này t chọn khánh linh, 250k tới z, bj quoa loa tồi đjt, em này người nhỏ con, khá xinh và hiền, t sẽ ủng hộ tiếp... check xong cũng 9h rồi nên t về, chứ 1 ngày con ciu t chơi vậy quá công suất rồi
Trên đường về t phát hiện 2 quán ở lê đại hành có mấy e nhìn ok nữa
Hẹn ae lên bài 2 quán còn lại của trường chinh và lê đại hành
Chào ae, vì 1 cộng đồng đà nẵng vững mạnh

seikairis

Yếu sinh lý
tuyến điện ngọc chỉ nên đi mấy quán phía chạy vào hội an thôi
hướng ngược lại toàn quán nhỏ nhỏ, nhìn âm u vãi, tối đi ngang có mỗi cái đèn bàn thờ ô địa
nhìn ghê vkl

Kuleo123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Nghe xạo lồn ăn tiền revierw ah tml
Dm box đà nẵng nó ít revew vì mấy tml như mài, dm ko revew thì bảo sao đà nẵng ít tương tác, t bỏ tiền ra đi đăng bài cho ae tương tác tìm trao đổi trải nghiệm, ml mi del đóng góp đc cc gì chờ chực ae lên bài kiu ăn tiền, ăn clmm

Kuleo123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
tuyến điện ngọc chỉ nên đi mấy quán phía chạy vào hội an thôi
hướng ngược lại toàn quán nhỏ nhỏ, nhìn âm u vãi, tối đi ngang có mỗi cái đèn bàn thờ ô địa
nhìn ghê vkl
Đúng rồi bác, tôi đi nhìn quán nào có e sáng sủa t mới vào

gaconlonton43

Yếu sinh lý
Ly lan thì đã tôi đã thử nhiều lần. Đánh giá là hàng chất lượng trong tầm giá. Thái độ chiều khách, buscu tốt, chăm sóc hết mình. Nếu nhanh ra bảo c ấy trước sẽ làm chậm lại. Nói chung là với giá 200k thì quá xứng đáng

Chỉnh sửa lần cuối:

tazzanboy

Yếu sinh lý
Ly lan lê văn hiến à, 200k bú ku chịch luôn à sao rẻ thế hơi nghi ngờ hay công nghiệp nữa đây

seikairis

Yếu sinh lý
ly lan thì hệ kĩ năng bù nhan sắc
nên chống chỉ định ô nào đòi hàng ngon dáng đẹp
200k thế là đc rồi, mấy con đc dcc thì nó xóc qua loa đeo bao ko kịp

Cuối đầu bài

Yếu sinh lý
Bản thân t rất khoái món này, idol của t là bác khangbui, cũng theo dõi đọc bài bác rồi vác xe đi check, tìm quán mới thì revew ae cùng thưởng thức
Hôm qua rãnh rỗi vác buồi đi khảo thí mấy bác ạ, chạy từ tuyến ngũ hành sơn qua tuyến trần cao vân cũng lân la được vài quán
Tuyến ngũ hành sơn
Ly lan: chị vẫn vậy, bú buồi vẫn đỉnh, mà chị thấy t quen mặt rồi, vào c bj cứng con cu phát là tốc cái váy lên chịch thôi ae ạ, cảm giác sau tấm rèm nhìn xe cộ đjt phê voãi. Total 2x 1 lần sướng
Xong t rãnh rỗi chạy qua hướng điện ngọc, ghé vào 1 quán mà t quên tên rồi, chủ nhớ có 2 quán liền kề có 1 ngồi nhà ở giữa, t đi quán đầu tiên từ hướng đn chạy vào, t vờn 2 3 lần mới quyết định ghé vào vì thấy có 1 em mang đầm tiệc màu trắng có làn da trắng sáng nhìn cũng trẻ, vào đúng vậy thật, 1 em gốc gia lai còn khá trẻ và mang đồ nhìn rất nứng các bác ạ, vẫn total 2x 1 lần sướng, bj quoa loa rồi đjt thôi
Quất 2 lần t tê buồi quá nên về nhà nằm ngủ, trưa trưa các bác biết rồi, nhất buổi trưa nhì trời mưa, giữa cái nắng trưa t lên cơn nứng lại vác xe đi tiếp, lần này t đi tuyến thanh khê, chạy tuyến thái thị bôi thì em ny bích thuỷ ghệ ruột chưa thấy làm nên t chạy thẳng qua tuyến trần cao vân, đi ngang qua quán mới mở trước Vương baber (sr ae lúc viết rv quên mẹ hết tên quán) thấy có 1 em, em bày từ bích thuỷ chuyển qua thì phải, mang cái váy đỏ ngắn vs áo ôm bộ dú nhìn lứng quá nên vào check luôn, 250k bj nhé ae, em này người huế, còn trẻ và mặt dâm sáng sủa, quán còn 1 em nữa cũng trẻ nhưng ko bằng e này.
Má cả ngày 3 shot t cũng tê tê rồi, mà đời cho t đi ngang qua quán thuỳ trang, gần quán t vừa check, nhìn vào thấy 1 em non chẹt, mà con cu thì mệt rồi nên thôi t về tối t mò qua lại, tối cơm nước xong t mò qua liền, gặp 1 em 2k7, hỏi thì em trả lời vậy nên báo ae vậy, chỉ hj 200 nha ae, con này tưng tửng nói chuyện hài hài, được cái non vs cặp vú to sờ nắn thoải mái, ko cho sờ dưới thôi. Mà cái nết của t chỉ hj thôi t ko đã nên t vác cặc đi qua hướng trường chinh tiếp
Dạo vài vòng lộ ra 4 quán ok, khánh linh-phương phương-bảo trân và 1 quán gần cây sân cầu vượt hoà câm t quên tên rồi
Phương phương t quen mặt nên chán rồi
Lần này t chọn khánh linh, 250k tới z, bj quoa loa tồi đjt, em này người nhỏ con, khá xinh và hiền, t sẽ ủng hộ tiếp... check xong cũng 9h rồi nên t về, chứ 1 ngày con ciu t chơi vậy quá công suất rồi
Trên đường về t phát hiện 2 quán ở lê đại hành có mấy e nhìn ok nữa
Hẹn ae lên bài 2 quán còn lại của trường chinh và lê đại hành
Chào ae, vì 1 cộng đồng đà nẵng vững mạnh
Đm mày chơi lấy thành tích à.

Kuleo123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Thấy rom ae ĐN ít hoạt động, tôi bỏ ít thời gian và tiền bạc đi check về reivew, vì tôi khoái món này vậy mà vẫn có mấy ông thần con vô bảo tao ăn tiền revew, moẹ ăn clm nó chứ ăn... bởi đi nhiều mà t nhác revew là vậy
Thôi hôm nay như đã hứa lên cho ae quán ở LĐH, có 2 quán mà t đi 1 quán thôi, quán còn lại hôm bữa thấy e ngon mà nay thấy bà mô già quá t kh vô, t đi quán bên cạnh motel phương nam (xl ae lại quên tên quán) quán này ngay ngã 4 nguyễn phước tần lê đại hành chạy về hướng trường chinh, quán đầu tiên bên phải bảnh hiệu màu hồng đỏ, quán có 1 em tầm 29-30t dáng người múp múp nước da trắng mát, tới z 1s 3x, bj nhẹ nhàng rồi quất.
Còn vài quán mà t chưa có thời gian, ae ai biết quán nào thì cmt cho room sôi nổi, t có quán mới t sẽ revew, ths ae

Bên trên