• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Bị gái bơ

Kir

Yếu sinh lý
Tình hình là em nt với gái được 2 tuần. Gặp ngoài đời lớt phớt nên quen. Do tính chất công việc của gái nên cũng ít nt được nhiều. Mà đa phần do em cũng nhạt.
Hôm nọ em đi ăn cỗ từ sáng, say quá nên hôm đấy k nt. Từ đó tới giờ nó k thèm nhắn gì nữa.
Em tính mỗi ngày nt cho nó 1 lần thêm vài hôm. K rep là nghỉ luôn.
Có bác nào cao thủ chỉ em cách nt kiểu gì trong trường hợp này k ạ? Lâu mới gặp gái chuẩn gu nên muốn kiên trì xíu. Cơ mà nhạt nhẽo quá cũng khoai sắn vãi.

Tình hình là em nt với gái được 2 tuần. Gặp ngoài đời lớt phớt nên quen. Do tính chất công việc của gái nên cũng ít nt được nhiều. Mà đa phần do em cũng nhạt.
Hôm nọ em đi ăn cỗ từ sáng, say quá nên hôm đấy k nt. Từ đó tới giờ nó k thèm nhắn gì nữa.
Có bác nào cao thủ chỉ em cách nt kiểu gì trong trường hợp này k ạ? Lâu mới gặp gái chuẩn gu nên muốn kiên trì xíu. Cơ mà nhạt nhẽo quá cũng khoai sắn vãi.
Nó đã chảnh roài mày càng cố gắng nó khinh thường mày, quen con khác đi thuốc lá 🚬

Kir

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Nó đã chảnh roài mày càng cố gắng nó khinh thường mày, quen con khác đi thuốc lá 🚬
Ah em được đẩy thuyền khá mạnh nên muốn kiên trì ít hôm nữa để sau này qua lại với người nhà nó còn dễ nói chuyện. Chứ xét bối cảnh và ngoại hình có phải tiểu thư đài các gì đâu :)))

Ah em được đẩy thuyền khá mạnh nên muốn kiên trì ít hôm nữa để sau này qua lại với người nhà nó còn dễ nói chuyện. Chứ xét bối cảnh và ngoại hình có phải tiểu thư đài các gì đâu :)))
Tùy mày, tụi con gái nó vậy đó thuốc lá 🚬

ddddd

Yếu sinh lý
gái nó đã ko kết m thì mày có vác dao đứng trước mặt nó đòi tự tử nó cũng kệ cho mày chết luôn chứ ở đó mà kiên trì

brandon

Tao là gay
Nó đéo ưa m rồi , nhắn cc chi cho nhiều .

Sieunhanxxx

Yếu sinh lý
Nhắm con nào nhan sắc ngang nó mà tán đổ được tán mẹ đi , xong vẫn tán tỉnh nó , lúc mày có con khác đảm bảo nó khó chịu nếu nó k có mối khác ngon hơn mày , còn nếu có thì mày yêu con kia là xong , cuộc đời đơn giản mà

Bunchan

Yếu sinh lý
rủ nó là cuối tuần sau đi chơi ko?
nó mà đéo đi thì chọn con khác tán.
99% nó đéo thích chủ thớt lên nó bảo bận cho xem

• Like
Reactions: Kir

Kir

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Thế giờ có nên nt hỏi lý do k rep tn k nhỉ? Nếu hỏi mà nó bơ luôn thì chính thức cho nó chim cút các bro nhỉ :))
Có bro nào biết cách nt cho nó mượt mà, nó đọc được phải rep cho lịch sự k ạ?

ddddd

Yếu sinh lý
rủ nó là cuối tuần sau đi chơi ko?
nó mà đéo đi thì chọn con khác tán.
99% nó đéo thích chủ thớt lên nó bảo bận cho xem
chuẩn mày.
Tao cũng vừa nhắn tin một con cỡ khoảng 2 tuần, đúng gu tao cmn luôn xong cũng set được kèo gặp mặt, tao tính ban đầu rủ đi cf nước nôi nói chuyện tìm hiểu mà nó lại thích đi xem phim nên tao cũng chiều theo ý nó. Trên đường đến rạp hai đứa đá vào quán để ăn tối, mịa ngồi vào bàn nó cứ cầm đt để nhắn tin công việc đéo để ý cặc gì tới mình là tao thấy đéo ổn rồi, nếu gặp con lịch sự ít ra nó cũng nên bảo mình một câu chẳng hạn " em đang bận việc nên cần dùng điện thoại '' làm mình ngồi ngơ ngơ như thằng đần đợi đồ ăn lên, bước này xác định fail cmnr.

Vào rạp cắm mặt xem chẳng nói chuyện được cái lồn gì, kết thúc buổi gặp mặt đầu tiên chóng vánh vkl, về tao định đéo nhắn tin gì nữa end cmnl, nhưng gặp con nhan sắc đúng gu cũng cố đấm ăn xôi nhắn tiếp mấy hôm sau rủ nó đi ăn, nó lý do này nọ từ chối là mình hiểu rồi, nên cũng đéo phiền nó nữa, buồn mất mấy ngày rồi cũng đâu vào đấy dành thời gian đi tìm con khác hehe.

À thằng nào set được kèo firstdate đừng bao giờ đi coi phim giống tao, đkm tốn tiền mà chẳng được cái đéo gì, cái quan trọng mới gặp mặt là phải nói chuyện face to face xem biểu hiện của con mái như thế nào để còn chiển khai kế hoạch tiếp theo.

Bunchan

Yếu sinh lý

thanh2511

Yếu sinh lý
mới có 2 tuần chưa nói lên gì cả đâu , còn chưa có buổi đi chơi riêng cơ mà cứ bình tĩnh thôi

• Like
Reactions: Kir
Bên trên