• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh 2k4 Mỹ Đình

Doremon_0000

Yếu sinh lý
Chủ thớt
show rõ mặt nó ra, còn 2 ảnh ở dưới kia, m copy chứ m có địt đc nó đâu
Mày bảo mẹ mày show cái mặt mẹ mày lên đây. Xong tao đi địt,lúc sắp ra tao xuất lên mặt mẹ mày cho! Mày ko nhìn cái áo nó lội nước vs cái áo ở quán bia giống nhau à? Thiểu năng

thegodking

Yếu sinh lý
Mày nghĩ hẹn phò đi chơi mà dc à?? Phò nó đi làm tính phút lấy tiền. Thời gia lol đâu mà đi chơi vs loại rẻ rách như mài! Mấy loại bần hèn thì cứ nghĩ ng khác đi lừa đảo!
m ngáo à? chấp nhặt thằng đó làm gì, nó gato với m thôi
mà kiểu t thắc mắc em 3,4 ngày mới trả lời tin nhắn m mà sao dễ cho đjt thế, có tips j ko share ae

buhotle

Yếu sinh lý
Thì hôm đầu hẹn,đúng ra hdo đi bia thì tao địt dc luôn. Nhưng hdo tao nói vs con zai là bố nghỉ nhậu mấy ngày, nên ko muốn sai hẹn vs nó! Thi thoảng nó cứ thả cái tin rồi lại lặn. Qua tao vừa đi địt 1e 2k4 khác xong thì đón e nó. Chiều qua địt 2 bé 2k4, mông hơn 100 luôn. Mà già rồi chim cò chán đéo chịu dc
bác nhả lộc e với dạo này chim cò chỉ để đi đái chán lắm

thegodking

Yếu sinh lý
Thì hôm đầu hẹn,đúng ra hdo đi bia thì tao địt dc luôn. Nhưng hdo tao nói vs con zai là bố nghỉ nhậu mấy ngày, nên ko muốn sai hẹn vs nó! Thi thoảng nó cứ thả cái tin rồi lại lặn. Qua tao vừa đi địt 1e 2k4 khác xong thì đón e nó. Chiều qua địt 2 bé 2k4, mông hơn 100 luôn. Mà già rồi chim cò chán đéo chịu dc
m có cái gì hút mà dễ gạ các em vậy, đi mấy quán này cũng bình dân đơn giản mà nhìn
Nhìn trắng đã dã man

MinhLinh99

Yếu sinh lý
share bớt e địt phụ bác kkk

Bên trên