• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh hàng độc dược mém lãng quên ... Ngọc Trinh : nữ hoàng nội y thuở mới bước chân vào nghề gái gọi

Misery

Yếu sinh lý
Thiếu rồi, có mấy tấm khoe bướm lông lá đen xì nữa. Ngày xưa thời mới vào nghề nhìn quê mùa, xấu vkl ra. Sau khi khách có tiền tút tát lại nhìn ngon hơn

cudai2m

Yếu sinh lý
thì nó xấu vkl mà! nó khoe hàng, phát ngôn, dự các sự kiện để được bơm thổi để kiếm tiền trước khi về già, khi đa số nhận ra điều này thì khối tài sản của nó đã kếch sù rồi
con này có team truyền thông bơm thổi giỏi đó chứ ko chỉ gặp thời đâu. gặp thời thì hồi đó cũng đầy gái gú các thứ

anhdao6969

Yếu sinh lý
nhưng mà phải công nhận em nó càng ngày càng đẹp .... phải nói em nó quá giỏi , giờ nhà lầu , xe hơi , sống cuộc sống bao người ao ước , trong đó có tao ... nếu đặt trường hợp tao là em nó thì cũng banh lol cho đại gia đụ kiếm tiền , chứ mắc ji cuộc sống khổ cực vs thằng ck nghèo , ở căn nhà cấp 4 ... đúng ko tụi mày ?!
xinh vl...bây h nó bảo cho húp chắc cả làng hup ko chừa 1 ai quá

Iron Heart

Yếu sinh lý
Nó còn ảnh khoe cả lồn cơ mà. Nhưng nếu mà đào mộ quá khứ thì em này ko thích bằng Thư Kỳ

sexmale82

Yếu sinh lý
Ảnh cũ xem mãi rồi ,lồn nó lông cũng rậm nc ko gì đặc sắc nhưng nó nổi nhanh

Lỗn Cả Vài

Tao là gay
Chuẩn đấy ông bạn!!!
Tôi đây thì ngược lại ông ạh.. Nhìn mặt rất sang.. nhưng lại lận đận long đong kiếp người. Nghèo tiền hoài í!!! Đọc comment ô mà thấy như đc động viên vậy!!! Thanks ô!
Thế cày tiền đi cho nó sang cả mặt lẫn túi :))

Bên trên