• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh Từ bỏ ý định kiếm bạn gái trên facebook dating

Anh Cù Lần

Yếu sinh lý
T nghĩ tiền chỉ là 1 phần. Quan trọng tính cách mình, cách nói chuyện khôn khéo, hài hước. Nói chung mình phải có nét gì đó thu hút. Tất nhiên đẹp trai là điểm cộng và game sẽ dễ hơn từ lúc đầu

Banhkemngot

Yếu sinh lý
tin tưởng đc vợ mày ko, ngon lành đã ko lên app, ngon thì ngoài đời thiếu j mối
Tin chứ, nói chung vk t cũng bình thường nhưng tính tinh thì tốt. Lên app là do vk t lớn r do cắm đầu lm việc lúc muốn ck thì đã lớn. Còn trên đó cũng nhiều đứa ngon mà, t ịt chắc cả trăm 🤣🤣 giờ chán r nên thấy vk t hiền tính tình tốt nên cưới lun. Gác kiếm

ian321

Yếu sinh lý
Ko có ảnh chụp với Mẹc thì gái trên ấy nó éo thèm ngó đâu
t có ảnh mẹc, ô tô đồng hồ xịn gì đâu, t chụp có cái mặt, gái nó thấy dễ nhìn là đc
m cứ nghĩ là trên apps có 100 nghìn - 1 triệu con nữ thèm địt, ngày gạ 10 con, con nào tín hiệu tốt thì nói chuyện tiếp, ko đc thì kiếm con khác, tầm 1-2 tuần là kiếm đc 1 con gạ đc đi chơi thôi

nguyenhaivan153

Yếu sinh lý
Để ảnh 1 thằng nào đó hao hao mình, nhìn phông bạt tý, có tiền xe cộ các kiểu. Để prolfile gây khiêu gợi chút.
Thả nhiều và chát với nhiều đứa 1 lúc, con nào đéo bắt chuyện hoặc mình có ý gạ mà nó né thì bỏ qua luôn.
Con nào có tín hiệu tốt thì xin được zalo là đẹp, lập thành 1 tệp, cứ thể thanh lọc dần mà địt thôi
Tao áp dụng và địt được khoảng 20 con trong 2 năm nay trên này rồi. nhiều con nữa mà xa quá đéo có time đi.

Daivietmuonnam

Yếu sinh lý
t có ảnh mẹc, ô tô đồng hồ xịn gì đâu, t chụp có cái mặt, gái nó thấy dễ nhìn là đc
m cứ nghĩ là trên apps có 100 nghìn - 1 triệu con nữ thèm địt, ngày gạ 10 con, con nào tín hiệu tốt thì nói chuyện tiếp, ko đc thì kiếm con khác, tầm 1-2 tuần là kiếm đc 1 con gạ đc đi chơi thôi
Ko phải nói phét, t cũng quen vk tao trên này.
Nhưng khi t quen vk tao, thì bọn t đang đi học ở nước ngòai, trai Việt, gái Việt ít.
Chứ về VN, ngập tràn, 1 đứa con gái bình thường ngày có cả trăm đứa lao vào đòi la liếm. Bọn cave, bọn kiếm ck giàu phải 80 % ,90%.

Bên trên