• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh Theo chúng mày bác Nguyễn Phú Trọng có tham nhũng không ?

hoangpham

Yếu sinh lý
Tao ăn trợ cấp thất nghiệp còn được 23.400.000₫, cả nước được 1 người đức cao vọng trọng như bác mà lương 22.000.000₫. Đất nước này sai ở chính sách thượng tầng, sai cơ chế tiền lương. Cán bộ tham nhũng vì bị nhà nước bắt ép thôi

nguyễn trần tuấn đạt sẽ

Giáo sư
Chủ thớt
Tao ăn trợ cấp thất nghiệp còn được 23.400.000₫, cả nước được 1 người đức cao vọng trọng như bác mà lương 22.000.000₫. Đất nước này sai ở chính sách thượng tầng, sai cơ chế tiền lương. Cán bộ tham nhũng vì bị nhà nước bắt ép thôi
nghĩa là nếu tăng lương cho các bác lên 100tr 1 tháng các bác sẽ ko tham nhũng ngàn tỷ nữa. ok ?

nguyễn trần tuấn đạt sẽ

Giáo sư
Chủ thớt
theo t là không, người đại diện cho 1 đảng phái , phải luôn giữ hình tượng cho đảng, cấp dưới thì có thể có, chủ tịch thì có thể có, chứ như lãnh đạo 1 giáo phái, nếu ko giữ hình tượng thì tất cả sẽ sụp đổ. như bác Trọng đây coi như ko sống uổn 1 kiếp người, tên tuổi đc nhắc đến mãi bên cạnh HCM
mày nói đúng. nhưng bọn phản động nói bác Phú Trọng tham nhũng quyền lực, là tham nhũng kinh nhất, mà ko biết bác có nỗi khổ riêng. bác xuống là cả nhà bác bị phe kia nó cho ăn bùn ngay.

Xàm Trẻ Trâu

Yếu sinh lý
Chỉ có bọn súc vật 3 que, đu càng, liếm đít cho Mỹ khi chúng nó ỉa thì nghĩ thế, bọn ấy chỉ nên coi là súc vật, ông bà già thờ con cặc Mỹ trên bàn thờ thay các cụ cali nhà chúng nó :))

GUN35MM

Tao là gay
Chỉ có bọn súc vật 3 que, đu càng, liếm đít cho Mỹ khi chúng nó ỉa thì nghĩ thế, bọn ấy chỉ nên coi là súc vật, ông bà già thờ con cặc Mỹ trên bàn thờ thay các cụ cali nhà chúng nó :))
Tổ cha 3 que thờ cặc Mỹ đây. Bọn này súc vật sinh ra 1 lũ quái thai .

rongdatviet

Yếu sinh lý
Tao nghĩ là ko. Mà bọn phản động nói có.
bọn phản động nói có trong đấy có mày đúng ko thằng 3 sọc con này mày định tẩy trắng thay đen lại định mặc áo cà sa làm anh hùng cách mạng à.Nhưng bọn bố ở trên này có ngu đâu mà đéo biết mày là thể loại gì ở VN mà tâm hồn Cali à.M sẽ đi nhanh thôi tin tao đi

Bên trên