• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có video THẰNG SÚC VẬT THĂNG LONG TV VÔ LIÊM SỈ BƯNG BÔ BẤT CHẤP CHO CƠM SƯỜN. NGHE MÀ ỨA GAN

naphaluan

Giáo sư

vacunguyen

Yếu sinh lý
Trăm năm bia đá cũng mòn. Ngàn năm xỏ lá chắc chắc là ba que.
Thời Pháp cả dân tộc khổ như chó. Cs đánh xong Mỹ nhảy vào viện trợ dc 20 năm. Quên mịa nó luôn lịch sử, nghĩ Miền Nam thượng đẳng lắm. Giàu có lắm, tươi đẹp lắm

ditmethailo

Yếu sinh lý
Cái địt mẹ con chó 3 cọc cút con mẹ mày đâu rồi.Rúc như con súc vật cứ đi ẳng này nọ.Địt mẹ ko giải phóng thì cả họ nhà mày ko nghiện thì làm đĩ cả họ rồi ở đấy mà tự hào cái đầu buồi

anquocnhan

Yếu sinh lý
Nó nói đúng mà, bjo con người làm theo năng lực mà hưởng theo nhu cầu thì mới là cs nha, mà t nghĩ méo bjo chuyện đấy xảy ra dc kkkk

QuanVu889

Yếu sinh lý
Anh em cãi bọn dân lưu vong với thành phần tự nhục làm gì, kệ nó sống lơ ngơ đi, phận nô cho bố mỹ tư bản nhà nó kaka, trong nước thì anh em có đủ tứ khoá, nhà cửa sổ đỏ, con cái vợ con là oke hơn mấy thằng cali lưu vong r.

naphaluan

Giáo sư
ngu hơn lol tă.ng tuy.ết cầ.m =))

Anh em cãi bọn dân lưu vong với thành phần tự nhục làm gì, kệ nó sống lơ ngơ đi, phận nô cho bố mỹ tư bản nhà nó kaka, trong nước thì anh em có đủ tứ khoá, nhà cửa sổ đỏ, con cái vợ con là oke hơn mấy thằng cali lưu vong r.

Đính kèm

86.1 KB · Xem: 6

ditmethailo

Yếu sinh lý
ngu hơn lol thím n.ở =))

độ ngu của mài chưa hợp gu tau =))
Gắng rèn luyện ngu để đáp ứng gu tau =))
Vãi lol con tinh trùng 3 cọc này.Ngày xưa con mẹ mày làm đĩ nên não mày bị thiếu dha à,hay là cụ mày làm đĩ nên não con già nhà mày chị toàn tinh trùng 🤔

hungnd18

Yếu sinh lý
Thời Pháp cả dân tộc khổ như chó. Cs đánh xong Mỹ nhảy vào viện trợ dc 20 năm. Quên mịa nó luôn lịch sử, nghĩ Miền Nam thượng đẳng lắm. Giàu có lắm, tươi đẹp lắm
Nó dc bố mỹ bơm tiền vô tội vạ đến ng dân mỹ còn phải biểu tình. Mà giàu mỗi khu trung tâm thành phố. Còn các tỉnh miền nam thì vẫn nghèo. Nếu dc lòng dân thì ko có chuyện ng dân các tỉnh luôn bảo vệ và che trở cho bộ đội việt minh

Bên trên