• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Xin địa chỉ Massage ở Hội An.

haloquen

Yếu sinh lý
Cả tuần làm việc mệt mỏi nên cuối tuần có tụ tập bạn bè ăn uống vài chai.
Nên xin các bác cho xin vài địa chỉ Massage ở loanh quanh Hội An, massage bài bản có lực 1 chút, thư giãn nhẹ nhàng HJ nếu tốt BJ là đủ không cần nhiều
Dân văn phòng nên giá cả loanh quanh 500k thôi các bác.
Xin cảm ơn các bác trước

Nam Tú

Yếu sinh lý
Cả tuần làm việc mệt mỏi nên cuối tuần có tụ tập bạn bè ăn uống vài chai.
Nên xin các bác cho xin vài địa chỉ Massage ở loanh quanh Hội An, massage bài bản có lực 1 chút, thư giãn nhẹ nhàng HJ nếu tốt BJ là đủ không cần nhiều
Dân văn phòng nên giá cả loanh quanh 500k thôi các bác.
Xin cảm ơn các bác trước
Ô chạy xuống đường Mạc Đỉnh Chi í... Trước tôi có ghé cũng được đấy.. Hoặc chạy xuống Đà Nẵng... đường dọc bờ biển í có nhiều lắm - Trường Sa nối dài Võ Nguyên Giáp..

Nam Tú

Yếu sinh lý
Ô chạy xuống đường Mạc Đỉnh Chi í... Trước tôi có ghé cũng được đấy.. Hoặc chạy xuống Đà Nẵng... đường dọc bờ biển í có nhiều lắm - Trường Sa nối dài Võ Nguyên Giáp..
Giá cả loanh quanh 500k thì xuống Đà Nẵng... Hoặc gọi đt đặt bé masa tận giường của bạn:
0946486596..

haloquen

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Giá cả loanh quanh 500k thì xuống Đà Nẵng... Hoặc gọi đt đặt bé masa tận giường của bạn:
0946486596..
Tui ở Quảng Nam các ông ơi. Lúc trước làm siêng ngà ngà chạy ra Esalen Hòa Xuân mà nay lười quá tìm tiệm gần gần các ông ơi.

laogiaom

Yếu sinh lý
Trạm trộn là chỗ nào bác nhỉ, Duy Xuyên thì toàn kiểu qua loa lấy tiền à
chỗ gì đường Nguyễn Tất Thành 2 quán gần nhau á, mà gái Bắc. Bên Duy Xuyên đi 2-3 lần quen nhau chịch thoải mái mà. thi thoảng có mấy bé Quảng Ngãi 16-18t. hi.

Subzeroz

Yếu sinh lý
chỗ gì đường Nguyễn Tất Thành 2 quán gần nhau á, mà gái Bắc. Bên Duy Xuyên đi 2-3 lần quen nhau chịch thoải mái mà. thi thoảng có mấy bé Quảng Ngãi 16-18t. hi.
Địa chỉ cụ thể Trạm Trộn chỗ nào b, duy xuyên tiệm nào có mấy bé QUảng Ngãi nhỉ

laogiaom

Yếu sinh lý
Địa chỉ cụ thể Trạm Trộn chỗ nào b, duy xuyên tiệm nào có mấy bé QUảng Ngãi nhỉ
T về Hn hơn năm rồi nên ko nhớ chính xác. Đoạn gần ngã 3 nguyễn tất thành đi điện bàn ấy mấy quán liền, có quán ngay ngã 3 có mấy em ngon phết mà hơi công nghiệp. hi

seikairis

Yếu sinh lý
T về Hn hơn năm rồi nên ko nhớ chính xác. Đoạn gần ngã 3 nguyễn tất thành đi điện bàn ấy mấy quán liền, có quán ngay ngã 3 có mấy em ngon phết mà hơi công nghiệp. hi
ah ý mày là ngã tư thương tín á hả
chỗ đó 2 quán tuyết ngân với gia hân
vô đấm đấm bóp bóp cho có xomg chiến thôi

Bên trên